Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,32 tỷ tại Hà Đông

      2.32 tỷ 75 m2 30,94 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư tòa căn hộ CT12 Thuộc khu đô thị Văn Phú Hà Đông . Chi tiết chung cư như sau.- Hướng: hướng Đông Bắc - logia: hướng Đông ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 97 m2 26,81 triệu/m2
      Bán căn hộ Văn Phú 2 phòng ngủ, 2Vs 97 mét vuông, tầng trung, nội thất đẹp giá 2.6 tỉ.DT 97 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2vs nên...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,15 tỷ tại Hà Đông

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển qua nhà to hơn nên cần nhượng gấp căn hộ chung cư tòa trung tâm thương mại (trung tâm thương mại) Đức Thành - khu đô thị...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 16 phòng ngủ, 60 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư MINI - VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNG. + HIỆN ĐANG CHO THUÊ KÍN 16 PHÒNG DOANH THU 70TR/THÁNG+ NHÀ vuông vức SỔ ĐẸP , ngõ tương đối rộng SH...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm, gia đình tôi cần bán chung cư tại tòa HH2 Xuân Mai.DT: 80 mét vuông.Hướng cửa: hướng Tây Nam. logia: hướng Đông Bắc.Hướng...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Riverside, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông

      3.05 tỷ 88 m2 34,66 triệu/m2
      Chuyển xuống liên kế để tiện cho công việc KD, nay gia đình tôi cần nhượng lại căn hộ cao cấp 3 PN, DT 88m2 dự án Xuân Mai Riverside, mặt đường Thanh...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.99 tỷ 103 m2 29 triệu/m2
      * E đang có quỹ căn ngoại giao đẹp nhất giá siêu mềm nhất Hồ Gươm Plaza.- Vị Trí : Mặt đường Trần Phú - giao ngã 4 Vũ trọng Khánh - Đa dạng các loại DT...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 117 m2 22,65 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 84 m2 23,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 84 mét vuông căn hộ Ct8 Dương Nội, đối diện trường đại học Phenikaa. Nhà để lại toàn bộ nội thất luxury. giá 2...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Chính chủ tôi làm KD thời trang, sắp tới cần vốn để mở thêm shop trên Kim Mã nên muốn nhượng lại chung cư tầng trung Tòa CT4 The Pride La Khê cho khách nào...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Chuyển sang ở nhà mới nên gia đình mình muốn nhượng lại chung cư đang ở cho bác nào có nhu cầu.- chung cư có DT 51m2 tòa M3 Mipec City View Kiến Hưng Hà...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông

      1.7 tỷ 70 m2 24,28 triệu/m2
      Chính chủ tâm huyết thiết kế chung cư phong cách trẻ trung, nay làm ăn lộc lá chuyển xuống mặt đất, muốn nhượng lại cho chung cư cho chủ mới,DT: chung cư...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 63 m2 25,4 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư của gia đình tại tòa BMM - khu đô thị Xa La, Hà Đông. Thông tin căn hộ chung cư như sau:DT: 63  mét ...
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      chào bán đợt 1 căn hộ chung cư Grand Sunlake Văn Quán-Tặng nội thất 168tr- Cam kết thuê lại 216tr - CK lên tới 25 phần trăm. call ngay: 0973 205...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,2 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      2.21 tỷ 84 m2 26,2 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP THOÁNG SÁNG, NHỎ XINH PHÙ HỢP NHU CẦU NHIỀU GIA ĐÌNH + chung cư nội thất cực đẹp , khách mua không cần sửa chữa gì thêm cũng có chung cư đẹp như...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Booyoung, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ góc 2 ngủ tòa CT4 căn hộ chung cư BooyoungDT 79m2 tim tường 73.5m2 thông thủyThiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhĐể lại nội thất...
      Dự án Booyoung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Gia đình không có nhu cầu cần sang nhượng chung cư 3  phòng ngủ tại căn hộ chung cư 24 Nguyễn Khuyến - Trung tâm Q. Hà Đông. chung cư mới nhận...
      Chung cư 24 Nguyễn Khuyến, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ, DT khoảng70m2 thông thủy, ký trức tiếp CĐTĐông Nam view hồ văn quánThiêt kế 2 phòng ngủ rộng rãi + khách + bếpBàn...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm