Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 51 m2, mặt tiền 3m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      + Khu đất cực vip khu Chùa Võ 3,5*14m.+ Khu dân trí cao, gần chợ, gần trường học.+ Gần trung tâm thương mại Aonemall, Vin.+ Gần CV Thiên Văn Học, hàng...
      Đường Chùa Võ, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 50 m2 159 triệu/m2
      Bán lô dịch vụ No03 khu 16, 17, 18 Dương Nội Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT: 50m Mt 4,95m. Lô đầu đốc nhìn sang trường học.(đc xây 6.5 tầng).- Nhìn sang...
      Đường An Phú, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sails Tower, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 98 m2 23,47 triệu/m2
      Bán căn hộ Sông Nhuệ Sails Tower Hà Đông. DT 98m2, 3 ngủ, nội thất hiện đại, giá 2.3 tỉ.Vị trí rất đẹp đối diện BV K Tân Triều mới, hưởng trọn tiện ích khu...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,34 tỷ tại Hà Đông

      3.34 tỷ 103 m2 32,43 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ cao cấp cao cấp Hyundai Hillstate, Hà Cầu, Hà Đông: DT 103m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Thiết kế hiện...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 12 tr tại Hà Đông

      12 triệu 138 m2 0,09 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư khu đô thị Văn Khê, La Khê, Hà Đông. DT 138m2Thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếpHướng nhà hướng Tây Namlogia hướng ...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá tốt tại Phố Phùng Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Do chuyển đổi sang mua nhà liên kế muốn chuyển nhượng lại chung cư đang ở cho khách thiện chí mua để kịp công chứng.1. DT chung cư 84m2.2. Thiết kế. 2...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 36 m2 tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 36 m2 156,95 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGỦ QUÊN, CHỦ ĐANG RẤT THIỆN CHÍ BÁN.HIẾM CỰC KÌ - MẶT PHỐ TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - CHỈ GẦN 6 tỉ - LÔ GÓC - NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH - TƯƠNG LAI TĂNG...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 121 m2 28,1 triệu/m2
      Bán căn hộ góc hoa hậu tại HPC Landmark 105 Tố Hữu - Hà Đông. Đặc biệt căn hộ chung cư đã ra bìa đỏ.căn hộ chung cư 121 m giá mềm nhất thị trường...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư DT 56m2 - 2 PN - căn hộ CT1 Bộ Tư Lệnh Thủ Đô - Yên Nghĩa - Hà Đông.- Giá 1,4 tỉ bao phí sang tên - gia đình cần tiền gấp Có Gia lộc...
      Dự án CT1 Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.55 tỷ 60 m2 25,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 ngủ. 2 vs. Dt 60 mét vuông toà trung tâm thương mại chỗ siêu thị Đức Thành.Nhà thiết kế đẹp, nội thất bao gồm: Sàn gỗ, tủ bếp,...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,39 tỷ tại Hà Đông

      1.39 tỷ 53 m2 26,23 triệu/m2
      Do làm ăn có chút lộc lá nên gia đình chuyển xuống mặt đất khu Mỗ Lao. Vì vậy muốn nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết tại tòa CT4 KĐT Xa La cho gia...

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 227 m2, giá 30 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 227 m2 132,16 triệu/m2
      Cần bán ngay căn BT An Vượng Villa - Tập đoàn Nam Cường.- căn hộ góc DT 227m2, đã có bìa đỏ, xây thô hoàn thiện mặt ngoài- Đông Nam - ĐB .- Đường đôi...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 146 m2 23,29 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ The Pride, La Kê, Hà Đông, thông tin chung cư như sau:- DT: 146m2 thông...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 200 m2, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      - Do cần vốn làm ăn nên gia đình tôi muốn bán nền đất B2.2 bt5 ô 05 giá cực rẻ thị trường, vị trí nền đất rất đẹp, gần trục đường phía Nam, gần 17 tòa...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 42 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 42 m2 36,43 triệu/m2
      Yên Hòa - bến xe Yên Nghĩa - Quang Trung - QL6.Lô góc - oto vào đất - hiếm bán.Khu vực lò xo nén - giành cho khách đầu tư.Vị trí: Đất thuộc đường Hòa Bình,...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 68 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư K Park - Văn Phú - hợp đồng.DT: 68m2, tầng trung.đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li về ở.Vị trí trung tâm nằm giữa khu đô ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự Nam Cường Hà Đông, view hồ 5.9ha, đón tiềm năng tăng giá vành đai 4 kề dự án

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      Biệt thự Dương Nội vừa ở vừa đầu tư đón đầu sóng quy hoạch vành đai 4 giá từ 12 tỷ căn 200m2 xây dựng 3,5 tầng. Bất chấp dịch bệnh Covid đang diễn biến phức...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Trực tiếp CĐT, mở bán biệt thự Sol Lake Villa Đô Nghĩa đợt 1, CK 8% LS 0% trong 18 tháng

      Thỏa thuận 200 m2
      Sol Lake Villa - biệt thự cao cấp bậc nhất khu D - kđt Dương Nội. Cơ hội để NĐT chốt lời 100% trong tương lai. Chủ đầu tư: Tập đoàn Nam Cường. Vị trí: Giao...
      Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm