Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Bán nhà Tân Mai ngõ nông gần phố, dân xây, cách oto tránh 10m, 40m, giá 4,3 tỉ.- Nhà nằm khu vực trung tâm Q. Hoàng Mai, an ninh tuyệt đối, giao thương nhộn...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Khai - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Ngõ 2m thông, thoáng - gần oto tránh - nhà xây chắc chắn.DT: 64m2 giá 4.5tỉ.Nhà gần căn hộ chung cư Sunshine Palce, ParkHill, trường trợ tiện ích xung...
      Đường Tân Khai, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      + bán ngay căn nhà phố Lĩnh Nam, vị trí cực đẹp, ngõ thông, rộng cách đường oto chỉ 30m.+ DT 42m2, xây 5 tầng mới, MT 3.9m, Thiết kế hợp lý, mỗi tầng 1...
      294, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 54 m2 86,12 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đắc địa, thông thoáng, giao thông thuận lợi Minh Khai, Trương Định, Đền Lừ, Tam Trinh,... Gần trường, chợ, UB.+ DT 54 mét vuông, 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lĩnh Nam Hoàng Mai, oto đỗ cửa, DT 35 mét vuông xây 5 tầng. liên hệ 0976 274 ***.Nhà gần mặt phố, ngõ thông oto giao...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc Thịnh Liệt DT 47m2x5T MT 4.6m. oto vào nhà, quay đầu, chủ tự xây mới 4 năm. 5.6tỉ.- Thông số vàng: căn hộ góc 47 mét vuông, 5...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      Phân lô KD Bắc Linh Đàm, cho thuê 30tr/th, 75 mét vuông, MT 5m, vỉa hè, vị trí đắc địa, giá chào 15tỉ.Mô tả:- Vị trí: Đắc địa, cực đẹp, khu vực hiếm...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đền Lừ 2, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 46 m2 281,53 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, oto KD hồ Đền Lừ Hoàng Mai, DT 46m2 xây 5 tầng, MT 3,6m. contact 0976 274 ***.Phân lô ôtô dừng đỗ ngày đêm - ngay trục chính khu đô thị...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      NHÀ MỚI - nội thất đầy đủ - Ở NGAY - GẦN oto + Nhà đẹp mới tinh dọn tới ở ngay, tặng toàn bộ nội thất. + Trước nhà có sân rộng để xe thoải mái+Nhà thiết...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 48 m2 229,17 triệu/m2
      - Bán nhà KĐT Đền Lừ 2. Hoàng Mai. 48m2. 6 Tầng. Mt 4m. garage oto. Vỉa hè KD. Gặp chính chủ e Thắng DT 0968 713 ***- Nhà phân lô. oto tránh nhau và dừng đỗ...
      Dự án Đền Lừ II, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 61 m2 75,41 triệu/m2
      Mặt ngõ tương đối rộng, thoáng, có sân riêng.ngôi nhà phố Tân Khai, gần Minh Khai, Tam Trinh.Dt bìa đỏ 61 mét vuông x 4 tầng.Giá giảm sâu còn có...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Thiết kế thông minh, ngôi nhà gồm 6 tầng đc xây dựng với DT bìa đỏ 70  mét vuông và đc xây dựng theo phong cách hiện đại.+ Tầng 1,2,3 đc thiết kế...
      Ngõ 319, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Hoàng Mai 32m2 x 5 tầng thang máy gần oto, 4.5 tỉ.Nhà gần trường gần chợ. MT 4.8m. Lô góc thoáng sáng.bìa đỏ chính chủ.
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Nhỉnh 2 tỉ.Bán nhà c4 (gác có xép) Vĩnh Hưng, sổ riêng, dành cho gia đình nhỏ, khu phân lô, quy hoạch ổn định.Sổ đẹp vuông vức.Giá 2,55 tỉ có thỏa ...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 44 m2 84,78 triệu/m2
      Nhà tự xây mới, vuông vức, ngõ trước nhà 2.5m, cách đường oto 30m.Khu vực đông cư dân, an ninh đảm bảo, vệ sinh sạch sẽ, gần trường cấp 1,2,3, gần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Nhà 36,8 mét vuông xây 5 tầng. Móng làm chắc chắn để xây lên 7 tầng, MT 3,5m dài 10m hậu 3,7m.Nhà nở hậu. Nhà chưa sổ. Đủ điều kiện làm sổ.Chính chủ...
      Ngõ 219, Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết ở ngay Hàng xóm Linh Đàm - 35m 5 tầng - 3.35 tỉ___________******________******______________0924 546 ***Nhà mới 5 tầng50m ra oto, bãi xe...