Thông tin mô tả
Tôi có mua 2
- Căn 71
-
Dự án có đầy đủ tiện ích, gần trung tâm di chuyển thuận tiện. Đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định tuy nhiên vì công việc nên tôi cần
Giá: 2,89 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 40,70 Triệu/m2
820983
Mua bán
Tôi có mua 2
- Căn 71
-
Đức Giang
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
36 m2
Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ
74 m2
Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,35 tỷ
70 m2