Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu nhà ở Bộ Tư Lệnh Thủ đô, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.98 tỷ 115 m2 17,22 triệu/m2
      + Bán căn hộ Bộ Tư Lệnh Thủ Đô, Yên Nghĩa, Hà Đông căn hộ góc 115 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 vs chỉ 1.98 tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện...
      Dự án Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 68 m2 30,15 triệu/m2
      Do chuyển sang căn 3 ngủ, tôi cần bán ngay căn hộ góc 2  phòng ngủ. ngôi nhà tôi là căn hộ góc thiết kế đẹp nhất toà. Nhà ánh sáng ngập tràn và...
      Dự án Mipec City View, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Cập nhật quỹ căn hộ chung cư sang nhượng mới nhất từ Ban Quản Lý tòa nhà Mipec City View, Kiến Hưng, Hà Đông.Quỹ căn 2 ngủ 1 vệ sinh:- Căn 45,4m2 giá...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,71 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.71 tỷ 61 m2 28,04 triệu/m2
      - Tòa nhà có vị trí đắc địa bán kính 500m là Serie các BV như Bỏng quốc gia, Viện quân y 103, Viện Công nghệ phổi.- DT 61m2 thiết kế 2 PN, 1VS, bếp, khách...
      Dự án Sails Tower, Đường 70, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      I. Chính sách ưu đãi cực khủng.Grand Sunlake khai trương nhà mẫu Bùng nổ ưu đãi cực shock:- Vốn ban đầu chỉ 270 tr.- Tặng gói nội thất lên đến 168 tr đồng.-...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 95 m2 25,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 95m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa The Pride.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, thỏa thuận tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao giá cực tốt căn hộ La casta Văn Phú.- DT tích mặt sàn 96 mét vuông.- Hướng logia cực mát mẻ view công viên rộng...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.3 tỷ 63 m2 20,64 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tại kdt Thanh Hà,ngay sát trường Liên Cấp Tuệ ĐứcGiá chỉ 1,3 tỉDT 63m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhTầng trung đẹp,dân cư thân...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội
      T
      Phòng Bán Hàng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,43 tỷ tại Hà Đông

      1.43 tỷ 70 m2 20,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư 70 m2 thuộc KĐT Kiến Hưng. Đã đc đầu tư đồng bộ, hoàn chỉnh về kiến trúc cũng như cơ sở giao thông kỹ thuật.Vị trí giao thông tiện lợi,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 68m2 thông thủy nội thất đầy đủ. Tòa CT1 tầng 17 logia hướng Đông Nam mát mẻ, cửa chính hướng Tây ...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông

      1.9 tỷ 82 m2 23,18 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa nên muốn bán lại chung cư 2 PN siêu thoáng rộng thuộc tòa CT1 Nam Xala.- DT chung cư: 81.6 mét vuông.- Hướng...
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 74 m2 30,41 triệu/m2
      Em muốn bắn lắm rồi chung cư CT4 The Pride-La Khê _Hà Đông-DT: 74.8m2-Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam-Thiết kế chung cư: 2 phòng ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Không sử dụng đến nên chính chủ tôi muốn bán căn hộ chung cư tầng Trung căn hộ chung cư Icid Complex trên mặt đường Lê Trọng Tấn nối dài.- căn hộ ...
      Dự án ICID Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS tại Anland Complex.Nội thất gần như full.Mật độ dân cư thoáng đãng,...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 61 m2
      - Bán căn căn hộ đẹp 2 ngủ giá 1.5xtỉ toà CC Sails tower Hà Đông: 0862 639 ***- DT: 61 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN + 1vệ sinh.- Hướng cửa ĐN logia TB,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kiến Hưng, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,28 tỷ tại Hà Đông

      1.28 tỷ 57 m2 22,46 triệu/m2
      Chuyển sang căn 3 ngủ bên Mipec nên gia đình muốn sang nhượng lại căn 2 ngủ tòa 19T6 KĐT Mậu Lương Kiến Hưng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Chi tiết chung cư...

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 80 m2 24,99 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN, 2 ban công siêu thoáng đẹp, nhà nội thất đầy đủ tòa Hemisco, Xala, Hà Đông.- DT: 80  mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Nam,...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,03 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.04 tỷ 96 m2 42 triệu/m2
      SỞ HỮU DỄ DÀNG - TT LINH HOẠT CHỈ CÓ TẠI GRAND SUNLAKE ********************- Giá từ 37 tr/ mét vuông (đã...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm