Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 30 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, tôi cÀn bán lô căn biệt thự tại khu Momota Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 140m2, xây 3.5 tầng, lô góc 2 mặt đường, vỉa...
      Dự án Momota -151A Nguyễn Đức Cảnh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      39 tỷ 230 m2 169,57 triệu/m2
      Cục phẩm BT Linh Đàm KD cực kì đỉnh khu vực vip an cư, cho thuê làm VP, KD cafe... 230m2 4 tầng MT 12.5m nhỉnh 39 tỉ.Mô tả:căn biệt thự KD đắc địa vị trí...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.72 tỷ 85 m2 43,77 triệu/m2
      Bán chung cư tại Bea Sky Nguyễn Xiển (căn hộ góc):- DT: 84,51 mét vuông.- 3 phòng ngủ, 2VS, Full đồ nội thất mới tinh, bìa đỏ chính chủ sẵn...
      Dự án Bea Sky, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 79 m2 29,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 79m2 2 PN giá 2,35 tỉ đầy đủ nội thất có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất giường ngủ,...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá 42,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      42.9 tỷ 260 m2 165 triệu/m2
      căn biệt thự BÁN ĐẢO LINH ĐÀM - KD SẦM UẤT BẤT CHẤP - DÒNG TIỀN 50 tr/THÁNGDT: 260m, 4 Tầng, MT: 12.5m+ Bán đảo Linh Đàm khu vực đáng sống bậc nhất của...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư VP3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển mặt đất nên đang mong muốn bán lại căn hộ chung cư tòa VP3 Linh Đàm.Tầng trung đẹp - view hồ đẹp - xung quanh cây xanh hồ nước đẹp.Hiện...
      Dự án VP3 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      Em có căn hộ 2 ngủ 70,3 m2 cần bán, logia hướng Đông Nam, tiện ích đầy đủ giá chỉ từ 25,5tr/m2.Giá chung cư chỉ bằng tiền anh/chị 15 năm anh/chị thuê...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 112 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 58 m2 37,07 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa HUD3 hướng Tây Nam Linh Đàm.bìa đỏ chính chủ 57,6 mét vuông thông thủy, 63 mét vuông tim tường.Thiết kế 2 ngủ, 2 VS, 2 logia...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Bán chung cư Hateco Hoàng Mai - Yên Sở - Thủ đô Hà Nội.DT 80m có 2 PN + 02 phòng  phòng vệ sinh. View công viên Yên Sở và hồ Yên Sở.* Nhà thuộc...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 71 m2 25,17 triệu/m2
      Em có căn 71m muốn bán với giá 1,787 tỉ. Căn mới ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư.- CK tới 16 phần trăm.- Bàn giao nội thất xịn xò.-...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      Bán chung cư tòa OCT 1 Bắc Linh Đàm. căn hộ chung cư có điện tích 85 mét vuông, TK: 3 PN, 2 vệ sinh hướng view hồ Định Công. giá 2.3 tỉ.DT: 85...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Siêu phẩm thuộc hàng hiếm nhất khu vực, căn 2 PN, 2 vệ sinh , Đông Nam cực thoáng mát, đầy đủ nội thất tầng trung, giá chỉ 2.1 tỉ thỏa thuận!Thông tin...
      Dự án South Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,69 tỷ tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.69 tỷ 85 m2 19,89 triệu/m2
      Do chuyển công tác gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tập thể Tân Mai - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.DT: 85m2, gồm 2 PN, 1 khách, 1 bếp riêng, 2...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 28,93 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28.93 tỷ 140 m2 206,65 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán biệt thự 140mx4T mặt tiến 10m căn hộ góc DT rộng nên thiết kế sân chơi tiểu cảnh vòng quanh nhàXunh quanh nhà gần vườn hoa sân chơi ...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 27 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      27 tỷ 360 m2 75 triệu/m2
      Bán - căn biệt thự phố Hoàng Liệt Hoàng Mai 75tr/ mét vuông - không gian sống đẳng cấp, giá đầu tư siêu rẻ DT 360 mét vuông x 4 tầng.MT 14m...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 19,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Botanic - Gamuda Gardens - khu đô thị vip Hoàng Mai - TP Hà Nội.Chủ để lại đầy đủ nội thất cao cấp.Hạ tầng vip, tiện ích đầy...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,4 tỷ tại Hoàng Mai

      1.4 tỷ 66 m2 21,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng trung cực đẹp 61.5m2 2 phòng ngủ ở VP6 bán đảo Linh Đàm, gần với VP5, VP3 linh đàm. tiệm cận HH linh đàm mà mật độ thấp...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!