Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Hot.sang nhượng căn 3 phòng ngủ đầy đủ đồ siêu đẹp tại vin Smart City.Vợ chồng em có nhu cầu chuyển dịch xuống nhà đất, nên cần bán nhanh căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 47 m2 77,66 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, 190 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 190 m2
      Nhà đã sửa lại và phục dựng giữ đc net đẹp nguyên bản của The Manor (không còn nhiều nhà giữ đc sau mỗi lần sửa chữa).DT 190m2 với 3 PN, 2 VS, 1 phòng đa...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn biệt thự 180 m2, giá tốt tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự KĐT hateco phương canh Nam Từ Liêm thành phố Hà Nội căn biệt thự - DT : 180m2 liên kế - 78m2 -90m2 Xây thô hoàn thiện...
      Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      1. Thiết kế+ chung cư thiết kế theo chuẩn quốc tế, sở hữu đến 51 đặc quyền tiện ích, 67 mét vuông với 2 phòng ngủ hướng Đ-N nhìn vô cực ra...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 215 m2
      Chính chủ chú Tuấn bán căn biệt thự TT3 Mỹ Đình - Sông Đà, DT 215m2, MT 11m, lô góc đầu hồi 3 mặt thoáng.contact: Chú Tuấn 0985 166 *** 0985 166 ***.DT...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá tốt tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      - chung cư góc tầng 30 tòa B The Ruby - dự án The Matrix One. Là một trong 5 tầng vị trí đẹp và đắt nhất của toà nhà.- Vị trí căn: 08 tòa B tầng 20.- DT:...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư 32 m2, giá 1,58 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.58 tỷ 32 m2 49,35 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm nhận nhà ở ngay siêu đẹp SA21911.Tòa: SA2 - tầng: 19 - căn: 11.Loại chung cư: Studio.DTTT: 31,6  mét vuông.Hướng BC: hướng Tây ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Em đang có căn hộ chung cư bên bên tòa Golden Field cần bán ngay căn 2 ngủ 65 mét vuông.- đầy đủ nội thất.- Tầng trung, view thoáng.- Tiện ích...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Nhận đặt quỹ căn thương mại đẹp nhất ở dự án NHS Trung Văn - mặt đường Tố Hữu.sổ hồng riêng lâu dài.DT 69,8 mét vuông - 76,8 mét vuông -...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 thiết kế thành 2 phòng ngủ, 51 mét vuông gồm 1 khách, 1 bếp, 1 ban công, 1 toilet, 1  phòng ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá rẻ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      2 PN 2 lô gia với tầm view siêu đẹp, bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp, đã cất nóc, nhận nhà ngay quý 1/2024. Nằm ngay cạnh vin Gardenia Mỹ Đình....
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      gọi ngay để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------Nhận bảng giá quỹ ngoại giao 43 mét vuông (1 + 1) view nội khu.Vị trí:...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 105 m2 28,1 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư 105 mét vuông căn hộ chung cư Intracom 1 Trung Văn.- Vị trí: 66 Trung Văn.- DT 105 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm.-...
      Intracom1, 66, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      1. Thông tin+ Thiết kế cân hộ 70m2 với 2 phòng ngủ+1 và 2VS theo tiêu chuẩn quốc tế 5* hướng nhìn nội khu và biển hồ, bạn có thể thiết kế thêm...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 72.67m Mỹ Đình Pearl, P2. Giá: 3.2 tỉ. gọi ngay: 0981 535 ***- Căn 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh, view hồ công viên cực chill. Tòa P2...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Nội thất cơ bản nhà tôi dùng giữ gìn còn mới.Diên tích 69m2.logia hướng Đông Bắc.Nội thất cơ bản nhà tôi dùng giữ gìn còn mới.2 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 77 m2
      Gia đình tôi cần bán căn 77m2 căn hộ vin Skylake view hồ rất đẹp.- 2 phòng ngủ, 2VS- Cửa Đông Nam- logia Tây Bắc- View trọn hồ điều hòa rất đẹp-...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm