Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 155 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 155 m2 127,75 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm, cư dân đông đúc, thuận tiện đi lại, dễ cho thuê.+ Toà căn hộ chung cư 27 phòng cho thuê, nội thất đầy đủ. Tất cả các phòng đều...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 30 m2, giá 7.5 triệu tại Đường Đại lộ Thăng Long - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.5 triệu 30 m2 0,25 triệu/m2
      Tôi còn trống 1 số căn hộ chung cư studio ở vin Greenbay Mễ Trì- Nội thất mới và đẹp vừa set up. View thoáng và đẹp không bị chắn,đc thiết kế thông minh...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 54 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,95 tỷ tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 54 m2 73,15 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0902.227.289 em TiệpChỉ cần 5 phần trăm để sở hữu căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh, 54m², tầng 6, view bể bơi tòa S3, LumiHN GĐ 1.Dự...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 83 m2, giá 5.8 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:Vị trí tòa Tonkin 2DT 82,4m sử dụng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh căn hộ góc, thiết kế chung cư thoáng mátfull ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 64.5 m2, giá 4.3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 64,5 m2 66,67 triệu/m2
      - chủ đầu tư bán mới căn 2 phòng ngủ + 1 góc tòa G2 mặt ngoài phân khu Sola Park.- chung cư tầng 32 DTTT 64,4m2.- Ký hợp đồng mua bán trực tiếp...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 100 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Vị trí: Nhà gần Trung tâm hội nghị Quốc gia, Sân vận động TT Mỹ Đình, Nhà thi đấu dưới nước, Bến xe Mỹ Đình, gần chợ, Trường…xung quanh rất nhiều tiện...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 43 m2, giá 2,88 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.88 tỷ 43 m2 66,98 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán căn hộ chung cư thiết kế 1 PN+1 , 1  toilet 43m tòa I4 vin Smart City Tây Mỗ Nàm Từ Liêm thành phố Hà Nội. giá 2.880...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 55 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN 1  phòng vệ sinh phân khu Miami tòa GS2 view bể bơi nội khu siêu đẹp giá 3.4 tỉ bao phí sang tên . liên hệ :...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 83 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Bình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Đẳng cấp và tiện nghi tại căn hộ An Bình Plaza - sự lựa chọn hoàn hảo tại trung tâm Mỹ Đình!Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 3 PN, nội thất đầy...
      97 Trần Bình, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Bán căn 32 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 32 m2
      The Aqua đang tỏa ra sức nóng khủng khiếp khi “giải phóng” những ưu đãi có 1-0-2 dành cho KH!Sở hữu chỉ từ 10 phần trăm giá trị căn hộTổng ưu đãi...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 35.2999992370605 m2, giá tốt tại Phường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 35,3 m2
      🔹 Đặc quyền trải nghiệm tiện ích nội khu và tiện ích Đại đô thị Smart City đa dạng🔹 Hòa mình vào không gian xanh của hệ thống công viên: CV trung tâm,...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 3.2 tỷ tại đường Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      * Phân khu The Sola Park (GĐ II dự án Imperia Smart City).- DT căn hộ chung cư: 31,9m - 76 m.- Loại hình căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ + 1;...
      Đường Tây Mỗ, Tây Mỗ

      Bán Shop Chân Đế 60m2 dòng tiền 80tr/tháng Vinhomes Smart City

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán căn shop vị trí sát sảnh dân cư với dòng tiền 80tr/tháng tại vin Smart City-Vị trí: Trung tâm quần thể 15 tòa căn hộ chung cư cao 39 tầng-DT 60m²...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 88 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 88 m2 218,19 triệu/m2
      BÁN CĂN 6TẦNG - PHỐ HỒ TÙNG MẬU - oto ĐỖ CỬA  - THANG MÁY - KD ĐỈNH - nội thất đầy đủ - TỔNG 9 phòng ngủ - 7PHÒNG KHÉP KÍN - 2PHÒNG MASTER...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán 06 căn hộ Dolphin Plaza Mỹ Đình. Căn góc. 182m2 - 191m2. Giá đầu tư. Sổ đỏ sẵn.

      9 tỷ 182 m2 49,46 triệu/m2
      🍀🍀DOLPHIN PLAZA  - SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO QUÝ KH YÊU THÍCH NHÀ RỘNG giá siêu mềm  - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA PHÍA TÂY Thủ đô Hà Nội🍀✅ đc: 28 Trần...
      Số 28 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 105 m2, giá 4.6 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      gián tiếp bán căn hộ chung cư chính chủ 3 ngủ 2 vs full đồ tầng trung. căn hộ góc 2 logia thoáng mát. hướng Đông Nam - nam.  không biết chê gì...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 120 m2, giá 5.58 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.58 tỷ 120 m2 46,5 triệu/m2
      📢📢📢HÀNG HIẾM CÓ 1️⃣0️⃣2️⃣ Tại Trung tâm Mỹ Đình🔥🔥GOLDEN FIELD - 24 Nguyễn Cơ Thạch 🔥🔥💰💰giá: 46.5tr/ mét vuông🌹🌹giá cực rẻ THỊ TRƯỜNG✅ căn...
      Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9.7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      vừa xây mà đã HOT rồi, xây xong thì còn HOT nữa. căn hộ mini phố Lê Quang Đạo, 7 tầng, MT 4,0m, 10 phòng, thang máy, full nội thất. Giá 9,7 tỉ, có thỏa...
      Đường Lê Quang Đạo, Phú Đô

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm