Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 110 m2 34,1 triệu/m2
      Nhu cầu chuyển xuống nhà thổ cư nên gia đình tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 PN căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza, căn hộ chung cư của tôi nằm ở...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      *Mô tả:- căn hộ chung cư siêu đẹp, vuông vức CĐT Hàn quốc, đồng bộ tổ hợp KĐT văn phú, cơ sở giao thông đầy đủ không thiếu thứ gì, giao thông thuận...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      Hàng hiếm sở hữu lâu dài cuối cùng Tại Hồ Văn Quán cho AE bạn bè có nhu cầu nhà ở tại khu vực này, cùng vô vạn tiện ích, trường học, siêu thị, công viên, hồ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.1 tỷ 121 m2 33,89 triệu/m2
      Gia đình tôi mua cho con gái ở nhưng cháu giờ chuyển ra nước ngoài công tác cần bán ngay căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà ĐôngDT 121m....
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Văn Khê, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông

      2.75 tỷ 158 m2 17,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay ngày 23 tháng 3 (chỉ trong tuần), CH cao cấp Văn Khê, nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐT Nam Cường, gần Aeon...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 135 m2 26,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư ở TOÀ THIÊN NIÊN KỶ, DT 92,6 mét vuông, thiết kế 2+1  phòng ngủ - 2 toilet Thông tin chi tiết : - DT:...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 122 m2 37,71 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên muốn chuyển xuống nhà đất nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ dự án Mulberry Lane, Mỗ Lao cụ thể như sau:- Hướng cửa: TN,...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,66 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.67 tỷ 72 m2 37 triệu/m2
      * DT đa dạng.- 1 ngủ: DT từ: 66 m2.- 2 ngủ: DT từ: 70 m2 - 98 m2.- 3 ngủ: DT từ: 95 m2 - 114 m2.- Dual Key: DT: 72 m2.* Chính sách hấp dẫn:- Giá chỉ từ 37...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,43 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.44 tỷ 105 m2 23,15 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự nên gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Văn Khê:- Thiết kế: 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, dt 105 mét vuông,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 132 m2 28,04 triệu/m2
      Do thay luân chuyển công tác nên gia đình cần bán đi căn hộ chung cư tự tay đầu tư thiết kế với bao tâm huyết. Nhưng do quãng đường di chuyển lên đến gần...
      Dự án Tòa nhà 197 Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 102 m2 35,3 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Grand Sunlake - KĐT Văn Quán, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT: 102  mét vuông.Hướng logia: hướng Đông Nam - hướng Tây ...

      Bán chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 60 m2 42,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ căn hộ chung cư đang ở tại Toà Tháp Thiên Niên Kỷ .Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 60m2- Thiết kế căn hộ chung cư:...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 triệu tại Quận Hà Đông

      2 triệu 62 m2 0,04 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ cao cấp Dương Nội căn hộ góc 01 CT7 rộng 62 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet, căn hộ góc đẹp nhất tòa,...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,03 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.03 tỷ 89 m2 34 triệu/m2
      Chỉ từ 2,5 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ trung tâm Văn Quán, Hà Đông.--------------------DT đa dạng.- 1 ngủ: DT từ 66m2.- 2 ngủ: DT từ 74m2 -...

      Bán căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.1 tỷ 147 m2 41,5 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển xuống căn biệt thự, nên gia đình tôi có nhu cầu cần chuyển nhương lại căn hộ chung cư sân vườn căn hộ chung cư Mulberry lane.DT...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 2 phòng ngủ 63 mét vuông tòa CT6 Xala, HĐMB chính chủ, nthành phố Hà Nội thất cơ bản. Thông tin chung cư cụ thể như...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,59 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 62 m2 25,65 triệu/m2
      CT1A CC Bộ Tư lệnh Hà NộiKhu căn hộ chung cư mới, tọa lạc tại vị trí sát gần Ga tàu điện trên cao Yên Nghĩa, sau Bến xe Yên Nghĩa, nằm giữa 2 trục...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.4 tỷ 75 m2 32 triệu/m2
      căn hộ 197 Trần Phú, Hà Đông.75m2: 2 phòng ngủ + 2VS. Giá 2.4 tỉ Tặng nội thất. call ngay 0353 838 ***Vị trí nhà thuộc căn hộ chung cư cao cấp...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm