Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      căn nhà quá rẻ ở thời điểm hiện tại và có trọn vẹn các yếu tố: pháp lí, vị trí, kiến trúc, giá. căn nhà đc chủ xây dựng khung bê tông chắc chắn, nhà ở...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 35 m2 87,15 triệu/m2
      Phù hợp cho vợ chồng trẻ làm việc tại trường Tiểu học, 2 Yên Sở - mới đẹp - ở sướng ngay.Anh Tuấn chị Dung rất tâm huyết đầu tư xây dựng ngôi nhà này, vì...
      Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Hanh Thông - Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 45 m2 58,89 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí gần Times City, thông sang Vĩnh Hưng, Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy, đc thiết kế nội thất xịn xò theo tông màu sáng với 1  phòng ngủ, PK,...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng, giá 799 tr

      799 triệu 44 m2 18,16 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ nhà phân lô Vĩnh Hưng 22m2, 2 tầng, MT 3.4m, 799 tr, Hoàng Mai.Nợ tiền cần bán rất gấp - nhà phân lô rẻ quá.+ 20/12/2023 cần bán nhanh hạ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      căn nhà DTSD thực tế 63m2, lô góc thoáng 3 mặt. Trước nhà sân rộng thênh thang để đc 10 xe máy. Nhà sát mặt đường cách vài bước chân. Gần chợ dân sinh và...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 58 m2 84,49 triệu/m2
      Nhà mới ở luôn, full nội thất - Hoàng Mai, ngõ tương đối rộng 3m, oto dừng đỗ ngày đêm cách 30m - Tiện ích bạt ngàn gần chợ, trường học - Thuận tiện...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 63 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      + Sổ 47m thực tế 63m tầng 1.+ Nhà cách mặt phố 15m thẳng tắp.+ Lô góc 3 mặt thoáng.+ Sau nhà có khe thoáng rộng, làm giếng trời, mở cửa sổ.+ Trước nhà có...
      Dự án Khu đô thị mới Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà đường Giải Phóng, Hoàng Mai. DT 30 mét vuông, MT 3,4m vuông vức nhà 4 tầng. Mặt ngõ 8m đường ôtô tải tránh đỗ. Thiết kế gọn đẹp, mỗi tầng 1...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ mini đường Giải Phóng, Tương Mai - 55m2 x 4 tầng thang máy, gồm 07 phòng khép kín nội thất đầy đủ (đại học TV tủ lạnh, giường ngủ tủ,...
      Đường Giải Phóng, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Ngõ Gốc Đề - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      - Quá hiếm cho nhà trung tâm, tầm tiền, sát oto, thoáng sáng các mặt, để xe thoải mái, công năng để ở.- Nhà 4 tầng, nhà mới đón tết, ngõ tương đối rộng...
      Gốc Đề, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 33 m2 110,61 triệu/m2
      Nhà đẹp mới tinh chuẩn bị đón tết.Nhà 4 tầng, ngõ ôtô buôn bán tốt.Khu vực tiện ích đầy đủ.Sổ sẵn giao dịch ạ.LH em Nhung 0985 043 *** để trao đổi ạ.
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp, ngõ 663 là ngõ thông, KD đỉnh.Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thoáng sáng.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.LH số ĐT 0936 352 *** Mr Tuấn để...
      Ngõ 663, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Phố Tương Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 47 m2 144,69 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh xách va li về ở luôn - thoáng sáng - gần phố - ngõ nông - 3 gác đỗ - nội thất đầy đủ cao cấp - trung tâm - tiện ích bạt ngàn.+ Gần...
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô Nguyễn Đức Cảnh, 55 mét vuông 5 tầng dân xây chắc chắn, taxi đỗ cửa, giá rẻ nhất.Giá 4.5 tỉ.call ngay: 0839 832 ***
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 33 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay phố Tân Mai, DT 33m2, gần oto, gần chợ, gần trường, nội thất đỉnh, chỉ 3.35 tỉ.ngôi nhà phố Tân Mai, gần nhiều trường cấp I, II, III. Gần...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 55 m2 tại Đường Trương Định - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 55 m2 74,55 triệu/m2
      Chính chủ xác định bán đất tặng nhà - Trương Định - đi thẳng 50m ra oto tránh.- chính chủ gửi bán ngay nhà Trương Định, Tương Mai, Hoàng Mai, DT 55m2, 2...
      Ngõ 281, Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      Bán nhà Lương Khánh Thiện nhà để xe ô tô KD nhà đẹp xây tâm huyết, lô góc 45 mét vuông x 5T MT 4m.- Bán nhà Lương Khánh Thiện mặt ngõ ô tô tránh...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Mình cần bán căn nhà phố Tam Trinh Hoàng Mai, 5 tầng vừa xây, ngõ to 3 gác đỗ cửa.DT 33 mét vuông x 5 tầng.+ Tầng 1: Khách, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!