Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.810 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      - Tên thương mại: căn hộ Grand SunLake Văn Quán.- Vị trí: 135 Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Quy mô: 2 tòa tháp cao 45 và 50...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.58 tỷ 97 m2 36,91 triệu/m2
      bán nhanh căn 97 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 2  phòng vệ sinh tại Terra An Hưng logia hướng Đông Nam, tầng 20 toà V2 giá 3.58 tỉ.-...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Vì sao có nên sở hữu Grand Sunlake ngay hôm nay.- Dự án đã hoàn thiện 100 phần trăm pháp lí - HĐMB rõ ràng KH yên tâm.- Hiện chào bán đợt đầu...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,28 tỷ tại Hà Đông

      3.28 tỷ 103 m2 31,85 triệu/m2
      - Vì một vài lý do nên mình cần nhượng lại căn căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 103m, tại tòa B căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza.Chưa ở nên nội thất...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 88 m2 40,91 triệu/m2
      căn hộ góc vip 88 mét vuông tòa B La Casta Văn Phú, Hà Đông.Cửa chính hướng Tây Nam logia các hướng.Đã hoàn thiện full nội thất xịn sò chủ mới...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn ngoại giao giá rẻ căn hộ Grand Sunlake 135 Trần Phú, Hà Đông.- Căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông giá từ 2,4 tỉ - 3 tỉ.- Căn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 138 m2 21,74 triệu/m2
      Chính chủ giáo bán căn hộ chung cư ct1 Văn Khê La Khê, Hà đông. Dt 138m2, 1pk, 3 phòng ngủ, 2VS, 3 logia, bìa đỏ chính chủ. Tiện ích ngập tràn,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán duplex hạng sang căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà ĐôngDT 81m2 gồm 2 PN, 2vs (có bồn tắm sục Jacuzzi), phòng khách, bếp, phòng khocăn hộ ...
      Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 121 m2 33,89 triệu/m2
      Cần nhượng lại chung cư 3  phòng ngủ tại căn hộ Mulberry Lane do không có nhu cầu sử dụng.Thông tin chung cư:+ chung cư tòa A tầng view cao, không...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư tại vị trí đẹp, quay ra bể bơi, view đẹp.Do chuyển xuống ở liên kế, Chính chủ bán chung cư cao cấp 88m2, 3 PN, 2 vệ sinh nội thất đầy...
      Dự án La Casta Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.55 tỷ 117 m2 38,89 triệu/m2
      Chuyển về nhà đất ở tôi muốn bán lại chung cư Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.Thông tin chung cư:+ chung cư tòa S2 DT: 117m - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      -DT 88m2 CC BOOYOUNG CT7.-Có 3 PN và 2  toilet.-Cửa hướng ĐN , logia ĐB+TB căn hộ góc nên rất thoáng.-Nhà tôi bàn giao nội thất cơ bản thôi.-bìa đỏ...
      Dự án Chung cư Booyoung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Suất ngoại giao CC Grand Sunlake căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 98m2 giá 3,1 tỉ (không báo ảo) view hướng Đông NamCSBH tháng 4/2023.- CK lên đến...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,1 tỷ tại Hà Đông

      3.1 tỷ 120 m2 25,84 triệu/m2
      chính chủ chuyển đi nơi khác cần bán ngay chung cư Victoria 3 phòng ngủ, 2Vs, 120m2 tầng trung, nội thất đầy đủ đẹp giá 3,1 tỉ.DT 120m2 căn hộ...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông

      3.05 tỷ 81 m2 37,66 triệu/m2
      Bán chung cư 81m2, 3 phòng ngủ, 2VS tại Anland Premium.Để lại đồ liền tường.Giá 3.05 tỉ bao phí rẻ nhất TT.Em hỗ trợ thủ tục A - Z. Nói không với...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán căn 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      mình chính chủ cần bán chung cư Anland LakeView Dương Nội, Hà Đông.Vị trí mặt đường Ngô Thì Nhậm đối diện công viên thiên văn học KĐT Dương Nội mới.Thông...
      Dự án Anland LakeView, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông

      3.71 tỷ 95 m2 39 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ tầng 21 căn hộ chung cư CT4 - Booyoung nằm trong KĐT Mỗ Lao, Hà Đông. Tọa lạc tại một trong những địa điểm đẹp nhất của Q....
      Dự án Booyoung, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ, có một căn duy nhất bên toà Anland 1 (Complex) đang có nhu cầu sang nhượng cho a/c nào có nhu cầu. căn hộ chung cư tôi thuê thiết kế...

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.