Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 3.493 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông

      12.8 tỷ 73 m2 175,35 triệu/m2
      Gia đình mình đón thêm thành viên mới nên chuyển sang căn 3 PN để ông bà tiện lên chăm sóc. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tầng trung tại KĐT Xa La cho...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 254 m2, giá 13 tỷ tại Hà Đông

      13 tỷ 254 m2 51,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ căn duplex tòa B Mulberry Lane - Mỗ Lao - Hà Đông.- DT: 254m2.- Số phòng: 3 ngủ, 3 phòng vệ sinh.- Nội thất: Đầy...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 254 m2, giá 13 tỷ tại Quận Hà Đông

      13 tỷ 254 m2 51,19 triệu/m2
      Kính gửi tới quý a/c KH thông tin chung cư như sau ạ:- DT lên tới 254 mét vuông lớn.- Nằm tại tòa B dự án Mulberry. Chỉ có duy nhất 4 căn.- Thiết kế...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 233 m2, giá 13,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      13.2 tỷ 233 m2 56,66 triệu/m2
      Là căn hộ thông tầng đẹp nhất dự án - logia rộng 1,8m view 180 giúp tầm view của căn hộ chung cư cực đỉnh- Thiết kế siêu đỉnh vs các phòng đều có ít...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 233 m2, giá 13,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      13.2 tỷ 233 m2 56,66 triệu/m2
      Là căn hộ thông tầng đẹp nhất dự án - logia rộng 1,8m view 180 giúp tầm view của chung cư cực đỉnh- Thiết kế siêu đỉnh vs các phòng đều có ít nhất 2...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Cần cho thuê căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85m DTTT, 2VS tại Anland Premium.căn hộ chung cư full đồ giường ngủ, tủ, sô pha, rèm, hệ thống tủ...
      Dự án Anland Premium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 233 m2, giá 13 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 233 m2 55,8 triệu/m2
      Là căn duplex thông tầng đẹp nhất dự án.- logia rộng 1,8m view 180 giúp tầm view của căn hộ chung cư cực đỉnh.- Thiết kế siêu đỉnh vs các phòng đều có...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư New Skyline , 4 phòng ngủ, 250 m2, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông

      12.5 tỷ 250 m2 50 triệu/m2
      Do chuyển công tác tôi cần bán ngay căn hộ duplex thông tầng mà tâm huyết dồn hết vào đó. Nhà mới ở đc một năm, mọi thứ vẫn mới, đồ toàn hàng nhập khẩu...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư The Pride, 8 phòng ngủ, 668 m2, giá 13,9 tỷ tại Hà Đông

      13.9 tỷ 668 m2 20,81 triệu/m2
      Quá hiếm bán căn hộ chung cư penthouse - căn hộ duplex The Pride Hải Phát 668 mét vuông chỉ 13,9 tỉ - hướng logia hướng Đông Nam.- Môi trường...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp giảm sâu Liền Kề Văn Phú 90 mét vuông*5t, KD tấp nập, đường 17m.+ DT: 90 mét vuông, MT 4,5m, nhà 5 tầng xây thô hoàn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 13,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      13.2 tỷ 195 m2 67,7 triệu/m2
      ***Chủ thay đổi công tác vào HCM nên cần bán căn penthouse đẹp nhất tòa- chung cư ở tầng cao, Đông Nam, view đẹp nhìn sang khu thấp tầng Park city- Đây là...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 195 m2, giá 13,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      13.2 tỷ 195 m2 67,7 triệu/m2
      khu đô thị PARK CITY - PARK KIARA - TOP 10 khu đô thị ĐÁNG SỐNG NHẤT VN - PENTHOUSE PHIÊN BẢN LIMITED - TẶNG 2 CHỖ ĐỖ XE ĐỊNH DANH miễn phí.- Bán căn...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 94 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 94 m2 122,35 triệu/m2
      ĐƯỜNG 24M -- VỈA HÈ 6M -- TRỤC CHÍNH KD khu đô thị VĂN PHÚ -- GIÁ CẮT LỖ bán gấp NGHỈ TẾT Mô tả : KHÔNG BOS ĐIỆN HỐ GA + Nhà thuộc khu đô thị phân lô...
      KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 11,9 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      khu đô thị mới Văn Khê.Lô góc 3 thoáng - phân lô - oto tránh nhau - vỉa hè - thoáng trước, thoáng sau - KD.Nhà mình bán cạnh toà nhà căn hộ CT2, cách 2...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 82 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      12.3 tỷ 82 m2 150 triệu/m2
      Chuyển sang căn biệt thự, cần bán nhà liên kế An Hưng, Dương Nội 4 tầng DT 82.5m2 đã hoàn thiện đẹp. Đang cho thuê dòng tiền ổn định 30tr/tháng.- Hướng:...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 12,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 90 m2 143,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế KĐT Văn Phú, Hà Đông. Nhà đang ở ổn định, xung quanh đã về hết nên không còn nhà sửa. Khu an ninh đảm bảo, dân trí cao, yên...

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 79 m2, giá 10,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.9 tỷ 79 m2 137,98 triệu/m2
      Cần tiền để KD, tôi cần bán lại căn hộ góc liên kế La Casta Văn Phú, Hà Đông.- DT: 79m2 x 4 tầng (đã hoàn thiện).- Giá: 10.9 tỉ.nhà phố thương mại đối...
      Dự án La Casta Văn Phú, Phố Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 71 m2, giá 10 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ góc, liên kế Kiến Hưng Luxury Hà Đông, đường Phúc La.- DT đất 71 mét vuông.- Đông Nam, cạnh trường học.- DT sàn xây...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Đông được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Đông ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Đông giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Đông phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Đông, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Đông là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Đông. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.