Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 36 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Gamuda Garden - nội thất đẹp, sân vườn, nhà để xe, DT khoảng200 mét vuông giá 36 tỉ - mạnh tin thật.- Cam kết: Nhà thật, ảnh...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.9 tỷ 59 m2 32,21 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ Nơ 8 bán đảo Linh Đàm, có bìa đỏ chính chủ.Nhà có DT 59m2. Là căn hộ góc nên phòng nào cũng có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.Nội...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 82.3 mét vuông thông thủy- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 1 logia rộng phòng khách- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ-...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng, cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2VS tầng đẹp thoáng mát, tòa South Tower (Vật tư du lịch), có thỏa thuận cho khách...
      Dự án South Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 41 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      41 tỷ 230 m2 178,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự, Bắc Linh Đàm 230 mét vuông x 4T; MT 12.5m. Giá chào 41 tỉ.Mô tả:+ Vị trí: Mặt đường phân lô, vỉa hè đá bóng, KD sầm uất.- Nhà hiện...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đại Kim, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Mặt phố giá ngõ xe máy 95tr/m2, giá đã giảm 5.5 tỉ! KD hay đầu tư giữ tiền đều đc!Mô tả:+ bìa đỏ riêng, nở hậu đẹp. MT 3.6m, nhưng vào trong lòng nhà rộng...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Dị, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà KĐT Đại Kim 54 mét vuông 5 tầng giá hơn 10 tỉ Có thỏa thuận.Vị trí quá đẹp:- TT Q. Hoàng Mai, tiếp giáp nhiều KĐT Định...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Mặt phố đẳng cấp - thang máy - nhà mới kính coong - 2 thoáng - KD đỉnh - ngay ngã 4 Kim Đồng, Tân Mai, Trương Định.Mô tả:+ Mặt phố Bờ Sông Sét, đoạn tấp...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      khu đô thị mới Đền Lừ - khu vực sốt đất nhất Hoàng Mai - giá cực rẻ thị trường.Nhà nằm ngay đầu phố, vị trí đẹp thích hợp KD, làm văn phòng. Khu vực giá...
      Dự án Đền Lừ I, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 670 tr tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      670 triệu 35 m2 19,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini full đồ, mới ở ngay phố Giải Phóng gần đại học Kinh Tế Quốc Dân 35 60m2Cách mặt Đường chính Giải Phóng ~ 10mcăn hộ chung cư...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 112 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,93 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.93 tỷ 64 m2 45,79 triệu/m2
      Do có quan hệ hợp tác chiến lược với chủ đầu tư KLB nên phía công ty tôi đc ưu tiên lựa chọn một số chung cư tại dự án Feliz Homes theo diện ngoại...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và căn 3 phòng ngủ Căn 2 phòng ngủ DT 74m giá 2 tỉ Căn 3 phòng ngủ DT 85m giá 2.7...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,91 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.91 tỷ 77 m2 24,81 triệu/m2
      Bán căn hộ HH Linh Đàm. Thiết kế 3 ngủ 2 VS. đầy đủ nội thất mới 100 phần trăm chỉ việc về ở. Giá chỉ 1,91 tỉ bank hỗ trợ vay 800 tr.L/H em Mỵ số...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,08 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ - 62  mét vuông thông thủy tòa C13 Bộ Quốc Phòng, tầng trung hiếm bán, logia hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất,...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 115 m2, giá 24,15 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.15 tỷ 115 m2 210 triệu/m2
      Thông tin chi tiết : - Giá : 210tr/m2 - DT : 115m2 - Mặt đường : 30m hồ Yên sở thông Q. ủy Hoàng Mai, cao tốc CT01 ( đã đi vào hoạt động ) .....- Hướng Nam...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 34 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc toà căn hộ chung cư CT1 A1 khu đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.- Tòa nằm ở...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100 mét vuông, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!