Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán lại căn hộ chung cư HPC Landmark.- DT: 117 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách,...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ chuyển lên căn sân vườn cần bán lại căn Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.căn hộ chung cư rộng 100 mét vuông thiết kế thành 2 phòng ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tr tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2 triệu 70 m2 0,03 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư VIEW HỒ VĂN QUÁN - TRUNG TÂM VIP NHẤT HÀ ĐÔNG - ĐỐI DIỆN BigC Mặt đường Trần Phú - Nguyễn KhuyếnTrung tâm các trường đại học lớn...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.96 tỷ 120 m2 33 triệu/m2
      CSBH tháng 3/2023.- CK lên đến 25 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.- Quà tặng lên đến 168 tr đồng.- Cam kết thuê lại 12 tháng từ chủ đầu tư giá...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Các chung cư tại tại dự án Grand Sunlake 135 Trần Phú, Hà Đông đc sở hữu vĩnh vĩnh. anh/chị vui lòng tham khảo - Căn 2 PN DT 70 - 78 m2 giá từ 2,8 tỉ.- Căn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 66 m2 26,52 triệu/m2
      - Do làm ăn có lộc nên gia đình tôi cần chuyển chung cư khác nên cần bán nhanh chung cư ở Xuân Mai Complex. Ai có nhu cầu cứ gọi điện trực tiếp cho tôi.-...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      Chuyển sang căn 3 ngủ vợ chồng tôi hiện có dư căn 2 ngủ cần bán ngay. Ưu tiên khách thiện chí cứ lên nhà gặp mặt nói chuyện tôi có gia lộc cho khách về ở...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 95 m2 22,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thủy Lợi Tower, ngay ngã 4 Lê Trọng Tấn. Hà Đông căn hộ góc 94m, 2 ngủ, 2 vs, nội thất giá 2.150 tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế...
      Dự án Thủy Lợi Tower, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 75 m2
      Muốn bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ The Terra An Hưng nội thất đầy đủ xịn xò giá mềm 3,x tỉ có thỏa thuận
      The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT7B Dương Nội, DT: 56m2,căn hộ chung cư: 2 PN + 1 phòng vệ sinh + phòng khách rộng + logia.Nội thất đã hoàn thiện: Sàn...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh chung cư 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2vs tại Anland Complex.Nội thất full đồ về ở.Giá 2.65 tỉ bao phí sang tên. Căn này...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Chuyển nơi ở mới, chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư tầng trung tòa ct4, KĐT Xa La, Hà Đông, HN, cho gia chủ nào có nhu cầu mua và sử dụng. Thông tin...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,8 tỷ tại Hà Đông

      4.8 tỷ 137 m2 35,04 triệu/m2
      chính chủ gửi e bán căn 137m2 toà B, C, D. Trục 07, 3 ngủ đẹp nhất thoáng nhất ở Mulberry lane.Nhà thiết kế vuông vắn tối ưu DTSD.DT: 137m2.PN: 3.Vệ sinh:...
      Dự án Mulberry Lane, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      nên mua chung cư tại dự án Grand Sunlake, đc 135 Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông?Em gửi tới a/c KH tóm tắt toàn bộ thông tin về dự án chung cư Grand Sunlake...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,85 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.85 tỷ 102 m2 37,75 triệu/m2
      Trung tâm Hà Đông - chung cư đẹp - phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.* Tòa Hồ Gươm Plaza nằm ở mặt đường Trần Phú đi vào Mỗ Lao vị trí vip nhất khu vực,...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 104 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ (căn hộ góc 3 mặt thoáng) căn hộ chung cư cao cấp Season Avenue, Mộ Lao, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- chung ...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.38 tỷ 85 m2 28 triệu/m2
      + Bán Fodacon Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Hà Đông 85 mét vuông, 2 ngủ, 2vs, vị trí trung tâm mà giá chỉ 2.38 tỉ( có thỏa thuận)+ Thiết kế hiện đại đầy đủ...
      Dự án Khu nhà ở Bắc Hà, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      * Chính sách hấp dẫn:- Giá từ 37 tr/m2 (đã thuế giá trị gia tăng). Chỉ với 20 phần trăm giá trị căn hộ = ký ngay hợp đồng mua bán.- CK tới...
      Dự án Grand Sunlake, 135 Trần Phú, Phường Văn Quán Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm