Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      oto đỗ cổng, trong cổng đúng 2 nhà, trước nhà rộng thoáng, bãi gửi oto đối diện cổng nhà.Nhà mới hoàn thiện hơn năm nên còn như mới, tặng đầy đủ nội ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      Siêu phẩm 192 Lê Trọng Tấn - ôtô qua nhà - lô góc - KD.- Vị trí cực đẹp, MT rộng, 2 mặt ngõ, KD.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, nhà còn rất mới,...
      192, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      NHỈNH 4 tỉ - RẺ - ĐẸP - SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN NHÀ GẦN CHỢ ĐÊM LĨNH NAM - Q. HOÀNG MAI + DT 61m, 4 tầng, MT 3,8m, đầy đủ công năng, nội thất đầy đủ, chỉ...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 38 m2 115,53 triệu/m2
      Ngõ chợ KD sầm uất, gần trường Trung học cơ sở Trương ĐịnhNgõ thông với Nguyễn chính, trước nhà quay xe thoải mái, ngõ nông, cách ô tô 10mThiết kế 5...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Tam Trinh - Mai Động như hình - 50 mét vuông x 4 tầng MT 4m giá chào 8.7 tỉ.KD - phân lô - vỉa hè - oto tránh - nội thất đẳng cấp 5*.+ Ngõ to rộng oto...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      + Nhà 4 tâng thiêt kê tâng 2 phông, các phòng thoáng sáng, nhà dep khách vê ngay.,+ T1 garage oto và bêp, T2 gôm 1 khách 1 ng, T3 gôm2 ngú, T4 gôm 1 ngú 1...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 45 m2 116,67 triệu/m2
      CAM KẾT THÔNG TIN CHUẨN 100%+ Nhà bán cách mặt ngõ chỉ 20m, lợi thế 2 thoáng trước & sau nhà nên phòng nào cũng có cửa sổ vô cùng thoáng mát, các phòng đều...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Tam Trinh - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 25 m2 152 triệu/m2
      Tài chính hơn 3 tỉ không có căn thứ.Nhà mặt ngõ thông - KD - ôtô đỗ cửa - vài bước ra phố Tam Trinh - Lĩnh Nam - lô góc thoáng sáng.- DT 25 mét vuông...
      Đường Tam Trinh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Dị, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 55 m2 234,55 triệu/m2
      Phân lô ô tô chạy vòng quanh, 7 tầng thang máy mới tình đang cho thuê. + Thiết kế 7 tầng thông sàn, vừa ở vừa KD văn phòng+ Đường trước nhà 10M, vỉa hè 2...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 26 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 26 m2 63,47 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngôi nhà số 26/1 ngõ 255 Lĩnh Nam gần Time City 26m2x 2T - giá 1 tỉ 65 có thỏa thuận.- Nhà cách phố 35m, oto tránh nhau.- Trước nhà...
      Số 26/1 ngõ 255, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phường Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      - Nhà đẹp ngõ 254 minh khai thông sang Gốc Đề, Mai Động, Hồ Đền Lừ, Minh Khai- DT sổ 41m thực tế xây dựng 46m 4 tầng KCBT chắc chắn, nội thất đắt tiền, dân...
      Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 32 m2 118,44 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI TINH PHỐ NAM DƯ - LĨNH NAM - HOÀNG MAI - Thủ đô Hà Nội SỔ RIÊNG 32M 5 TẦNG GIÁ 3,79 tỉ ( còn thỏa thuận )ngõ tương đối rộng HIẾM NHÀ BÁN...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Vĩnh Hưng - oto đỗ cửa - nhà mới đầy đủ nội thất - oto tránh 30m - 4 tầng 43.6 mét vuông 4.5 tỉ.Vị trí cực đẹp gần phố Vĩnh Hưng, gần...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 45 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 45 m2 265,56 triệu/m2
      NHỈNH 11 tỉ- SỞ HỮU bìa đỏ RIÊNG 45M- ĐỀN LỪ - HOÀNG MAI- HN- HIẾM- PHÂN LÔ- NGÕ THÔNG- KINH DOANH- oto TẢI TRÁNH- NHÀ ĐEP Ở NGAYMô tả: Vị trí cực đẹp xq...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 61 m2 90,17 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VĨNH HƯNG RẺ - ĐẸP - LÔ GÓC - oto VÀO NHÀ DT 61m GIÁ 5,5 tỉ ( CÓ TL)+ DT 61m, 4 tầng, MT 4m, lô góc 3 thoáng trước, sau và hông nhà, đầy...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà #ĐỊNH_CÔNG_HẠ #HOÀNG_MAI - ngõ tương đối rộng, cực thoáng - ÔTÔ đỗ cổng - Full tiện ích DT 35m2 - 5 Tầng - MT 3.5m - Giá 4.5 tỉ ( Có thỏa thuận...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tương Mai - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 42 m2 118,58 triệu/m2
      - Nhà chủ xây khung cột chục năm vô cùng chắc chắn,thiết kế thông tầng- Ô chờ thang máy, dễ dàng cải tạo theo ý chủ mới- ngõ tương đối rộng, thoáng di...
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      Siêu phẩm bán nhà Định Công lô góc, oto đỗ cửa, vài bước ra Hồ Định Công 72m chỉ hơn 7tỉ - Vị trí đắc địa, thông Trịnh Đình Cửu, Phố Định Công, Trần Điền. -...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!