Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.276 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay siêu phẩm nhà xinh.Nguyễn Du, P7, GÒ VẤP.- DT: 48 mét vuông ngang 4m dài 12m.Mô tả.- Gồm: Nhà 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      - DT 45 mét vuông CN 42 mét vuông, quy hoạch rõ ràng.- Kết cấu 3 tầng logia thoáng mát, khu vực yên tĩnh.- Hẻm thông 3m, cách MT Huỳnh Khương An...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 49 m2 tại Đường Quang Trung - 9 - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 49 m2 83,68 triệu/m2
      + Nhà đẹp với xây vô ở ngay.+ Nhà 2 lầu, 1 trệt, 1 lầu nhà đẹp, tặng nội thất châu âu,+ Hẻm nhựa sạch đẹp, oto vào nhà đỗ tận cửa.+ KDC yên tĩnh, gần công...
      Đường Quang Trung, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Quá rẻ bán nhà hẻm xe hơi, 50 m2 thu nhập 120 tr - Phạm Văn Chiêu Gò Vấp - Chỉ 3,6 tỉ.+ DT: 4,5 x 11,5 m.+ Kết cấu: Nhà trệt, gồm 4 PN, 4 WC, thiết kế...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 37 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 37 m2 97,3 triệu/m2
      Chủ gấp bán hạ ngay 100 tr giá chào mới 3.6 tỉ.một căn ra hẻm oto tránh - nhà BTCT mới XD 2 năm.Mô tả:- Nhà BTCT chắc chắn, chủ tự tay thiết kế XD.- 1 trệt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shop house 54 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      MT KD tại khu thương mại độc đáo kết hợp 2 khu phố: Shanghai Town - Khu phố ẩm thực và Roma Town - Khu phố vui chơi, giải trí và mua sắm.Toạ lạc tại MT...
      Dự án I-Home 1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      + DT: 4 x 16m, nở hậu 4.2m, DTCN 64 mét vuông, đất cư dân hiện hữu.+ Vị trí siêu đẹp, cách MT 100m, cách Quang Trung 300m, đường nhựa rộng xe tải...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      pháp lí sổ hồng riêng chính chủ.CĐT uy tín.- Nội thất mới hoàn toàn...- chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất: 3 điều hoà LG, 2 thiết bị vệ sinh inax, 3TV...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 24 m2 166,67 triệu/m2
      Chủ cần bán Nhà bán Phan Huy Ích, P12, Gò Vấp, ngang 3m dài 8m. 1 trệt 2 lầu, 2 PN 3 WC, hẻm nhà 3m, 20m ra hẻm ô tô, 4 tỉ thỏa thuận chính chủ 0925 808 ***
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,67 triệu/m2
      Lên sóng nhà mặt tiền đẹp - HXT 5m thông - tiện KD, spa, vp công ty...giá: 4tỉ 980tr thỏa thuận.ĐC: Nguyễn Tư Giản - P12 - Gò Vấp.DT: Ngang 4m dài 12.1m....
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉ thỏa thuận.Tel/Zalo: 0865 711 ***.Nhà hẻm Phạm Văn Chiêu P. 9 Gò Vấp.hẻm ô tô. Vị trí đẹp. Gần nhà thờ Thạch Đà.DT: 4mx12m. Đúc 3 lầu BTCT,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Nhà Thống Nhất, hẻm xe hơi Trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ (52.2m2) nở hậu giá 3,65 tỉ.+ Nhà còn chắc chắn sơn nhẹ vô ở ngay, hẻm 1/ thông các hướng.+ DT:...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 93 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Bán nhà c4, hẻm ô tô 8m Lê Đức Thọ, P13, Gò Vấp.- DT: 4x26 công nhận 93m2- Hướng Bắc, hiện trạng có 1 nhà c4- giá siêu mềm trong khu vực: 4,9 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 59 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 59 m2 84,75 triệu/m2
      oto chạy vi vi hẻm thông giá chỉ 5 tỉ P. 8, Gò Vấp khu đc xây cao tầng gần MT cho thuê 10 tr/ tháng.- 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 60 m2 72,5 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Kiệm P3 Gò Vấp 60m2 sổ hồng riêng.- DT: Ngang 5m dài 12m.- Kết cấu: 1 trệt 3 tầng - Sân thượng, 4 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà 2 mặt hẻm Phan Văn Trị và Huỳnh Khương An, đối diện ĐH công nghiệp,DT: 4,17* 11m, nở hậu 4,42. CN: 45,7 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.Dưới trệt...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      THÔNG TIN CHI TIẾT:đc: Hẻm 22 Đường số 21, P8, Gò Vấp.DT: 30.5 mét vuông (4.06 x 9.5).giá: 4 tỉ 680 tr. MÔ TẢ: DTSD: 113 mét vuông. Kết cấu: 1...
      Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Gò Vấp, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 0 m2
      Giảm 250tr.Bán nhà hẻm 3 gác Lý Thường Kiệt, P4, Gò Vấp.DT: 4m* 12,1m.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 phòng.Thích hợp cải tạo, xây mới.Cách 30m ra MT.pháp lí...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.