Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.276 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      Giá 3,8 tỉBán nhà hẻm Phạm Văn Chiêu p14 Gò VấpDT 4 x 17m, đúc 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2wcHẻm trước 5,5mSổ công nhận 50  mét vuôngGiá 3,8 tỉ thỏa ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư CC Sunny Plaza GV 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,Giá 3,5 tỉ.Có xuất ô tô.Bao sổ.Full nt.Cửa hướng Tây ...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 78 m2 55,13 triệu/m2
      đc: Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, TP.Hồ Chí MinhDT: 5.5m x 15m = 78m, DTXD 5.5m x 11m, có giấy phép XD 4.5 tầng.Mở Rộng Hẻm 8m Trong Tương Lai: Dự kiến...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đường hẻm 1/ đường Lê Đức Thọ, P. 7, Q. Gò Vấp. Giá 3tỉ060. Còn thỏa thuận.- Nằm trục hẻm thông rộng 6m, cách MT đường Lê...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 48 m2 70,84 triệu/m2
      Chủ kẹt bán nhanh mảnh đất hẻm ô tô khu đồng bộ đường Lê Đức Thọ P. 15 Gò Vấp.Dt: 4,3x12 CN 48m2 tặng GPXD.Chốt bán: 3,4 tỉ.hotline: 0888 860 *** zalo...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 28 m2 tại Đường 14 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 28 m2 142,86 triệu/m2
      Nhà thiết kế đẹp.nội thất đầy đủ.pháp lý chuẩn hoàn công.Có khoản sân trước để xe.Cách hẻm xe hơi 5 bước chân.Giá 4.x tỉ cấp 1 thỏa thuận chính chủ.
      Đường 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Trương Đan Trường Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      chuyển nhượng gấp ngôi nhà gần chợ Gò Vấp đường Nguyễn Du, P. 7.- Cách đường Nguyễn Du 20m, hẻm rộng 6m ô tô ra vào thoải mái.- Nằm gần chợ Gò Vấp,...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      bán ngay NHÀ Ở LÊ VĂN THỌ,P. 9,GÒ VẤP. GIÁ CHỈ 4TỶ8, hẻm ô tô *778690385- Xung quanh có nhiều tiện ích.- DT: 5x12m- hẻm ô tô , an ninh, 1 sẹc gần MT,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà 1/ Nguyễn Văn Lượng Gò Vấp.Cách MT 50m.Gần Lotte Mart City Land Nguyễn Văn Lượng.DT 40 mét vuông.Đúc 1 trệt 1 lầu.Gồm có: Phòng khách, nhà bếp, 2...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      + đc: Đường Quang Trung, P.8, Gò Vấp+ DT: 55 mét vuông, 4x14m+ oto đậu cửa, hẻm nhựa thông tứ hướng+ Khu an ninh yên tĩnh.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 40 m2 tại Đường 5 - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Nhà ở khu vực thuận tiện, gần chợ, trường học, trục đường chính lưu thông sang các Q. khác.
      Đường 5, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Bùi Quang Là, P. 12, Gò Vấp.DT: Ngang 4,2m x dài 16m.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu (có sân thượng trước).Kết cấu: 3 PN 4 phòng vệ...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m , giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 46 m2 106,31 triệu/m2
      Ngay emart - hẻm xe hơi 1 trục - một căn ra MT - 3 lầu sân thượng - 3 phòng ngủ - sổ hoàn công, vuông, đất ở không lộ giới - 46m2 - chỉ 4.89...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền cần bán nhà mới nội thất đầy đủ đường Quang Trung, P. 8, Gò Vấp.DT: 4x13.7m.- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu: Có 2 PN, 2 phòng vệ sinh, bếp,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 95 m2 34,74 triệu/m2
      - Chính chủ bán chung cư quân đội 468, P. 7, Gò Vấp.- Vị trí: Gần nhà hàng Hương Phố, trường cấp 2 Phan Văn Trị, sau lưng Coopmart, căn hộ K26, chợ Căn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Nhà mới sạch sẽ vô ở ngay!❌❌❌NHÀ 4 TẦNG 4  phòng ngủ - DT : 5M x 9M 🌻ĐC : Phạm Văn Chiêu - P9 - Gò Vấp💰Giá: 4 tỉ 390 tr còn thỏa thuậnTel/Zalo :...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đẹp- giá rẻ đường Lê Lợi, P. 4, Q. Gò Vấp, HCM.- DT : 60 mét vuông ( Ngang 5m, Dài 12m ).- giá giảm cho khách thiện chí: 3 tỉ...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 40 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      ⛺️ ngôi nhà VỊ TRÍ ĐẸP. GIÁ RẺ. 💰 GIÁ CHỈ CÓ 3,85 tỉ- Bùi Quang Là, P. 12 gò vấpDT : 3,5mx12m. Đúc 1 lầu, 2 PN , 2 nhà vệ sinh. Hẻm nhựa 3,5m....
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.