Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường 32 - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI TINH PHÚ MỸ, NAM TỪ LIÊM thành phố Hà Nội, NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG THOÁNG oto ĐỖ CỬA , căn hộ góc 2 MT , DT 40m² VỀ Ở NGAY.-bán gấp nhà đẹp Phú...
      Đường đường 32, Mỹ Đình 2

      Bán gấp chung cư 61.5 m2, giá 3.84 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.84 tỷ 61,5 m2 62,36 triệu/m2
      Bán chung cư 2N2 toilet (61m²) tòa G3 Imperia Sola parkKí mới trực tiếp CDTGiá trả thẳng 3.835Quý I-2027 nhận nhàNH hỗ trợ vay 70 phần trăm LS...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 75 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      căn hộ chung cư tầng trung giá mềm . giao thông thuận lợi , hàng xóm riêng tư , an ninh đảm bảo .  xung quanh trường học BV chợ búa siêu...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6.2 tỷ

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      + Nhà vị trí rất đẹp trong mặt ngõ 63 Lê Đức Thọ nay là đường Phú Mỹ, gần Trần Bình, Nguyễn Hoàng, Phạm Hùng, trước nhà thoáng, ánh sáng ngập tràn. Ngõ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 64 m2, giá 3.4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
       GS5 - Loại hình chung cư 2𝐍𝟐𝐖𝐂 - Chính thức nhận đặt toà GS5 toà chung cư cuối cùng thuộc phân khu The Miami- HOT nhất dự án VHSC -...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 64 m2, giá 4.2 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 64 m2 65,63 triệu/m2
      Quỹ Căn Ngoại Giao Có Giới Hạn - Dự Án vin Sola Part Tại Smart City.Dự án The Sola Park, giá rẻ cuối cùng tại vin Smart City.CK tới 13 phần trăm cho...
      Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 80 m2, giá 4.5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      🌷 🌎 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐓𝐇𝐀́𝐍𝐆 𝟔: 𝐓𝐇𝐄 𝐌𝐈𝐀𝐌𝐈 𝐆𝐒𝟓 🌷 🌎 💰 𝐂𝐇𝐈́𝐍𝐇 𝐓𝐇𝐔̛́𝐂 𝐍𝐇𝐀̣̂𝐍 𝐁𝐎𝐎𝐊𝐈𝐍𝐆 💰 ✅ 16 căn trên 1 mặt...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà trung tâm Mỹ Đình đi lại cực thuận tiện, ngõ trước nhà sáng thoáng gần đường oto. Khu vực tiện ích bạt ngàn ngàn gần nhiều trường đại học, BV,...
      ngõ63 Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 62 m2, giá tốt tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 62 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 61.5  mét vuông - tại vin Smart City, view trực tiếp ra công viên thể thao, thoáng mát, đón ánh nắng tự...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 74 m2, giá 3.9 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 74 m2 52,71 triệu/m2
      ❌❌chính chủ THIỆN CHÍ bán ngay căn hộ chung cư GOLDEN FIELD ❌❌💥💥4 tỉ nhận nhà 💥💥🏡 đc: 24 Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Thủ đô Hà ...
      Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 28 m2, giá tốt tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 28 m2
       The Sola Park - Imperia Smart City - vin Smart City*Chính sách:-Vốn ban đầu 15 - 20 phần trăm -> ký HĐMB.- CK 3 phần trăm chính sách...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 159 m2, giá 10.4 tỷ tại Đường Dương Khuê - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.4 tỷ 159 m2 65,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế phòng khách, bếp, 3 ngủ +1, 2 phòng vệ sinh, 2 logia, tường cách âm hát karaoke không ảnh hưởng hàng xómKhu vực tiện ích...
      Đường Dương Khuê, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 32 m2, giá 1.93 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.93 tỷ 32 m2 60,32 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán chung cư Studio 32m đồ cơ bản phân khu S1 vin Smart CIty Tây Mỗ Nam Từ LIêm Thủ đô Hà Nội, giá thu về 1.930 tỉ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 70 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường 70 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tòa Athena Xuân Phương - Mỹ Đình. Tòa căn hộ mới, tiện ích đầy đủ, vị trí đẹp. Diện tich 70m thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Đường 70, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 64 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 64 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư SA2. 3415 tại vin Smart City - 2  phòng ngủ+1, 64 mét vuông, logia Đông BắcNhà cực đẹp, đầy đủ nội ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 80 m2, giá 4.8 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ The Sun Mễ Trì, đối diện KangNam, 3 Ngủ 80m giá 4.8 tỉ - 083,848,9898Bán căn hộ The Sun Mễ Trì, Đối Diện KangNamThuận tiện di chuyển đến Cầu...
      Khu đô thị Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường 70A - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      + Vị trí Víp nằm trong khu đô thị của FLC Đại Mỗ view Hồ ở sướng, vỉa hè, đường oto tránh, gần Aeon Hà Đông, đường Đại Mỗ đang mở rộng giao cắt Lê...
      Đường 70A, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 60 m2, giá tốt tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      Cơ hội đầu tư vào shop tại vin Smart City, ngay sảnh dân cư, thu nhập ổn định 80 tr/tháng.Vị trí đắc địa: Nằm trung tâm khu vực gồm 15 tòa nhà cao 39...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm