Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.276 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 22 m2 150 triệu/m2
      CẦN BÁN - Nhà 2 tầng - hẻm ô tôDT: 22m2Giá: 3.3 tỉVị trí:Nguyễn Văn Khối , P. 8 Gò Vấp, Tp HCMMô tả:Hướng TB.- Vị trí đẹp ngay ngã tư, KD đa ngành, từng...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 66 m2 73,49 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư bán ngay nhà Lê Đức Thọ, P.16, Gò Vấp. hẻm ô tô giá chỉ 4tỷ850 *778690385đc: Lê Đức Thọ p16 Gò Vấp DT : 66m2 Kết cấu : 1 trệt 1...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà Lê Văn Thọ p.11 GV.DT:4x10m=3.5tỉ.(còn thỏa thuận ). Nhà trệt lầu đúc btct. Hẻm sạch sẽ, an ninh, giao thông thuận lợi.contact:Mr.tháiĐặc biệt có nhận...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô tải thông 5m đường Nguyễn Tư Giản, P.12, Q.Gò Vấp.+ DT: 3,9 x 12m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 46 m2 tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 46 m2 106,31 triệu/m2
      - Vị Trí: Sát Emart Phan Huy Ích - ngã tư Quang Trung, Phạm Văn Chiêu- Kết cấu: 3 Tầng kiên cố đẹp sạch sẽ- DT: 46m2- Hêm nhựa xe Vios đậu cửa- Khu vực an...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 34 m2 93,83 triệu/m2
      + Nhà Quang Trung, P. 11 gò vấp - 2 Tầng.+DT: 34 mét vuông (4x8.5) giá chỉ 3tỷ190. còn thỏa thuận .Mô tả: Nhà1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 65 m2 53,7 triệu/m2
      Vị trí : hẻm 1 xẹt đường Nguyễn Du , P. 7 - Gò Vấp . Cách bện viện 175 , sân bay chỉ 10 đi xe Thông ra Phan Văn Trị , Nguyễn Thái Sơn , Vincom plaza. -...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 26 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 26 m2 138,47 triệu/m2
      🔊🌹LÔ GÓC GẦN MT HXT - THUÊ 14TR THÁNG - KD ĐỈNH Phan Văn Trị 26m2, P. 10 Gò Vấp . Mô tả: + Nhà cho thuê 14tr tháng, chủ mong muốn chủ mới vẫn tiếp tục...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 16 - Gò Vấp, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Phạm Văn Chiêu, P. 16, 5 tầng tặng nội thất, chỉ 3.35 tỉ+ Kết cấu : 1 trệt 4 lầu, gồm: phòng khách, bếp, 4  phòng ngủ ( trong đó có 2  phòng ngủ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Khu an ninh, không ngập nước, đầu hẻm là Công an P.. Cách CV Làng Hoa 500m.Nhà nát - Thích hợp xây mới theo ý thích.Nở hậu - vị trí tốt.Nhà chính chủ, SHR...
      Số 254/, Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Lê Đức Thọ, Nguyễn Oanh, Chợ An Nhơn.Hàng xóm khu căn biệt thự An Lộc.Đường ô tô, xe tải chạy thẳng 1 trục đẹp.DT: 42.8 mét vuông.4.3 x 9.8 x 2...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      Đối diện Emart Thiso Mall Phan Huy Ích.Nhà siêu đẹp, 2 mặt hẻm rộng thoáng.Hạ 450tr. Gửi bán: 3tỉ750.Nguyễn Duy Cung, Phan Huy Ích, Quang Trung.DT:...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 44 m2 86,14 triệu/m2
      Nhà 2 tầng - hẻm xe hơi Lý Thuyết - Gần Văn Lang.DT 44 mét vuông.Giá 3.79 tỉ.Vị trí:566/ Nguyễn Thái Sơn, P. 5 Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Nhà...
      566/, Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Đối diện Lottemart Gò Vấp, Cityland Park Hills.Hẻm 350/ Nguyễn Văn Lượng, Lê Đức Thọ, Thống Nhất.Chỉ 4 tỉ 100tr còn tl.DT đất: 39,8 mét vuông.Công...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 0 m2
      Nhà 5 tầng, ô tô đỗ, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Đối diện Mercedes Quang Trung.Chỉ 4tỷ390tr.DT: 39.7m2.4.05 x 9.7 x 5 Tầng BTCT.Trệt, lửng, 2...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      HẺM oto_vừa xây 4 TẦNG_41M2_NGANG 4M_BÙI QUANG LÀ P12 GÒ VẤP_5 tỉ 👉 Mô tả ✍️ 1 Trệt 3 Lầu, 2 Sân thượng, 4 PN, Phòng thờ, 3 phòng vệ sinh, Sổ vuông...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM P. 10 - NGAY UBND Q. ===== 4 tỉ 750 tr ===== Hẻm taxi Quang Trung - P. 10 - Gò Vấp - Tp. TP.HCM * Cách 10p đến Lottemart Nguyễn Văn Lượng...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LIỀN KẾ CHỢ THẠCH ĐÀ===== 4 tỉ 650 tr =====Hẻm taxi Phạm Văn Chiêu - P. 16 - Gò Vấp Thành phố Hồ Chí Minh * Gần Nhà Văn Hóa Gò Vấp - trường cấp...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.