Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 100,30000305175781 m2, giá rẻ tại Phố Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100,31 m2
      🐳🐳 Mỹ Đình Plaza 1 – CĂN 3 phòng ngủ RỘNG, giá mềm KHU VỰC🌷 DT: 100,3 mét vuông | 3 phòng ngủ – 2WC⛱ Hướng: Cửa hướng Tây Bắc –...
      Số 140 Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 37 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 37 m2 268,92 triệu/m2
      Nhà dân xây kiên cố 35m2_4 tầngVị trí hiếm: ngõ tương đối rộng, lô góc thoáng sáng - oto đỗ cửa - Thông số đẹp - Dễ thanh khoảnDi chuyển ra Ga tàu điện...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 54 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.55 tỷ 54 m2 84,26 triệu/m2
      Bên em là đơn vị sàn bất động sản chuyên sang nhượng thị trường VinSmart City hoạt động từ 2020EM gửi cả nhà 8 chung cư e đã lọc ra giá ok trong giỏ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 132 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 132 m2
      🏡 BÁN chung cư 3N3W – 132m2 C14 TỐ HỮU | TOÀ CT1 – TẦNG 2X ĐẸP✨ Không gian rộng – Dễ thiết kế – Ở sướng lâu dàichung cư 3 ngủ – 3 vệ sinh, DT 132m2 tại...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 69 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,2E-05 triệu

      0.01 triệu 69 m2 0,01 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, đi lại thuận tiện khắp các ngả. Đất hiếm khu vực xem là ưng📐 DT: 69m²📏 MT: đẹp, vuông vức, dễ xây nhà🚗 Đường trước nhà oto...
      NGÕ 27

      Sở hữu nhà đất 68 m2 tại đường Trung Văn - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 68 m2 176,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG VĂN- NAM TỪ LIÊM🔥68m²- CHỈ NHỈNH 11 tỉ🔥 MẶT PHỐ CÁCH VÀI BƯỚC CHÂN🚗 oto 📞0924736668/p>🚗 Nhà dân xây nên rất chắc chắn.Ngay nút giao đường...
      đường Trung Văn, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 43 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 43 m2 325,59 triệu/m2
      🏠 Nhà 6 tầng thang máy trung tâm Mỹ Đình – oto vào nhà - ngõ nông - dân trí cao.Chủ gửi bán ngay trang trải Tết.Vừa có nhà mới đón Tết Bính Ngọ, vừa chỉ...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
              📐 DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng                     🚗 Ngõ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 36 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 36 m2 369,45 triệu/m2
      Nhà vừa xây, thang máy, đầy đủ công năng sử dụng, đường trước nhà oto đỗ ngày đêm, chỉ việc xách valy về ở, cho thuê, hoặc giữ tiền lâu dài.Nhà lô góc 2...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỸ ĐÌNH – NAM TỪ LIÊM | ngõ tương đối rộng – KD – giá mềm DT: 42m2 , MT 8.8m vuông vức , 4 tầng Ngõ trước nhà: 2.2m – thông thoáng,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại đường Phương Canh - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 51 m2 249,02 triệu/m2
      TÒA căn hộ dịch vụ Xuân Phương – Nam Từ LiêmDt 52 mt 6m.2 thoáng – 6 tầng TM – 12 phòng khép kín, nội thất đầy đủCó cửa sổ hông, thoáng sáng – nở...
      đường Phương Canh, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 35 m2 230 triệu/m2
      Nhà xây có DTSD thực tế 63m²,xây mới chắc chắn,chỉ việc xách valy về ở, thích hợp cho hộ gia đình,mua để giữ tiền hoặc cho thuê dòng tiền.Vị trí nhà nằm ở...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 36 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 36 m2 333,34 triệu/m2
      ngôi nhà vừa xây, thơm mùi sơn, chắc chắn kiên cố, ngay bây giờ xách valy về ở luôn, thích hợp để ở, cho thuê dòng tiền hoặc đầu tư giữ tiền.Đường trước...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,98 tỷ

      11.98 tỷ 35 m2 342,29 triệu/m2
      Nhà đẹp thang máy, oto đỗ ở trong nhà, thiết kế chắc chắn đầy đủ nội thất, chỉ việc xách valy về ở luôn và ngay, thích hợp hộ gia đình,cho thuê hoặc giữ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 45 m2 282,23 triệu/m2
      Nhà xây kiên cố, chắc chắn, đầy đủ công năng, thông sàn, thang máy, chỉ việc xách valy về vừa ở vửa KD, hoặc cho thuê, hoặc mua để giữ tiền đều ok.Đường...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 55 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      🏡 🏡 BT liên kế – MỸ ĐÌNH - MUA TẬN GỐC chủ đầu tư – CHƯA QUA TAY🔨 HOÀN THIỆN MẶT NGOÀI – khách tự hoàn thiện theo nhu cầu.📐 DT 55m² bìa đỏ LÂU DÀI –...
      Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 80 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Siêu phẩm 80m², xây kiên cố, hiện đại, đầy đủ công năng sử dung, mai xách valy về ở luôn không cần chỉnh sửa thêm.Thích hợp cho hộ gia đình, mua về cho thuê...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 43 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 43 m2 267,45 triệu/m2
      Nhà xây kiên cố, chắc chắn, đầy đủ công năng sử dụng,chỉ việc xách valy về ở, cho thuê hoặc mua giữ tiền đều tốtVị trí nhà nằm ở khu phân lô quân đội (cũ),...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm