Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.276 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      - Trệt lửng lầu mái đúc, gồm 3 phòng ngủ, 3WC- DT: 4X11m- hẻm ô tô thông sạch sẽ- Khu cao tầng, dân trí, KD tốt- TẶNG full nội thất như hình, - Vị...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Hà Đô Nguyễn Văn Công P. 3 Gò Vấp TP. Sài Gòn.* DT 92m.* Giá: 3,9 tỉ. thỏa thuận.* sổ hồng riêng chính chủ (sử dụng lâu dài).*...
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 0 m2
      - Chính chủ có căn hộ chung cư CityLand Park Hill tại Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp cần bán.- căn hộ chung cư có DT 86,1 mét vuông, 3 PN, 2...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      Mô tả:- Dt: 48m2, 4 * 12 m, 2 tầng, giá chỉ 4 tỉ 600- Kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT : 2 PN, phòng khách, bếp, sân thượng.- Nhà mới chính chủ xây dựng cho 2 vợ...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 50 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 50 m2 95,8 triệu/m2
      DT 50m2, trệt lầu gồm sân để xe, 3 PN (có 1 phòng dưới tầng một), 2  nhà vệ sinh.Vị trí đẹp KD, hẻm 5m thông.Tặng toàn bộ nội thất, chỉ xách va li...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 32 m2 135,94 triệu/m2
      Giá 4 tỉ 350 tr còn bớt.Bán nhà đường Số 1 - P. 16 - Gò Vấp.DT: 3.3m x 11m công nhận 32 mét vuông đất - diện tích xây dựng: 99 mét vuông.Xây...
      Đường Số 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ có ngay nhà đẹp mới vô ở ngay, ngang 5m cả con hẻm không nhà nào có dt này.Chính chủ chưa qua đầu tư.- Dt: 48 mét vuông (5m x 9.7m).- Hẻm...
      Hẻm 41, Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      Nhà bán đường Nguyễn Văn Khối - dòng tiền 10tr/thg hẻm ô tô, ngang 5m, 53 mét vuông nhà cấp 4.Chính chủ gấp bán giảm còn 4.5 tỉ.Dt: 53 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      HƠN 4 ĐỒNG QUÝ VỊ SỞ HỮU NGAY SIÊU PHẨM ĐẸP KHÔNG ĐỐI THỦ VỊ TRÍ SIÊU VIP+ Giá : 4 tỉ 75+ Vị Trí : Nguyễn Tư Giản - P.12 - Gò Vấp - Hồ Chí Minh ( Ngay chợ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm ba gác Phạm Văn Chiêu, P14, Gò Vấp. Nhà đẹp như mới- DT : 4 x 10m - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, logia...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà trong hẻm Quang Trung, P10, Gò Vấp.DT: Ngang 3m50, nở hậu 3m65, dài 6m85.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc, mái tôn.Vị trí: Gần trường học,...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thông Tây Hội - Gò Vấp, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Mô tả: (đc Chuyền).- DT: 4x8.8m.- Hướng: ĐB.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + 2 sân thượng trước sau gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Đường Thông Tây Hội, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      Mô tả: (đc Lê Thơm).* DT: 3.7x8m nở hậu tài Lộc 5.4m.- Kết cấu:+ Trệt thông suốt, bếp, quầy bar và  nhà vệ sinh, căn hộ góc thoáng mát có cửa sổ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 40 m2 110,75 triệu/m2
      nhà mặt tiền đẹp đối diện Cityland Park Hill.4 tỉ 430 tr.DT: 4 x 10m, công nhận đủ.+ Xây dựng: 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu.+ Công năng gồm phòng khách, bếp, 3...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 30 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn bán ngay ngôi nhà 11/39B số cũ, Lê Đức Thọ, P.17, Nguyễn Oanh, Nguyễn Văn Lượng, Thống nhất vào đều đcngôi nhà phố mà chỉ có 3.1 tỉ, 2...
      11/39B số cũ, Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Xem Nhà Điện Thoại Trước Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 0 m2
      MT KD.Đường Số 1 - P11 - Gò Vấp.DT 4,1m x9m (sổ 34,5 mét vuông).Trệt lầu: PK, PB, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà mới 90 phần trăm...
      Đường Số 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Khối, oto đỗ cửa, phân lô, ngang 4x15m, 4 tầng chỉ 4.7 tỉ.+ Chủ bán nhà qua Mỹ với con, nhà xây vài năm còn nguyên mùi sơn, xách va li...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hoàng Phái - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà Lê Hoàng Phái P. 17 Gò Vấp. giá cả thương lượng.- Vị trí: Nằm trục hẻm rộng 6m. Gần đại học Trần Đại Nghĩa. Hẻm rộng thông thoáng từ đầu...