Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn An Ninh Hoàng Mai Thủ đô Hà Nội, KD, oto vào nhà 2 mặt ngõ, tương lai rạng ngời.DT 50m2 MT 5m - 4 tầng.+ Vị trí:Trong bán kính...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 45 m2 84,23 triệu/m2
      -Bán nhà mặt tiền Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai vị trí ngõ thông, rộng, cách ô tô dừng đỗ 20m. Thông sang các tuyến phố Vĩnh Hưng, Mai Động, Vĩnh Hoàng.-Nhà đc...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công Thượng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 54 m2 162,97 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 219 Định Công DT 54m2 x 7 tầng, MT 4.1 m.Giá 8.8 tỉ.Mô tả:CCMN 10 phòng khép kín, nội thất đầy đủ, thang máy vách kính, cách oto 5m, khu vực...
      Ngõ 219, Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Hoàng Mai, giá 5,96 tỷ

      5.96 tỷ 39 m2 152,83 triệu/m2
      +Bán Nhà bờ sông Sét- thuộc Thịnh Liệt- Hoàng Mai(phía Bờ Sông Sét, Ngay cạnh KĐT Nam Đô)+Vị trí ngõ thông rộng 3M- Cách bờ sông Sét và oto Tránh 10M. Khu...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      bán ngay NHÀ TAM TRINH HOÀNG MAIDT: 30  mét vuông x 5 tầng Giá: 3,3 tỉ.Nhà gần nhiều siêu thị xung quanh , trường học , nhiều khu vui chơi giải trí...
      Đường Nguyễn Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Bằng Liệt.DT 55m2 4 tầng.Thiết kế tầng 2 PN, 1 vệ sinh giữa.Vị trí: Ngõ nông gần oto, xung quanh nhiều bãi gửi xe oto,...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Đường Tam Trinh - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 30 m2 223,34 triệu/m2
      Hoàng Mai lô góc - vỉa hè phân lô - oto chạy vòng quanh - dừng đỗ ngày đêm - MT khủng.DT: 30/36 mét vuông, 4 tầng giá 6.7 tỉ.Mô tả:Nhà gần chợ, KĐT...
      Đường Tam Trinh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Chính chủ e Công bán nhà kv Giáp Bát, nhà mới ở em xin việc VIP ở TP.HCM có nên sở hữu nhà mới cho tiện sinh hoạt vì cũng không ở đến cho thuê thì nát...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 50 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 50 m2 89,2 triệu/m2
      Cần gấp mới bán 50 mét vuông, (sân 10 mét vuông), giá chỉ nhỉnh 4 tỉ, nhà 4 tầng, 4 ngủ, ngay phố Trịnh Đình Cửu.ĐI vào nhà đc nhiều hướng, ngõ ...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 42 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp - Hoàng Mai - ngõ 3 gác - 20m ra oto.Mô tả:Tầng 1: Bếp, nhà  toilet, gara.Tầng 2: 1 PN rộng,  toilet.Tầng 3.4: Mỗi tầng 2 ngủ,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 53 m2 116,99 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Định Công oto đỗ cửa - DT 53m2 - xây dựng 4 tầng chắc chắn ( ở đk 2 năm)- đường trước nhà oto 4 chỗ vào đc . 20m ra đường oto tải. 60m ra...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 36 m2 115,56 triệu/m2
      +Cần bán nhanh nhà ngõ Gốc Đề, P. Mai Động, Đường Mình Khai, Hoàng Mai, TP Hà Nội(Q. cũ Hai Bà Trưng)+DT: 36M -5 Tầng- 4 Ngủ đẹp, đầy đủ đồ và công năng...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Thượng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 85 Định Công Thượng, thiết kế hiện đại nhà mới, 2 thoáng, oto 4 chỗ tránh quay đầu thoải mái.Nhà bán gần trường C1, C2 Định Công, nhà bán...
      Ngõ 85, Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 100 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Định Công - Hoàng Mai, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vừa xây Lê Trọng Tấn, Hoàng Mai.- DT 100 mét vuông x6 tầng thang máy xịn.- Nhà thiết kế rất tâm đắc, nội thất nhập khẩu.- giá...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 32 m2 135,94 triệu/m2
      NHà mới coong - đầy đủ nội thất - lô góc hai mặt thoáng - gần phố đi bộ ra phố.Mô tả:+ Thiết kế: Nhà mới coong, lô góc phòng nào cũng sáng thoáng, đầy ...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 56 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 56 m2 114,29 triệu/m2
      Căn duy nhất ở Hoàng Mai có DT gần 60 mét vuông x 4T khu phân lô, ô tô đỗ cửa vào nhà. Ngõ thông đối diện khu đô thị Gamuda City. Phía sau trường...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Chị gái em cần bán ngôi nhà 60m2 5 tầng ô tô trước nhà, nội thất giá trị bạc tỉ.Nhà ở ngõ 521 Trương Định. Giá 7.2 tỉ có gia lộc ạ. liên hệ em 0966 968...
      Ngõ 521, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      MẶT NGÕ KD ĐỈNH - NHÀ ĐẸP LONG LANH NGÕ THÔNG. TRƯƠNG ĐỊNH - GẦN PHỐ - CÁCH oto 20M Mô Tả : Nhà nằm vị trí đẹp, gần phố, ngõ nông, cách oto 20m ngõ...
      Đường Trương Định, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!