Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 90000000 m2, giá 90 triệu tại Thị trấn Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      90 triệu 90000000 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Ax2 phố Huy Du- Mỹ Đình, Nam Từ LiêmDT: 62,3 mét vuông, 2 phòng ngủ.Giá:5,6 tỉhotline:  0347608084/p>
      Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 106 m2, giá 20 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 106 m2 188,68 triệu/m2
      bán nhanh liên kế TIG Đại Mỗ 106m² MT rộng 6m, hoàn thiện 5 tầng cho thuê 40 tr/tháng, bìa đỏ lâu dài. gọi ngay xem nhà: 0976974923/0949983368.***THÔNG...
      Xã Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình - đầy đủ nội thất, vô ở ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Sở hữu căn 34 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.48 tỷ 34 m2 43,53 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- nội thất đầy đủ, vô ở ngay- điện, nước riêng biệt giá...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Bán căn chung cư 65 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Đại - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Em bán gấp căn 58 mét vuông - FLC Đại Mỗ khu đối diện Aeon mall Hà Đông. View đỉnh.👍Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.👍Tặng nội thất👍View đẹp thoáng Mỹ...
      Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 55 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      căn hộ chung cư 55m² thiết kế 2PN1VS tại toà S201 vin Smart City Tây Mỗ- logia hướng Đông Nam , view nội khu siêu mát mẻ- Để lại nội thất đầy đủ chỉ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67,69999694824219 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 67,7 m2 103,4 triệu/m2
      căn hộ tại Mipec Tố Hữu, Đường Tố Hữu, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội (đc cũ: Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội) nổi bật với thiết kế hiện đại và nội thất ...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 54 m2, hướng Đông-Bắc, giá 5,4 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ CỰC ĐẸP THIẾT KẾ TỐI ƯU - PHÙ HỢP ĐỂ Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ +  DT: 54m²+  Thiết kế: 2  phòng ngủ –...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2, hướng Tây tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Thuộc trung tâm khu vực Nam Từ Liêm nhà ngõ tương đối rộng, 30m ra oto tránh, gần trường gần chợ.Thiết kế 4 tầng, nhà dân xây chắc chắn.Giá 5.x tỉ có...
      Đường 32, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 107 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.4 tỷ 107 m2 78,51 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ĐẲNG CẤP - khu đô thị MỸ ĐÌNH I - 107  mét vuông - TẦNG ĐẸP, VIEW THOÁNG.📍 Vị trí: Phòng 903,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN phố Phùng Khoang 42m, 6 tầng 10PKK, 2 thoáng nở hậu, doanh thu cao, sinh lời lớn 9.1 tỷ

      9.1 tỷ 42 m2 216,67 triệu/m2
      TX71Cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp tại ngõ 67 Phùng Khoang, 42m, 6 tầng.+ Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện, gần phố, 2 mặt thoáng trước sau.+ Chủ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Ngọc Đại - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc liên kế FLC Garden City gần hồ, 100m2 hoàn thiện. Giá đầu tư 22 tỉ, bìa đỏ lâu dài***THÔNG TIN ngôi nhà:- DT đất: 100m2, hoàn...
      Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 37,11000061035156 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 37,12 m2 98,36 triệu/m2
      Dự án: Masteri West Heights.Tòa: B Loại căn: Studio.DT: 37,11m2 Nội thất: Full đầy đủ.Tầng cao, view: Hồ điều hòa.giá: 3,650 tỉ thu về, pháp lí...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 35 m2 162,86 triệu/m2
      🚨 CẢNH BÁO ‼️: NHÀ GẦN đại học CÔNG NGHIỆP ĐANG “CHÁY HÀNG”- 35 mét vuông x 5 tầng, 10m ra ô tô tránh.📍 Sát đại học Công Nghiệp – Nhổn – Vành đai...
      Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 500 triệu tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      500 triệu 75 m2 6,67 triệu/m2
      🔥 chào bán ĐỢT 1 - SUẤT NGOẠI GIAO giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGBạn bỏ lỡ vin Green Bay? Đừng để tuột mất Mipec Tố Hữu – "Viên kim cương" còn sót lại ngay giao...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 67 m2 102,99 triệu/m2
      Tên dự án: MIPEC TỐ HỮU-Vị trí dự án: nằm ngay trên giao lộ Tố Hữu - Lê Văn Lương, Hà Đông.-CĐT: MIC INVEST (MIPEC )-Tổng DT dự án: 23.567m2-Nhà thầu thi...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 28 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp cắt lỗ - Giá siêu tốt 05 căn Studio Full đồ giá từ 2,6 tỉCăn 01: Tòa s3, tầng trung đẹp. Full đồ. xem nhà 24/7 giá 2,6 tỉ L/H 0945008844....
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 43 m2 132,56 triệu/m2
      🎓 NHỈNH 5 tỉ – CÓ NGAY NHÀ 43m2 5 TẦNG SÁT đại học CÔNG NGHIỆP, 10M RA ô tô - không QUY HOẠCH!🏡 43m2 x 5 tầng, full công năng.🚗 Chỉ 10m ra ô tô tránh,...
      Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm