Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 0 m2
      liên hệ liền tay: 0976 895 *** Khải K (Xem nhà và sổ trực tiếp phát một).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ - Tránh mất thời gian. (Tiêu chuẩn...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 125 m2 tại Phường 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 125 m2 148 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng * Quý khách vui lòng call ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm. ...
      Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 137 m2, mặt tiền 7m tại Đường Duy Tân - Phú Nhuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 137 m2 124,09 triệu/m2
      Bán nhà Khu sang Nguyễn Đình Chính,Q. phòng ngủ, Ngang 9m, DT:137 m2, Xây 6Tầng, chỉ 17 tỉ TL 0903 155 *** Mỹ Nguyệt Land (Zalo).Thông tin chuẩn...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      ̂̀ ́ ̀ - ̉ - MT hẻm ô tô đường Đào Duy Anh, P. 9, Phú NhuậnNhà kết cấu 1 trệt, 2 lầu, có sân thượng.Có 4 PN, 5 nhà vệ sinh, bếp và phòng khách...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sa - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Do đi nước ngoài nên cần bán nhanh nhà đường Trường Sa P13 Q. Phú Nhuận. Hẻm vào nhà 2 xe hơi thông thoáng, sạch sẽ yên tĩnh, cách MT đường 100m.DT đất:...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - 10 - Phú Nhuận, giá 28,3 tỷ

      28.3 tỷ 150 m2 188,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini đường Hồ Biểu Chánh - Nguyễn Trọng Tuyển, DT 7.5x21m, giá 28,3 tỉ.- DT 7.5x21m. CN 150 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng, nhà cũ.-...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 62 m2 209,68 triệu/m2
      Nhà hiếm giá đầu tư.nhà mặt tiền đường Hồ Biểu Chánh, P. 11, Phú Nhuận, hẻm 48.Dt: 4,8x13m, 62m2, trệt 3 lầu, trước nhà oto 7 chỗ quay đầu thoải mái, xe...
      48, Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      --TRUNG TÂM Q. PHÚ NHUẬN ô tô ĐẬU TẬN NHÀ - DT LỚN XÂY DỰNG chung cư DỊCH VỤ LÀM VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN - THUẬN TIỆN GIAO THÔNG CÁC Q. --NHÀ CÓ KC SẴN TRỆT...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      * Cách MT chỉ một căn, khu vực dân trí cao, an ninh.* Bề ngang hiếm hoi 5,5m - xem ngay!- DT: 5,5x17.7m. 5 tầng kiên cố, chắc chắn. 5 phòng/ phòng vệ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán gấp ngôi nhà ngay trục đường chính Phan Đăng Lưu - Đường nhựa 8m thẳng tấp tới nhà.* DT: 60 mét vuông (4.1x15m) Khuôn đất...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 85 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 85 m2 144,71 triệu/m2
      Nhà hẻm thông đường Phan Xích long,85 mét vuông, 2 tầng, giá 12,3 tỉ.- Vị trí nhà cực đẹp, hẻm thông đối diện BV Hoàn Mỹ.Phố ẩm thực Phan Xích Long,...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 9 - Phú Nhuận, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 75 m2 158,67 triệu/m2
      Nguyễn Kiệm - khu vip nội bộ, cán bộ ở dân trí cao, an ninh yên tĩnh - nhà 4 tầng - hẻm ô tô thông, sát MT 11.9 tỉ.Nguyễn Kiệm tổng DT 75 mét ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 0 m2
      * Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, trẻ trung, ở ngay!* Cách MT vài bước chân, hẻm thông tiện lại đi lại.- DT: 4x16,7m (67.7 mét vuông).- 5 tầng mới...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 140 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 140 m2 227,86 triệu/m2
      Boutique Apartment Khu dân trí cao Đặng Văn Ngữ, P. 14, Q. Phú Nhuận, TP HCM.DT: 9m x 15m. Công nhận 140 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 6 lầu. Hoàn công...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN - PHAN ĐĂNG LƯU - BỀ NGANG KHỦNG 6.3M - SỔ vuông vắn - 38m² - 4 TẦNG - GẦN ngã 4 PHÚ NHUẬN - CHỈ 7.3 tỉđc: Phan Đăng Lưu, P. 1 Q. Phú...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 144 m2 tại Đường Hoa Mai - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 144 m2 347,23 triệu/m2
      Bán nhà MT Hoa Mai P2 Phú Nhuận. DT : 8x18 CN 144 mét vuông. Kết cấu : 3 lầu sân thượng + thang máy. Vị trí gần ngay góc Hoa Phượng, sát quán coffee...
      Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 49 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 49 m2
      Vi trí: Nằm ngày trung tâm - sát Ẩm Thực Phan Xích Long, ngã tư Phú Nhuận.- Kết cấu: trệt, 4 lầu + sân thượng.- 5  phòng ngủ ( 3 phòng master ) và 5...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - 10 - Phú Nhuận, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 70 m2 227,15 triệu/m2
      * Hẻm sang nhất đường Trương Quốc Dung - khu văn minh, lịch sự, camera 24/24.* Nhà mới đẹp, chính chủ dễ thương, tặng NTCC.- DT: 7x10m (nở hậu).- Có 7...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.