Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà đẹp thơm mùi sơn thiết kế hiện đại , đầy đủ công năng . Ngõ to xe ba gác , taxi đi thoải mái . Vị trí nhà cách đường cái 70m , gần các tuyến phố Nguyễn...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 30 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay KĐT Định Công, khu phân lô quân đội 30 mét vuông x 5 tầng, nhà vừa xây nên cực kỳ thoáng đẹp, oto đỗ cửa, KD tốt. Cách 10m ra mặt...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 48 m2 152,09 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG GIÁP BÁT HOÀNG MAI, HIẾM NHẤT 48M 4T 7.3 tỉ oto MẶT PHỐ.- Nhà bán nằm trung tâm Q. Hoàng Mai, ở đường Giáp Bát cạnh Giải Phóng, gần Kim Đồng,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 30 m2 256,67 triệu/m2
      - Nhà đẹp phân lô công viên hồ Đền Lừ với vị trí đắc địa, vỉa hè rộng, đường to 3 oto đỗ cửa, KD , khu vực dân trí cao, nhiều văn phòng công ty.- DT 30m đầy...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 63 m2 112,7 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHÂN LÔ ĐƯỜNG TAM TRINH, HOÀNG MAI, ĐƯỜNG 3 oto TRÁNH, KD ĐỈNH LUÔN, GIÁ ĐẦU TƯhotline : Bé Tịn - DT 63m2 đất, MT 4m, hậu 4.3m( Giá yêu luôn : bảy...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 35 m2 88,58 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ có nhà đẹp ở ngay vị trí trung tâm gần phố cách phố Huế 1.3 kilomet, cách đường Tân Mai, Kim Đồng, Giáp Bát 800m với DT 35 mét vuông...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 83 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 83 m2 162,66 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trong khu phân lô đô thị của đường Lĩnh Nam, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai. MT khủng KD bất chấp, khu vực văn minh dân trí cao, trước nhà vỉa...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      ĐẦU TƯ, PHỐ GIẢI PHÓNG, TOÀ CCMN - DT80M-7T-MT4M Thang Máy,Ôtô Đỗ Cửa, Dòng Tiền Ổn Định. đầy đủ nội thất.- Nh.à vừa xây hiện đại,thang máy NHẬT xịn, hệ...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 25 m2 98 triệu/m2
      *Vị trí:-Nhà chỉ cách mặt phố ~ 15m, Vị trí đẹp, trung tâm, gần các khu dịch vụ công cộng.*Thiết kế: 4 tầng, mỗi tầng 1 PN rộng, cầu thang cuối, nhà xây...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 65 m2 tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, gần phố, đường 7m, vỉa hè 2 bên, không lỗi phong thủy.+ Nhà đã hoàn thiện, nội thất cơ bản.+ Sổ chính chủ, giao dịch ngay.contact Nguyen Quang...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 70 m2, mặt tiền 6m tại Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      Bán nhà lô góc, Định Công, oto đỗ cửa, vài bước ra phố, MT 6m, DT 70 mét vuông, chỉ hơn 7 tỉ.+ Vị trí siêu tiện ích, thông Lê Trọng Tấn, Giải Phóng,...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      Bán nhà Đền Lừ khu đô thị phân lô ô tô tránh nhau vỉa hè rộng KD bất chấp 70m2 x 5T MT 4m.- Bán nhà chính chủ khu đô thị hồ Đền Lừ phân lô bàn cờ ô tô...
      Dự án Đền Lừ I, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà Lĩnh Nam ba mặt thoáng oto đỗ cửa qua nhà ngách thông KD nhỏ 40 mét vuông 5 tầng 3.6 tỉ.Mô tả:+ Nhà mình bán ba mặt thoáng sáng. oto đỗ cửa,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 32 m2 167,19 triệu/m2
      Bán nhà phân lô ngõ 270 Giáp Bát. oto tránh cách nhà 12m. Cách phố Kim Đồng 100m. Cách phố Trương Định 50m.DT 32m2 xây 5 tầng. Từ tầng 2 xây 37m2. MT rộng...
      Ngõ 270, Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 45 m2 101,12 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - tặng nội thất ngõ tương đối rộng vài bước ra phố - oto gần.Hoàng Mai - Hoàng Mai.45 mét vuông 4,55 tỉ(có thỏa thuận).- Tặng đầy ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      NH.À MỚI ĐÓN TẾT - MỚI KÍNH khôngONG - CHỈ NHỈNH 4 Tỉ SỞ HỮU ngôi nhà 4 NGỦ - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG- khu đô thị BÁN ĐẢO LINH ĐÀM.liên hệ ngay Mr Hải :...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, hướng Tây tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp, xây kiên cố 4 tầng, đường vào rộng rãi. Xe oto đỗ cách nhà 20m, cách 50m ra phố Trịnh Đình Cửu, kết nối giao thông thuận tiện với đường...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Đường Trương Định - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp phố Trương Định nhà mới đẹp về ở trước tết.- DT 33m2 x 4 tầng MT 4.2m bìa đỏ nở hậu.- Vị trí trung tâm gần phố Bạch Mai, Minh Khai, Tân...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!