Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Tonkin 2 - là toà đang có mức CK cao nhất cả dự án vin Smart City - CK lên tới 14 phần trăm + quà tặng đặc biệt xe máy điện Vinfast.Chương trình tri...

      Bán chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 133 m2 34,59 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet - Căn số 08.Tầng cao view thoáng mát.bìa đỏ chính chủ, để lại nội thất đầy đủ như...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      Tòa nhà tọa lạc ngay mặt đường Hàm Nghi, Nguyễn Đổng Chi. Gần Vinhome Gardenia, trường học Việt Úc, Cấp 2, 3 Lê Quý Đôn, Lomonoxop, gần chợ dân sinh và vô...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá tốt tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ Bán lô LK hướng Tây Nam Mễ Trì, Phú Đô Q. Nam Từ Liêm dt 100m2 xây 4 tầng MT 7.2m xây thô hoàn thiện mặt ngoài vào tên hợp đồng mua bán ...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 82 m2 36,47 triệu/m2
      Cần vốn KD gia đình bán ngay giá thấp hơn thị trường căn 3 phòng ngủ + 2VS.- DT tim tường 82,4m2, DTTT 76,4m2.- Tầng đẹp, Đông Nam.- Để lại hết nội...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 94 m2 51,07 triệu/m2
      Công ty em đang sẵn quỹ căn sang nhượng, ngoại giao dự án The Zei, 8 Lê Đức Thọ căn hộ chung cư 2 ngủ, 3 ngủ căn duplex thông tầng, Penthouse Nội...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất dự án.Tiện ích: Bể bơi vô cực trên nóc, 2 hầm xe, công viên hồ cát trắng, khu...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Mỹ Đình I, 4 tầng, giá 32 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà căn biệt thự khu khu đô thị Mỹ Đình 1, DT 200m2 x 4 tầng, MT 10m, KD sầm uất.Vị trí mặt đường Lớn, 3 oto tránh, vỉa hè rộng bao quanh,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.19 tỷ 60 m2 36,34 triệu/m2
      + chung cư 2 phòng ngủDTSD: 54m (thông thủy)chung cư thiết kế tối ưu, có không gian phòng khách,  phòng ngủ rộng thoáng đón ánh sáng tự nhiên,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư như sau:- DTSD 77.8m2.- Hướng cửa vào hướng Tây Bắc, hướng logia hướng Đông Nam rất mát, view nội khu rất thoáng.- Thiết kế gồm 2...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Phùng Khoang, 5 tầng, giá 21 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 148 m2 141,9 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển chỗ ở nên cần bán căn biệt thự ngõ 67 khu đô thị Phùng Khoang - ngay sạch khu đô thị Mỗ Lao - Làng Việt Kiều Châu Âu - Nam Từ...
      Phùng Khoang, ngõ 67, Đường Phùng Khoang 2, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Chị gái chuyển công tác vào Tp Thành phố Hồ Chí Minh cần bán chung cư 2 PN mặt đường Đại Lộ Thăng Long đi lại thuận lợi.chung cư 2 PN 2 vệ sinh căn ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ bán 0một căn căn hộ chung cư thuộc tòa nhà hỗn hợp Mỹ Đình Sông Đà Sico Tower, bên cạnh bến xe Mỹ Đình, cạnh FLC Garden; gần BV 198, bv Y học...
      Sico Tower, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      phòng KD chủ đầu tư Hoàng Thành Pearl đẩy nhanh quỹ căn 2 - 3 PN.đc số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.- DT 79m2 và 80m2 cho các căn 2 PN,...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất...

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 32 m2 35,94 triệu/m2
      chung cư Studio, vin Smart City, DTTT 32 mét vuông, thuộc phân khu GS Miami cực đẹp, bìa đỏ lâu dài, giá 1.150 tỉ. Giá hợp lý quá! Chỉ duy nhất một ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 62 m2 62,91 triệu/m2
      Rẻ hơn gần 900 tr so với căn tương tự = lựa chọn thông thái cho KH.căn hộ góc 2 ngủ + logia hướng Đông Nam, tầng trung view công viên trung tâm và TP,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm