Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 tầng, giá 16,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.8 tỷ 77 m2 218,19 triệu/m2
      Cần bán nhà LK6 dự án Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao DT 77m2, 4 tầng, MT 4.5m view hồ.Đường trước nhà 12m phân lô vỉa hè vị trí rất đẹp không lỗi nhỏ, cách...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự 200m2 khu d giá cả nhà và đất 17 tỉ.- đc: Khu D Geleximco, Dương Nội, Hà Đông, HN.- Thông tin cơ bản:- DT 200m2 ngang 10m.- Đường...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Chung cư The Terra An Hưng, 5 tầng, giá 15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 86 m2 174,42 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ, nội thất sang trọng, đẳng cấp, công viên trước nhà, vỉa hè, oto tránh, thuộc KĐT Dương Nội ngay gần toà nhà Nam Cường, khu vực dân trí...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Biệt thự An Vượng Villa, giá 16 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 162 m2 98,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Dương NộiCăn Villa 162  mét vuông đã hoàn thiện mặt ngoàiđã có bìa đỏgiá 16 tỉliên lạc xem nhà và xem sổ : 0328 561 ***
      Dự án An Vượng Villa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, 83 m2, giá 10,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.1 tỷ 83 m2 121,69 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ - KD - NHÀ ĐẸP giá mềm - VỊ TRÍ ĐẸP - KHU Ở ĐẲNG CẤPNHÀ 83M, 4TẦNG, MT 5M, GIÁ 10,1 tỉTẠI khu đô thị VĂN KHÊ, Q. HÀ ĐÔNGMô tả:- Chủ...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm khu đô thị mới, cạnh các khu đô thị An Hưng, khu đô thị Dương Nội, Him Lam Vạn Phúc hạ tầng tiện ích phát triển từng ngày, kết nối...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 72 m2, giá 16,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      16.9 tỷ 72 m2 234,73 triệu/m2
      Siêu phẩm trục chính La Casta - mặt phố cực hiếm nhà bán - vị trí KD đẳng cấp.DT 72.5m2.+ Nhà đẹp trục chính KD, xung quanh tiện ích đồng bộ. Mặt phố hiếm...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 10 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 65 m2 153,85 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Mỗ LaoPhố VIP - Làng Việt Kiều CHÂU ÂU - Mặt ngõ KD - HIẾM 10tỉ KD- Nhà thuộc LK Làng Việt Kiều Châu Âu Mỗ Lao Hà Đông, mặt ngõ KD thông...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 15,2 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      15.2 tỷ 110 m2 138,19 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Quán Hà Đông 110x5 tầng Mặt phố lớn oto buyt chạy qua, KD gì cũng đc. Khu vực trung tâm khu đô thị Văn Quán, gần chợ, trường học,...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 160 m2, giá 15,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn rất đẹp khu C Geleximco, DT 160 mét vuông, MT 8m, đối diện vườn hoa rất rộng và đẹp, sát khu đất chuẩn bị xây căn hộ chung ...

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Geleximco, 114 m2, giá 10,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn Geleximco DT 114m2, trục đường 20.5m, cách Lê Trọng Tấn 50m.Trục đường thông thẳng lê trọng tấn, KD đc, cư dân đông đúc, giao thông...

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 13,1 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      13.1 tỷ 88 m2 148,87 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp đếm từng cm - khách chỉ việc xách va li về ở ngay - vị trí hot nhất KĐT Văn Phú.Ngay trung tâm KĐT Văn Phú, ngay gần tháp Đông Hồ, gần công...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 18 tỷ tại Hà Đông

      18 tỷ 162 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán gấp biệt thự Sol Lake Villa khu D khu đô thị Dương Nội.DT 162m2, xây 3.5 tầng. Nhận nhà ngay.giá: 18 tỉ.Đường trục chính 30m sát công viên cây...
      Dự án Đô Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 83 m2, giá 11 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 83 m2 132,54 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Văn Khê, nhà đẹp, giá cực rẻ khu vực, chủ cần bán ngay đi nước ngoài.khu đô thị mới Văn Khê đang phát triển mạnh, với hạ tầng...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 180 m2, giá 18,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      18.5 tỷ 180 m2 102,78 triệu/m2
      Bán biệt thư An Vượng gần công viên Thiên Văn Học, mặt đường Lê Quang Đạo.- căn biệt thự 180 m2.- Mặt đường trục chính 30 m.- giá mềm nhất: 18.5...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, giá 19,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      19.5 tỷ 180 m2 108,34 triệu/m2
      Bán biệt thự lô góc - MT 27m tại Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. 19,5 tỉ Khu Vip nhất.- DT 180 mét vuông xây 3 tầng 1 tum.- bìa đỏ nét căng -...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 105 m2 157,15 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè - 3 làn oto tránh - KD vô địch.+ Vị trí: Đắc địa, đắc lộc, mặt phố, vỉa hè, 3 oto tránh, phố Dương Lâm song song với phố Nguyễn Khuyến.Trần...
      Đường Dương Lâm, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Liền kề Him Lam Vạn Phúc, 6 tầng, 98 m2, giá 17,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.5 tỷ 98 m2 178,58 triệu/m2
      Bán nhà Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông 98m2, 6 tầng chỉ 17.5 tỉ, call ngay 0966 598 ***.+ Vị trí đắc địa cạnh đường Tố Hữu vỉa hè rộng, KD vô địch. Dự án đô thị...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.