Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.763 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng 35 m2 tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Nội dung bài đăng:📍 Vị trí siêu tiện gần chợ Hà Đông, trường cấp 1,2,3, đi bộ ra đường Quang Trung vài ph.🏠 Nhà xây chắc chắn 5 tầng, thiết kế hiện đại,...
      Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 33 m2 tại Phố Xốm - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 33 m2 166,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố Thanh Lãm, Phú Lãm, Hà Đông. Nhà lô góc – cực thoáng, 33m2 x 5 tầng mới đẹp, 3  phòng ngủ. oto vào nhà, ngõ...
      Phố Xốm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 37 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 37 m2 186,22 triệu/m2
      🔥SIÊU PHẨM TRẦN PHÚ - GẦN HỒ VĂN QUÁN- ĐH Bưu Chính🔥nội thất đầy đủ- 37 mét vuông-5T🏡 37 mét vuông x 5 tầng – nội thất đầy đủ – Chỉ...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 36 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 36 m2 144,42 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ🔥5 tầng - 36m²- CHỈ CÓ 5,199 tỉ🔥 QUANG TRUNG YÊN NGHĨA- HÀ ĐÔNG🚗 LÔ GÓC 2 mặt đường🏠 DT: 36m²- CHỈ CÓ 5,199 tỉ- 4 Tầng- TL sâu nếu mua...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 40 m2 167,2 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay NHÀ 🔥LÔ GÓC- DÂN XÂY HÀ ĐÔNG- VẠN PHÚC🔥40 mét vuông x 4 tầng 🔥CHỈ CÓ 6,68 tỉ🔥THOÁNG SÁNG VÔ CÙNG🏠 bìa đỏ: 40 mét vuông...
      Đường Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 34 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 34 m2 202,59 triệu/m2
      bán ngay Nhà Đẹp Lô Góc Hà Đông- Văn Quán🔥34 mét vuông x 5 tầng - CHỈ 6,88 tỉ🔥rất Gần Trần Phú📞 0924 736 668🏠 DT 34 mét vuông- 5 tầng-...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Lê Lợi - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 40 m2 169,5 triệu/m2
      bán ngay NHÀ🔥40 mét vuông x 4T - CHỈ CÓ 6,78 tỉ🔥 LÔ GÓC 3 THOÁNG- SÁT PHỐ LÊ LỢI- HÀ ĐÔNG  📞 0924 736 668🏠 DT 40 mét vuông bìa đỏ...
      Đường Lê Lợi, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 30 m2 228,34 triệu/m2
      💥 Giá chỉ nhỉnh 6 tỉ – hiếm có trong khu vực!💥 Thiết kế 5 tầng – đầy đủ công năng – cực kỳ hợp lý!🔥 Vị trí đắc địa:✔ Gần trường cấp 1 Kiến Hưng✔ Gần...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 124 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 124 m2 41,94 triệu/m2
      💥 Đã đẹp lại còn rẻ💥✅️ chính chủ cần bán nhanh chung cư siêu rộng tầng trung dt 121m 4 phòng ngủ 3vs logia siêu mát✅️ Tặng lại cho khách toàn bộ...
      Đường 16B1, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 30 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 30 m2 231,67 triệu/m2
      💥 Vị trí trung tâm Q. THANH XUÂN – Gần Nguyễn Trãi, Láng, giao thông siêu tiện!🔸 Nhà DÂN XÂY kiên cố, thiết kế hiện đại – 4 PN KHÉP KÍN🔸 Có SÂN ĐỂ XE...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 30 m2 180 triệu/m2
      ✅ DT 30 mét vuông, MT 3.2m, 4tầng – 4 PN✅Giá chào 5.4 tỉ có TL✅ Thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ✅ Vị trí trung tâm Kiến Hưng, cách oto vài bước📌...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 1076 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 1076 m2 6,51 triệu/m2
      căn hộ HPC Landmark 105, La Khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội đang có mặt trên thị trường với giá 7 tỉ VND. chung cư có DT rộng 107.6m2, 3 PN và 2 ệ sinh,...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 90 m2, giá 6,67 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.67 tỷ 90 m2 74,12 triệu/m2
      - giá: 6,670 tỉ VND- DT: 90  mét vuông- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- Hướng cửa chính: hướng Tây Bắc- Hướng logia: hướng Đông Nam- Nội thất: Đầy đủ,...
      CC The Terra,Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 78 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 78 m2 83,34 triệu/m2
      Tặng ngay 100 tr cho KH đặt cọc sớm tòa HH1, trừ trực tiếp vào giá, CK TTS lên đến 10,5 phần trăm trừ thẳng vào giá, trả trước 15 phần trăm kí...
      KĐT Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 103 m2, hướng Đông-Nam, giá 5,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 103 m2 53,4 triệu/m2
      CC The Pride tọa lạc tại Tố Hữu, La Khê, Hà Đông, TP Hà Nội, có DT 103m2, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, hướng cửa chính hướng Đông Nam, logia...
      chung cư The Pride, Đường Tố Hữu,La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 84 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 84 m2 61,91 triệu/m2
      chung cư HPC Landmark 105 tọa lạc tại mặt đường Tố Hữu, La khê , Hà Đông.+ DT: 84m2 + 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + Hướng cửa chính: hướng ...
      HPC Landmark,Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 73 m2, hướng Bắc, giá 5,3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 73 m2 72,61 triệu/m2
      KĐT Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 983 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 983 m2 5,6 triệu/m2
      chung cư The Pride nằm tại vị trí đắc địa trên mặt đường Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội. Với DT lên đến 98,3m2, căn hộ chung cư 3...
      CC The Pride,Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.