Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,02 tỷ tại Hà Đông

      2.02 tỷ 85 m2 23,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 85 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh tại căn hộ The Spark, Dương Nội, Hà Đông - đối diện ĐH Phenikaa liên hệ ngay 0973 710 ***.DT:...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất dự án.Suất ưu đãi căn 70m2 chỉ từ 2,5 tỉ - căn 3 phòng ngủ chỉ từ 3.1 tỉ.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp liền tường.- bìa đỏ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 117 m2 25,48 triệu/m2
      Gia đình cần TT tiền trong ngày 28, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua ban đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu vực để bán ngay CH...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ toà CT2B KĐT mới Xa La đường Phúc La, P. Phúc La, Hà Đông TP Hà Nội. bìa đỏ đầy đủ, DT 104m2, 3 PN, phòng khách, bếp, 2 vệ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,89 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.89 tỷ 78 m2 37 triệu/m2
      - Vị trí dự án: 135 Trần Phú, P. Văn Quán, Hà Đông (đầu Trần Phú quẹo vào Nguyễn Khuyến).- Thiết kế 2 toà tháp: 1 toà tháp đôi 50 tầng và tháp đơn 45...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      DT 100m thiết kế 2 phòng ngủ+, 2VS. Là căn hiếm của dự án, tất các các  phòng ngủ đểu có cửa sổ thoáng.Hướng cửa TN, logia ĐB view nhìn ra bể...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở muốn bán căn căn căn hộ Anland Complex (Anland 1).DT 60m2. Thiết kế 2 phòng ngủ.giá nhỉnh 2,5 tỉ bao phí.Nội thất đầy đủ nội ...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 129 m2 23,26 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tòa CT8A Dương Nội, Hà Đông.DT 129m2 thông thủy, thiết kế 3 PN, phòng khách, bếp, 2 toilet.căn hộ góc, view sân chơi...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,79 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.79 tỷ 90 m2 31 triệu/m2
      bán gấp suất ngoại giao của cán bộ công ty.Căn này giá rẻ hơn ~ 600tr so với căn cùng hướng cùng tầng, cùng DT.Giá gốc 3,5 tỉ trừ ck còn 3,04 tỉ (Đã bao...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      bán nhanh căn căn hộ chung cư Mipec City View Kiến Hưng, view nội khu cực đẹp, yên tĩnh, mát mẻ, hiếm nhà bán.- DT 65m2 gồm 2 phòng ngủ 1VS.-...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn hộ chung cư 2 PN căn hộ Grand SunLake, Văn Quán, Hà Đông - hotline: 0879 377 ***- DT: 69 mét vuông.- logia Đông ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp, giá cực rẻ trung tâm Q. Hà Đông, mặt đường Trần Phú - view hồ Văn Quán giá chỉ 2.8 tỉ gồm thuế giá trị gia tăng và kinh ...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,06 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.06 tỷ 90 m2 34 triệu/m2
      Sở hữu dễ dàng - TT linh hoạt chỉ có tại Grand Sunlake.- Giá từ 37 tr/m2 (đã thuế giá trị gia tăng). Chỉ với 20 phần trăm giá trị căn hộ = ký...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông

      3.2 tỷ 94 m2 34,05 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua bán đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư New Skyline , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Với tiện ích đẳng cấp như: trung tâm thương mại, hồ bơi bốn mùa, Sky Bar, Sky Garden, vườn cảnh quan, trường mẫu giáo, khu vui chơi trẻ em, BBQ,...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 83 m2 30,13 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa nằm trên đường Phùng Hưng ngay cạnh viện 103 hà đông.+ Tiện ích xung quanh ngay chân căn hộ chung cư, trường học, BV... Không thiếu thứ...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.17 tỷ 90 m2 35,23 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chung cư Lớn Hơn. Gia đình chúng tôi muốn bán lại chung cư 3 PN tại tòa CT Văn Quán (đường Nguyễn Khuyến, Hà Đông).- Thông tin chi...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Phong Biệt Thự, Liền Kề Văn Quán Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 2 phòng ngủ, 135 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 135 m2
      căn hộ chung cư 02 PN:- căn hộ chung cư DT 73m2. Thiết kế: 02 PN, 01 vệ sinh. Cửa hướng Tây Bắc - logia hướng Đông Bắc.giá TT.- căn hộ chung cư...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm