Thông tin mô tả
Bán nhà tại phố Nam Dư, lĩnh Nam.
Ngõ đẹp và rộng nhất phố.
Nhà nằm ở ngõ đẹp nhất phố Nam Dư,
Nhà đầy đủ tiện ích, tổng 6
Giá mong muốn 4,9x
Xem nhà mời
Giá: 4,9 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 132,43 Triệu/m2
802737
Mua bán
Bán nhà tại phố Nam Dư, lĩnh Nam.
Ngõ đẹp và rộng nhất phố.
Nhà nằm ở ngõ đẹp nhất phố Nam Dư,
Nhà đầy đủ tiện ích, tổng 6
Giá mong muốn 4,9x
Xem nhà mời
Vũ Trọng Hiếu
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2
Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,86 tỷ
37 m2
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2