Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 99 m2, giá rẻ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 99 m2
      Gia chủ cần tiền cần bán nhanh căn hộ góc 99 mét vuông đường công viên Chu Văn An- DT : 99 mét vuông,xây 5 tầng, cạnh đất xây căn hộ cao...
      Dự án The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội
      B
      Nguyễn Thị Liên(nvkd Bds) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Cần bán chung cư HH3 Linh Đàm, nhà rất đẹp, như hình ảnh.Đã sửa thiết kế thành 2 ngủ, 1 toilet.Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Đông ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 950 triệu tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      950 triệu 30 m2 31,67 triệu/m2
      Quá hot cả nhà ơi.chung cư giá 950 tr tại Giáp Bát, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.Nhà cách Kinh tế Quốc dân 500m, cách Times City 2  kilomet, nhà rất...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 8,64 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.64 tỷ 90 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm: 80 - 90 - 100m. Lô góc: 130 đến 160m. Giá từ 85tr/m. Đường to 23.5m, contact: 0988 332 ***...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 94 m2, giá 13,16 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.16 tỷ 94 m2 140 triệu/m2
      Cần bán gấp trong tháng 1/2023 căn Louis 7.23 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- 93.8m2, MT 5m.- Hướng Tây Tứ Mệnh siêu hiếm tại dự án.- View thẳng căn ...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà thổ cư để ở nên cần bán chung cư tòa căn hộ CT 36 Định Công+ DT 53,5 m2 , sổ hồng riêng chính chủ + Thiết kế 2 ngủ, 1 vs ,...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hoàng Mai

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ 2 ngủ 56 mét vuông HH3 Linh Đàm.Toà oto đỗ sảnh, công viên cây xanh, hồ vô cùng thoáng mát.Nhà nguyên bản.Giá 1.15 tỉ chưa bao...

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 109 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 109 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 2 MT đường 22m và đường 12m. Dãy nhà phố thương mại shophouse duy nhất dự án có 2 MT trước sau nhà rất đẹp để KD...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền gấp để KD lên gia đình cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại dự án Feliz Homes với thông tin cụ thể như sau:+ Thiết kế:...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Em có nhu cầu bán căn hộ góc căn hộ chung cư tòa Bắc Rice City Linh Đàm Nhà có bìa đỏ chính chủ, DT 68m2Thiết kế gồm 2 PN, 2 VS, phòng khách, bếp và...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 94 m2, giá 14,1 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.1 tỷ 94 m2 149,99 triệu/m2
      Hàng hiếm, bán nhà phố thương mại shophouse Tây Tứ Mệnh đối diện là dãy căn biệt thự sang trọng và công viên 1.6ha. 0982 801 ***.Thông tin: Căn Louis...

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 112 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 112 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 282 m2, giá 45 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      45 tỷ 282 m2 159,58 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn giữa bán đảo Linh Đàm - trung tâm TP Hà Nội - nơi dành cho giới siêu giàu và tài phiệt sau này hiếm có khó tìm.+ Vị trí tuyệt đẹp,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 348 m2, giá 46 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      46 tỷ 348 m2 132,19 triệu/m2
      căn biệt thự VIP khu đô thị Pháp Vân Hoàng Mai 348m*4T*MT38m, 46 tỉ lô góc văn phòng đẳng cấp. gọi ngay: 0397 194 ***.Siêu căn biệt thự khu đô thị...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Hateco Hoàng Mai, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,22 tỷ tại Hoàng Mai

      3.22 tỷ 92 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư 92,2 m2 thông thủy (DT tim tường 96m2) 3 PN, căn hộ góc 2 ban công vị trí đắc địa nhất Toà nhà. Tầng cao nên không bụi và ồn lại còn sở hữu...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 43 m2 38,61 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại chung cư 1 ngủ toà B Vinaconex2 nằm trên mặt đường Nghiêm Xuân Yêm cạnh hồ Linh Đàm rất thoáng mát, gần bến xe Giáp Bát, Nước...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tòa Bắc Rice City Linh Đàm. DTTT: 67m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam. Hướng view: CGV. Thiết kế căn...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      1. Bán căn hộ Ecolake View2. DT: 103  mét vuông thông thủy DT trên bìa đỏ3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 logia4. Nội thất: full nội thất: sàn gỗ,...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!