Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 138 m2 30,08 triệu/m2
      mở bán miếng đất đường 10,5m vỉa hè 5m khu đô thị FPT City - Ngay đầu đường Vành Đai Nam Kỳ Khởi Nghĩa - trục thông căn hộ chung cư - quảng trường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 180 m2 22,5 triệu/m2
      - Cần tiền xử lý việc KD nên chính chủ buộc bán lỗ lô căn biệt thự mini đơn giá hiện tại lô này đang rẻ nhất dòng căn biệt thự tại KĐT FPT.- DT:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Lô đẹp đối lưng hồ gần sông khu Đầm Sen Nam Hòa Xuân.Khu công viên Đầm Sen, đô thị Nam Hoà Xuân.Tây Bắc đối lưng trục chính thông ra Nguyễn Phước Lan.DT...
      Dự án Hòa Quý City, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 125 m2 tại Đường Mai Đăng Chơn - Ngũ Hành Sơn, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 125 m2 31,2 triệu/m2
      MT đường Mai Đăng Chơn - Hòa Hải - Đà Nẵng. Tuyến đường KD sầm uất.- Gần chợ Non Nước, sát sông mát mẻ.- Cách biển tầm 1 kilomet.- Ra sân bay Đà Nẵng...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, DT 100m2, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao, view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá siêu mềm nhất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Nhà 2 tầng Nam Hòa Xuân cần bán ngay giá mềm (đường Hói Kiểng 22) - Gồm 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới) , 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ 3 tầng 8 phòng, 26tr/th, Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Dt đất: 113 mét vuông. (xây dựng 3 tầng).Đường: Nguyễn Minh Châu 7m5 gần...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh lô Nam Hoà Xuân, Ngũ hành Sơn, Đà NẵngB2.77 lô 36 đường 10m5 lề 5mTây Nam, lô sạch đẹp không cống trụ.Dt:102,5m2Vị trí sát đường Minh...
      Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Văn Dư - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Giá rẻ bất ngờ, nhà 3 tầng phố Trần Văn Dư cách 30m ra Võ Nguyên Giáp biển Mỹ Khê, KD và định cư lý tưởng.+ DT đất sấp sỉ 70 mét vuông, mặt ngang...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 142 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 142 m2 32,4 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.+ Vị trí nhà 2 MT sát kênh sinh thái trục thông.- DT 142 mét vuông ngang 6m dài 24m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Sơn Thủy 12 - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nha 2 tầng MT Sơn Thủy 12, P Hòa Hải, Q Ngũ Hành Sơn (02448).1. giá: 3 tỉ 500 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 80 m2 (ngang: 5 m).- 2 tầng, 3 PN, 1...
      Đường Sơn Thủy 12, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 180 m2 22,5 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng Sở Hữu MT sông chỉ cách biển 900mVị trí mảnh đất kề công viên ở rất thoáng mát, xây căn hộ chung cư cho thuêKDC dân trí caobán kín...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Đường Sơn Thủy Đông - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      CHUYÊN ĐẤT BIỂN SƠN THUỶ- bán nhanh lô Sơn Thuỷ Đông 3 gần sát bãi tắm Sơn Thuỷ 100m2 hướng nam ,đường 5m5 giá 3t6- Lô Lê Văn Tâm đường 7m5 90m2 giá...
      Đường Sơn Thủy Đông 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 116 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 116 m2 37,07 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường 7m5 Hải Triều, gần bãi tắm Sơn Thủy, Ngũ Hành Sơn.-DT: 116m²(5.8x20), hướng Bắc lệch Tây.-Đường 7m5, vỉa hè 4m.-Vị trí: Gần...
      Đường Hải Triều, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      căn hộ The Sang Residence sở hữu bìa đỏ và nằm tại trung tâm TP Đà Nẵng.Ưu đãi:- Quà tặng tân gia lên đến 73 tr đồng cùng pql vận hành free đến 24...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 0 m2
      Dự án The Sang Residence tự hào giới thiệu chung cư 2 phòng ngủ view biển với vị trí VIP nhất trong toàn bộ khu căn hộ.- Giá ưu đãi nhất thị trường...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,86 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.87 tỷ 0 m2
      LN VƯỢT TRỘI TỪ CHO THUÊ VÀ NƠI Ở LÝ TƯỢNG VEN MỸ KHÊ NGAY TẠI trung tâm thành phố ĐÀ NẴNGThe Sang Residence - Mang đến sự khác biệt- Tận hưởng từng ph...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      Tọa lạc tại ví trí đắc địa ngay gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách bờ biển 100m:- Đây là dự án căn hộ chung cư đầu tiên ở Đà Nẵng có 2 tầng hầm đỗ xe tiện...