Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.85 tỷ 81 m2 22,84 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh 2 căn 81,4 và 83.4m2 tk 2 phòng ngủ,2 toilet cửa vào hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc nhà đủ đồ và chưa đồ ...
      KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 117 m2 25,65 triệu/m2
      Gia đình cần TT tiền trong ngày 5 và 6, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua ban đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu vực để bán ...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.56 tỷ 96 m2 37 triệu/m2
      * Chính sách hấp dẫn : - Giá từ 37 tr/ mét vuông (đã thuế giá trị gia tăng). Chỉ với 20 phần trăm giá trị căn hộ = ký ngay hợp đồng mua...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá tốt tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Tô Hiệu.View đẹp, hướng logia hướng Đông Nam.DT 73 mét vuông, 2 PN, 2 vs.Giá nhỉnh 2tỷ2.Hiếm có căn...
      Dự án Xuân Mai Tower - CT2 Tô Hiệu, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,88 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.88 tỷ 117 m2 24,62 triệu/m2
      * giá rẻ nhất chỉ 2.8x tỉ sở hữu ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ 117 mét vuông căn hộ Xuân Mai Tower cạnh Metro.- Tầng trung, toà A view Văn...
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Chuyển vào Tp TP.HCM không có nhu cầu sử dụng đến căn 3 ngủ tại căn hộ chung cư Xuân Mai Complex tôi bán ngay trong tuần ưu tiên khách mua nhanh. căn ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1 tỷ 63 m2 15,88 triệu/m2
      Do không có sủ dụng lên muốn nhượng lại , nhà ở rất lộc lá thoáng mát , sạch sẽ ĐT căn hộ chung cư 63m , 2 PN, 2 vệ sinhNội thất để lại full đồ pháp lí ...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Westa Hà Đông, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 90 m2 22,78 triệu/m2
      Bán căn hộ Westa 102 - Trần Phú - Mỗ Lao - Q. Hà Đông.DT: 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 vs, khách + bếp.Giá: 2 tỉ 050 có thỏa thuận.Có hợp ...
      Westa, 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2  phòng ngủ,2 phòng vệ sinh - Tòa CT2 CC Nam Xa La , Hà Đông , TP Hà Nội. Gia đình làm ăn chó chút...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 133 m2
      Cần bán chung cư trục 09 tòa HPC Landmark, thiết kế căn K1 gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng kho, 2 logia, nội thất để lại cơ bản hoặc full tùy...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Đã mua nhưng không có nhu cầu ở đến vợ chồng em bán ngay căn 2 ngủ tại căn hộ Xuân Mai Complex dồn tiền vốn đầu tư làm ăn em bán ngay trong tuần ưu tiên...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 107 m2
      Do không có nhu cầu ở chính chủ bán lại chung cư góc mới 100 phần trăm, DT 107m2 tại tòa HPC Landmark 105, Văn khê, Tố Hữu, Hà Đông.Thiết kế căn E:...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      Nhà căn hộ như mới, vị trí chạy đâu cũng thông các ngả, Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Văn Quán, Thanh Hà, Văn Phú, Đa Sĩ, Hà Trì, Bà tr, Lê Lợi, Lê Lai, Tô...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chủ đầu tư dự án Hồ Gươm Plaza ra hàng quỹ căn 3 phòng ngủ. Diện tích đa dạng. Tiện ích ngập tràn.Các căn hộ thiết kế vuông vức,...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,77 tỷ tại Hà Đông

      4.77 tỷ 130 m2 36,67 triệu/m2
      Chỉ 2,55 tỉ (~50 phần trămgiá trị căn hộ) SỞ HỮU Căn 3 Ngủ 130m NHẬN NHÀ Ở NGAY, 45 phần trăm Trả Chậm 12 ThángVị trí vàng mặt đường Mỗ Lao,...
      Hồ Gươm Plaza, 103 - 104, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 65 m2
      chính chủ cần bán ngay căn 65 mét vuông vuông vức căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia.logia hướng Đông Bắc view...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 căn hoa hậu siêu đẹp căn 2 PN dự án Grand SunLake một căn logia hướng Đông Nam và một căn logia Nam view Hồ Văn QuánDT vàng 69.67m...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 66 m2 19,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc view đẹp CT6A1 Xa La - Hà Đông.DT 66 mét vuông, 1,3 tỉ- Thiết kế: Khách, bếp, 2 PN, 2 nhà vs logia. Phòng nào cũng có cửa sổ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm