Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 72 m2 238,89 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà nằm tại mặt phố Giáp Bát , đường trước nhà rộng thênh thang oto tránh , khu vực tiếp nối các tuyến phố lớn như Giải Phóng , Trường Chinh ,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2 tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 73 m2 202,74 triệu/m2
      - Cần bán nhà phân lô khu đô thị Bắc Linh Đàm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai.- Vị trí cực hiếm khi nằm trên mặt đường KD sầm uất, cách Hồ Linh Đàm chỉ 30...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Phố Sở Thượng - Hoàng Mai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Mặt phố - 6 tầng thang máy - oto tránh - KD sầm uất.Bán nhà mặt phố Sở Thượng, Q. Hoàng Mai.DT 55 mét vuông - 6 tầng - giá 9.5tỉ.contact thỏa thuận...
      Phố Sở Thượng, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      Mặt phố KD - nhà để xe oto - nhà đẹp nhất khu vực víp.Bán nhà mặt phố Giáp Bát, Q. Hoàng Mai.DT 75 mét vuông - 6 tầng - Giá 17 tỉ.L/H thỏa thuận...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 122 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 122 m2
      Tôi cần bán lại căn nhà phố thương mại The Manor Central Park Nguyễn Xiển TP Hà Nội.DT đất 122 mét vuông.Nhà Đông Bắc (thuận tiện đi lại nội khu...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 86 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 86 m2 290,7 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Nguyễn Cảnh Dị, Q. Hoàng Mai, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD nhà hàng, quán...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Bùi Huy Bích - Hoàng Mai - Đường rộng 30m, Gần Trung Tâm Hành Chính Q., Gần Bến xe Nước Ngầm, Giáp Bát.....DT 100 mét vuông, MT...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mai, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 90 m2 320 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố to - Tân Mai - 1 mặt phố + 1 mặt ngõ - vỉa hè đá bóng - KD đa ngành - phố hiếm nhà bán.- Bán nhà mặt phố Tân Mai, Hoàng Mai 90m2, 5 tầng,...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Bán căn Tây Bắc cực hiếm duy nhất song lập SD5 mới 160 mét vuông thô.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.*...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 76 m2, giá 13 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13 tỷ 76 m2 171,06 triệu/m2
      ngôi nhà nằm tại vị trí đẹp nhất khu đô thị Bắc Linh Đàm, gần mặt phố, cạnh trường quốc tế Bill Gates:- DT 76m, 5 tầng, mặt tiền 5.5m, thiết kế...
      Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      Cần bán ngay, liên kế, khu đô thị Đại Kim, vị trí đẹp, gần ngã 4, mặt phố Nguyễn Cảnh Dị:- DT 50m2 x 5 tầng; MT 4.2m; thiết kế như sau:+ Tầng 1: Phòng...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 128 m2, giá 24 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 128 m2 187,5 triệu/m2
      bán gấp góc giữa liên kế 128 mét vuông ST5 khu đẳng cấp mới nhất khu Gamuda Gardens.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, TP Hà ...

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 202 m2, giá 56 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      56 tỷ 202 m2 277,23 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, trong KĐT Định Công, phân lô oto tránh, 2 vỉa hè lớn, đều mặt đường oto tránh, vài bước tới mặt phố Trần Nguyên Đán, Trần Điền.+ Xung quanh...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 15,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      15.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế xây thô 4,5 tầng KĐT Đại Kim, Hoàng Mai, HN.DT: 64,8m2 MT 5m.giá: 15,5 tỉ (có thỏa thuận).call ngay: 0977 696 ***MTG).

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 40 m2, giá 6,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      KĐT PHÁP VÂN, HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, PHÂN LÔ 2 THOÁNG, 2 VỈA HÈ, KD ĐỈNH, ĐƯỜNG 3 XE TẢI ĐỖ CỬA.call ngay: E Tiến - DT 40m2 x 4.5 tầng, MT 3.6m( Giá thì...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.2 tỷ 95 m2 128,43 triệu/m2
      Phân lô dịch vụ hướng Tây Nam Linh Đàm, oto vào nhà, dừng đỗ ngày đêm - vỉa hè đá bóng - ô chờ thang máy - KD, làm văn phòng cực đỉnh.+ Nhà dân xây KCBT...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 18,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      căn biệt thự LK Hải Ngân Kim Giang, Linh Đàm, căn hộ góc, ô tô tránh, KD sầm uất, 3 vỉa hè to, giá 18.9 tỉ+ DT 100m, MT rộng 16m, 5 tầng nhà đẹp về ở...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 6 tầng, 72 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.9 tỷ 72 m2 220,84 triệu/m2
      (bán nhanh)Nhà liên kế phân lô vị trí đẹp nhất khu căn hộ góc thoáng sáng hai bên - Thang máy xịn - đầy đủ nội thất- Tầng 1: garage oto- Tầng 2:...
      Dự án Green Park Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!