Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán liền kề 150 m2, thỏa thuận tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán ngay biệt thự song lập DT 150 mét vuông hiện trạng thô và hoàn thiện mặt ngoài từ CĐT. khách thoả sức thiết kế.DT đất 150m2Xây dựng 76m2tổng...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 138 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 138 m2 72,47 triệu/m2
      Nhà bán tại phố Quang Tiến P. Đại Mỗ DT 138,5 mét vuông.MT lớn 8.4m xây dựng 3 tầng tổng 4 PN sáng thoáng, nhà xây 86 mét vuông còn lại sân vườn...
      Dự án Đại Mỗ, Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 283 m2, giá 47,5 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      47.5 tỷ 283 m2 167,85 triệu/m2
      Gia đình có biệt thự vin Green Villas thuộc đại đô thị Smart City và Green Bay cần bán gấp.Mã căn: GV3.DT: 283m2 MT 15m xây thô 4,5 tầng. Dãy đã hoàn...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      chính chủ Gửi bán chung cư 2 phòng ngủ Mỹ Đình Pearl giá 3 tỉ gọi ngay : 0365 775 ***- DT : 73m2 - Thiết kế : 2 phòng ngủ 2vs- Hướng : ĐB - TN...
      Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư Eco Life.Add 58 Tố Hữu Trung Văn Nam Từ Liêm.Toà A2.chung cư 01.Tầng 33 - 34.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ.Cửa ĐB logia TN.pháp lí bìa ...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 300 m2, giá tốt tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      chào bán lô căn biệt thự cuối cùng tại vin Green Villas Đại Mỗ hàng kí mới chủ đầu tư.Quỹ căn đang bán.- GV21 DT 284 mét vuông đơn lập Tây Nam...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 căn hộ chung cư giá cực tốt tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT : 83 mét vuông, Thiết kế 3 ngủ và 2 vệ sinh.Nhà full nội thất về ở ngay...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Masteri West Heights, Đông Bắc, 2PN-2VS, 2 lô gia, tầng 10, view nội khu giá 3,35 tỉ ( RẺ hơn thị trường 300tr, Masteri là...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Kiều Trang Nguyễn (Trang Min) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 74 m2 41,9 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn Ecolife Capitol, 58 Tố hữu.chung cư có DT 74m, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 107 m2 53,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 107 mét vuông.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- Đã có nội thất.- giá: 5,7 tỉ.- Cần bán rất gấp, xem nhà...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 55 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán nhà phân lô KĐT Iris Garden, Nam Từ Liêm, 55m x 4 tầng, MT 5,5m, thông số vàng, vỉa hè, oto tránh, KD, văn phòng, an sinh xã hội đỉnh.+ Nhà thuộc...
      Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Vì chuyển sang nơi khác sinh sống, nên chính chủ muốn bán căn hộ chung cư.Toà B (Ruby) - DT 114,33 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa chính...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 400 m2, giá rẻ tại Đường Hoài Thanh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 400 m2
      KHU PHÂN LÔ căn biệt thự MỸ ĐÌNH IIcăn biệt thự SIÊU ĐẸP VIEW THOÁNG MẶT PHỐ HOÀI THANH .NƠI TẬP TRUNG CÁC QUAN CHỨC, DOANH NGHIỆP VÀ NGƯỜI THÀNH ĐẠT-...
      Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 184 m2, giá 4 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 184 m2 21,74 triệu/m2
      DT 183,8m2 thiết kế 3N + 3 toilet + 1 phòng nhỏ có thể thiết kế thành kho hoặc 1  phòng ngủ nhỏ dành cho người giúp việc.giá bán : 4 tỉ ( tính ra...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,87 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.87 tỷ 80 m2 48,38 triệu/m2
      * Lời đầu tiên phòng KD CĐT xin trân trọng thông báo lịch khai trương chung cư mẫu đáp ứng sự chờ đợi của KH đã lâu.- Thời gian: 10h - 21/5/2023.- Hoàng...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn bán gấp chung cư 1 phòng ngủ đang ở tại Ecolife Capitol số 58 Tố Hữu (cách Hầm chui Thanh Xuân 1,5  kilomet).Tầng...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư & Phát Triển Bđs Hoàng Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất nên bán lại chung cư đang ở tại Roman Plaza, chung cư làm để ở nên nội thất rất đẹp- chung cư 2 PN 2vs, DT 70m2- Tầng...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 132 m2 26,52 triệu/m2
      chính chủ để lại căn hộ chung cư tâm huyết giữ gìn cho ai muốn mua nhà để ở lâu dài.132 mét vuông thiết kế 3 ngủ.
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm