Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.978 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 6 tầng, giá 40 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      Mặt phố Hàm Nghi trung tâm Q. Nam Từ Liêm.Vỉa hè 10m siêu KD.Phố đông đúc, mật độ cư dân tập trung cao.- Phố đẹp, thuộc dự án Vinhome Gardenia Hàm Nghi,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      35 tỷ 115 m2 304,35 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế vin, 5 tầng thang máy - đẳng cấp sang trọng.- Vị trí nhà: Phố Hàm Nghi khu của Vin xây, nằm trên trục đường chính Hàm Nghi, Lưu...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 142 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 142 m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại toà CT8- The Emeral DT 142m2 thiết kế 4 phòng ngủ 3VSĐể lại đầy đủ nội thất View the Nội khu the...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Zei Mỹ Đình, đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 104 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ

      Thỏa thuận 210 m2
      Bán lại chung cư Penthouse 190m2 đầy đủ nội thất sang trọng tòa B2 Roman Plaza.- chung cư tầng 21 - 22/ 25 tầng tòa B2 căn hộ chung cư cao cấp Roman...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích nên cần bán nhanh căn hộ chung cư khu Báo Nhân Dân và VP TƯD, nằm trong KĐT Xuân Phương Residence.căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án Xuân Phương Residence, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 60 tỷ tại Nam Từ Liêm

      60 tỷ 178 m2 337,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế vin Gardenia.DT 178m2.Hoàn thiện nội thất xịn xò, thang máy nhập khẩu.Bán 60 tỉ.L/H PKD vin B5 18 Gardenia.contact...

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      bán ngay CH Golden Field 78 mét vuông 2 phòng ngủ full 3.1 tỉ có thỏa thuận logia ĐN hotline: 0824 825 ***.Bán Golden Field, Hàm Nghi, Mỹ Đình...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      chung cư MHD Trung Văn bàn giao nhà tháng 9/2023.DT: 105 - 106 - 123 - 136m2.Thiết kế sang trọng, hiện đại.Chỉ cần TT 50 phần trăm giá trị căn hộ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 96 m2 67,71 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn 3 ngủ view hồ tòa S3.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT 96  mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 2  nhà vệ sinh,- Hướng...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 81 m2 34,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 căn hộ chung cư tại dự án The Garden Hill - 99 Trần Bình.- DT: 60m2, 2 ngủ 2 vệ sinh. Full đồ. Giá 2.33 tỉ.- DT: 81m2, 2 ngủ + 2 vệ...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Sun Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 104 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 103.5 mét vuông căn hộ chung cư cao cấp The Sun - khu đô thị Mễ Trì. Vị trí ngay ngã 4 kinh tế Keangnam Phạm...
      Dự án The Sun Mễ Trì, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,72 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.72 tỷ 43 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 tại dự án vin Smart City.DT 43 mét vuông, SĐCC, logia Đông Nam.giá 1.72 tỉ. gọi ngay chị...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Green Villas , giá 55,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55.6 tỷ 253 m2 219,77 triệu/m2
      55,6 tỉ - 252,8 mét vuông.Sở hữu ngay căn đơn lập góc - tại vin Green Villas.Cửa: hướng Đông Nam - hướng Tây Nam.Gần mặt hồ và đường 25m.giá chỉ...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 46 m2 39,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 1 phòng ngủ + 1 do chuyển công tác.Nội thất bàn giao của CĐT, dễ thiết kế.Hiện đang cho thuê 7tr/tháng.Mua là có lãi ngay.Nằm trong...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,18 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.18 tỷ 106 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay căn hộ chung cư 106m2 căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội bìa đỏ chính chủ giá chỉ 30tr/m2.căn hộ chung ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.25 tỷ 112 m2 55,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hai chung cư 3 PN đẹp nhất bên tòa S1 và S2 tại vin Sky Lake:chung cư 01 tòa S1 DT 111.7 mét vuông, logia Tây Bắc,Thiết kế 3 PN...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Căn penthouse cuối cùng The Tonkin 2 phòng ngủ - 71 mét vuông giá 3,2 tỉ view công viên, nội thất đầy đủ nhập khẩu.- Phân khu duy nhất thiết...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm