Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 40 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư.Thiết kế 1 ngủ, 1VS.DT 40m2.bìa đỏ lâu dài.Tầng trung.Nội thất cơ bản để lại toàn bộ.Giá chỉ 1.5 tỉ.call ngay xem nhà...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 49 m2 39,8 triệu/m2
      bán ngay chung cư 49m2 1,95 tỉ 1 ngủ Vinaconex Nguyễn Xiển Hoàng Mai thành phố Hà Nội.DT 49m2 gồm 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.gọi ngay...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, thỏa thuận tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư Giải Phóng - Giáp Bát full đồ ở ngay.Chính CĐT - CK cao - nhận nhà đón tết.oto đỗ cách 20m.contact 0981 979 ***.1. Vị trí...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      căn hộ X2 Đại Kim là dự án do Tổng Công ty Đầu tư phát triển Nhà & Đô thị BQP làm CĐT. Dự án là tổ hợp gồm 3 tòa căn hộ cao 28 tầng nổi 3 tầng hầm với mật...
      Dự án X2 Đại Kim, Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm kết nối, giao thông thuận tiện chỉ 10p di chuyển đến trung tâm TP, cách bến xe Nước Ngầm 1.5 kilomet; bến xe Giáp Bát...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Bán căn 3  phòng ngủ 86  mét vuông K35 Tân mai. căn hộ chung cư tầng trung thoáng mát view đẹp.giá 4.3 tỉ.L/H : 0979 856 ***
      Dự án Khu nhà ở Quân đội K35 Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Feliz homes Hoàng Mai tòa Fan 2 ngủ 77.2 mét vuông đã hoàn thiện cơ bản về ở ngay giá cực rẻ thị trườngDự án dân cư đã về ở ổn định...
      Dự án Feliz Homes, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 118 m2 33,06 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ Gelexia Riverside căn hoa khôi của tòa với bạt ngàn tiện ích:- DTTT 118m2, tim tường 126,4m2.- 3 ngủ 2 vệ sinh.- căn hộ góc.- View nội...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,39 tỷ tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.39 tỷ 65 m2 21,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tập thể Tân Mai.bìa đỏ sẵn giao dịch đc luôn.Thiết kế 2 PN, 1 toilet.DTSD 65 mét vuông, DT sổ 30 mét vuông.Gần sân bóng Tân...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá rẻ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc Levender Garden 176 Định Công - 2 ngủ - 2 vệ sinh, tầng trung.DT: 79m2 tim tường - 75m2 thông thủy.Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh,...
      Dự án Lavender Garden, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 0 m2
      Dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi sở hữu vị trí đắc địa tại cửa ngõ phía Nam của Thủ Đô trên con đường huyết mạch nối thành phố Hà Nội và các tỉnh về miền...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ góc 3 ngủ 110m2 tòa CT1.căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.Nội thất gắn tường thiết kế tỉ mỉ, sang trọng để ở;căn...

      Cần bán căn nhà đẹp 30 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ - sở hữu bìa đỏ riêng 30m2 - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - HN - nhà đẹp ở ngay.Mô tả: Vị trí cực đẹp xq bạt ngàn gần các trường học cấp 1,2,3. TTTM,...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      ĐÚNG 3 tỉ - CÓ NGAY 1 CHIẾC NHÀ XÂY CHẮC CHẮN - 32.2m TRÊN SỔ 4T MT3.2m - SỔ VUÔNG A4 ĐẸP LONG LANH.- Vị trí đẹp tiện ích xung quanh gần chợ , trường cấp ...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà siêu đẹp phố Nguyễn An Ninh. Vị trí đẹp, gần phố, trước nhà rộng thoáng.Nhà quá đẹp, không một lỗi lầm nên không còn gì để miêu tả.DT:...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Nhà thuộc phố Kim Đồng, tuyến phố trung tâm sầm uất nhất Q. Hoàng Mai, kết nối giao thông thuận lợi qua các phố Tân Mai, Giải Phóng, Trương Định, Bến xe...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 53 m2 203,78 triệu/m2
      Hàng xóm Hai Bà Trưng, tiện di chuyển lên các phố lớn,Gần chợ, Tiện di chuyển lên các trường đại học và BVNhà thiết kế hiện đại, full nội thất, chủ chỉ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.