Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.568 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 120 m2 149,17 triệu/m2
      Bán Nhà Lương Khánh Thiện, Hoàng Mai 120m, 2 tầng, mt 6.6m, giá 17.9 tỉ.gọi ngay em Lan 0975 258 *** HIẾM MẶT CHỢ KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - LÔ GÓC - VỊ TRÍ...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 39 m2 153,85 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà siêu đẹp vài bước 2 đường bờ sông sét, nhà mới hoàn thiện, vài bước chân ra đến đường giải phóng, kim đồng, Tân Mai, Trương Định, chợ, các...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 65 m2 132,31 triệu/m2
      Bán tòa CCMN Trương Định 65m2 + 8,6 tỉ 14P 60tr/T tỉ suất 9 phần trăm/N.tòa căn hộ căn hộ dịch vụ mua đầu tư giữ tiền tốt hơn gửi Bank, không lo...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      HAI THOÁNG VIEW TRƯỜNG HỌC GẦN PHỐ - đầy đủ nội thấtMô tả:- Nhà cách mặt phố Giáp Bát 30m, ngay cổng trường cấp 1 Giáp Bát, gần trường cấp 1,2,3,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Đường Cầu Lủ - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 50 m2 89,2 triệu/m2
      Cần gấp nhà 50m2, (sân 10m), giá chỉ nhỉnh 4 tỉ, nhà 4 tầng, 4 ngủ, ngay phố Vũ Tông Phan, Hoàng Mai.ĐI vào nhà đc nhiều hướng, ngõ tương đối rộng...
      Đường Cầu Lủ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 64 m2 84,38 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà c4 ngõ 260 Tân Mai - Hoàng MaiDT 64m x MT 4m vị trí lý tưởng trước nhà ngõ tương đối rộng 3m xe máy tránh 3 gác thuận tiện việc di...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Minh Khai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 32 m2 137,5 triệu/m2
      Gốc Đề - Minh Khai 32 mét vuông - 5 tầng thang máy - ngõ nông 3 bước ra oto tránh - 4.4tỉ.MT gần 5m, nhà mới coong, lô góc thoáng sáng.bìa đỏ chính...
      Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 52 m2 99,62 triệu/m2
      - Bán nhà Giáp Bát, Q. Hoàng Mai.- Nhà có DTXD là 52m2, thiết kế 5 tầng, mỗi tầng 2 ngủ rộng và thoáng.- Ngõ trước nhà thẳng tắp, nông, chỉ 30m là ra đến...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Hoàng Mai, 3 oto tránh, oto vào nhà, KD văn phòng, 45m2 5 tầng.Giá 6.5 tỉ.L/H: 0839 832 ***
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Thiết kế thông minh, ngôi nhà gồm 6 tầng đc xây dựng với DT bìa đỏ 70  mét vuông và đc xây dựng theo phong cách hiện đại.+ Tầng 1,2,3 đc thiết kế...
      Ngõ 319, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      ngôi nhà phố Giáp Bát này tọa lạc tại vị trí vô cùng đắc địa:+ Thiết kế: DT 35m2 x 5 tầng nhà mới coong.+ Ngõ oto vào nhà. căn hộ góc, hai mặt thoáng.*...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 35 m2 136,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà riêng tại đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu chính hãng tải trọng 450kg.+ DT: 35 mét ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 40 m2 122,25 triệu/m2
      - Thiết kế đẹp kiểu mẫu ngôi nhà phố hiện đại.- DTXD 40m2 x 5 tầng mới.- Tầng 1: oto hoặc VP phòng làm việc.- Tầng 2,3,4: PN rộng  phòng vệ sinh...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 53 m2 58,5 triệu/m2
      Nhà mới kính coong - gần oto.+ Vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng cực gần phố, khu vực phát triển từng ngày, ở cực sướng.+ Thiết kế: Tổng 3  phòng ngủ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 57 m2 24,57 triệu/m2
      nhà c4, khách mua về sơn sửa ở đc ngay. DT rộng gần hồ. Vài bước ra phố Tam Trinh, Vành Đai 3, chợ cá Yên Sở, chợ Yên Duyên. Trường học mầm non,... Hàng...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 57 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 57 m2 205,27 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ở vị trí đắc địa trên phố Bùi Huy Bích, vỉa hè, oto tránh, xung quanh gần Bến xe Giáp Bát, Nước Ngầm, chợ, các trường Tiểu học,2,3. Gần...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà P. Lĩnh Nam ngõ thông.Vị trí gần oto gần trường Tiểu học Lĩnh Nam, sát chợ.Nhiều tiện ích, nhà mới, thiết kế: Dt 30m2 x 5 tầng(3 ngủ), hàng xóm...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 58 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 58 m2 212,07 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Giáp Nhị; DT: 58 mét vuông, Giá: 12.3 tỉMẶT PHỐ - NHÀ MỚI - KD ĐỈNH - THANG MÁY - NỘI THẤT NHẬP KHẨUThiết kế:- Tầng 1: Thông sàn + Vệ...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!