Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      bán gấp lô Sơn Thuỷ Đông 1 - Bãi tắm Sơn Thuỷ:- DT 90m2 ngang 4,5m.- Hướng: Nam.- Đường: 5m5 vỉa hè 3m.- giá 3,4 tỉ thỏa thuận.- Vị trí gần đường Nguyễn...
      Đường Sơn Thủy Đông 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 61 m2 tại Đường An Thượng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 61 m2 81,15 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT khu An Thượng_Vị trí: ngay trung tâm phố Tây, sát biển, trường đại học kinh tế_DT: 61m2_Hướng Nam _giá: 4 tỉ 950liên hệ ngay: 0931 981...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,51 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.51 tỷ 82 m2 42,81 triệu/m2
      LN vượt trội từ cho thuê và nơi ở lý tượng ven Mỹ Khê ngay tại trung tâm thành phố Đà Nẵng.The Sang Residence - Mang đến sự khác biệt - Tận hưởng từng ph...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.46 tỷ 83 m2 41,69 triệu/m2
      Tại sao? Nên ưu tiên chọn chung cư The Sang View Biển Mỹ Khê, hơn so với chung cư trung tâm cũ Đà Nẵng?Vị trí: Nằm vị trí kim cương bên biển Mỹ Khê Đà...

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      - Nhà ngay Vị trí phong thủy hữu tình, nằm đoạn giữa sông Cổ Cò và bãi tắm biển Sơn Thủy, không khí vô cùng mát mẻ, và trong lành.- Khu vực cư dân đông...
      Đường Sơn Thủy, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp 102 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Chủ cần bán mảnh đất FPT ngay MT đường Trần Quốc Vượng, trục chính huyết mạch...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 139 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 139 m2 30,22 triệu/m2
      🍀🍀🍀”Top 3 mảnh đất Trục Bắc Nam ” đáng đầu tư nhất FPT Đà Nẵng hiện tại✅Lô B3-20-0X ,102 mét vuông giá 4.2 tỉ✅Lô B3-20-0X, 122 mét vuông giá...
      FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      Cần bán gấp 180 mét vuông KĐT FPT Đà Nẵng giá chỉ 4 tỉ.Chủ cần bán nền đất FPT gần công viên giá rất rẻ.- DT 180 mét vuông.- Ngang 7.5m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường Mỹ Đa Tây 5 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      1/ Giang Châu 1 - 100m - 7m5 - 4.4 tỉ (GĐ1).2/ Mỹ Đa Tây 5 - 100m - 7m5 - 4,45 tỉ. (GĐ1).3/ Mỹ Đa Tây 8 - 100m - 7m5 - 4.5 tỉ. (GĐ1).4/ Đa Phước 2 - 100m -...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu căn hộ chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần trăm.+ CK mua sỉ: 1 -...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      Chỉ 4tỷ6 nhà 3 tầng kiệt Võ Nguyên Giáp đối diện Furama Resort. Bãi Tắm Mỹ Khê - Đà Nẵng.Vị trí: Cách biển chỉ 100m, ngay Furama Resort xung quanh là nhà...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất MT Đường THỦY SƠN 4 Khu Biển Sơn Thuỷ !_________- DT: 125 mét vuông ngang 5m- Đường : 5.5m vỉa hè 3.5m- Hướng : hướng Đông ...
      Đường Thuỷ Sơn 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay nền đất nhà phố thương mại FPT Đà Nẵng gần sát trường đại học FPT, xung quanh là các quán ăn, quán coffee tiện ích đầy đủ.DT...

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đường Thủy Sơn 4, khu biển Sơn Thủy, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng. (KĐT Hòa Hải H1-3)- DT: 5 x 25 = 125m2,...
      Đường Thuỷ Sơn 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Đầu tư hợp lý, vừa tăng lãi vốn của đất, vừa có dòng tiền hàng tháng để lo chi phí hoặc trả lãi gốc NH. Dưới đây là các sự lựa chọn đáng để đi xem ngay:- MT...
      Đường Vũ Quỳnh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 112 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 112 m2 30,36 triệu/m2
      Bán lô FPT.Trục thông nhà phố thương mại shophouse, Bắc Nam.DT: 112 mét vuông.Hướng Bắc.Ngang 7,5m.Mã lô b2 xây dựng đc 5,5 tầng.Thích hợp KD.thỏa...

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà 3 tầng KĐT FPT City Đà Nẵng.Nhà 3 tầng đường 7.5m KĐT FPT.- đc thiết kế 3 PN.- DT đất 90m2 (6m*15m).- Nhà thiết kế đẹp.- Gần đường Nam Kỳ...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá