- Sát bên có trường
Giá: 6,65 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 65,20 Triệu/m2
746249
Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2
Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
61,400001525878906 m2