Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 225 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 225 m2 88,89 triệu/m2
      GIẢM 4tỉ Bán đất TẶNG căn biệt thự Nguyễn Oanh, Gò Vấp. Khu VIPDT: 12.5x18m, vuông vắn, CN 213mKC: Trệt 1 lầu. Nhà còn mới, chắc chắn CHUẨN NHƯ HÌNH....
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 134 m2, hướng Bắc tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 134 m2 93,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 269 Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp, giá 12,5 tỉ TL.Mô tả:- DT: 134 mét vuông(6x24).DT sàn: 306 mét vuông.- Kết cấu: Nhà gồm 3...
      269, Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      N
      Lê Giang Sương Nguoitraogiatri Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 10,39 tỷ

      10.39 tỷ 78 m2 133,21 triệu/m2
      Vị trí: Lê Văn Thọ - P. 9 - Gò Vấp - Sài Gòn (sau căn MT.Hướng: Bắc - Đông.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu gồm nhà để xe (để 2 oto phòng khách bếp 5...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 17 tỷ

      17 tỷ 210 m2 80,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 496 Dương Quảng Hàm, P6, Gò Vấp- DT: 8.4x25m, vuông vắn, công nhận 190m2- Hiện trạng: 2 ngôi nhà (một căn trệt 2 lầu, một căn Trệt 1 lầu)....
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 160 m2 121,88 triệu/m2
      căn biệt thự - khu vip P6 Gò Vấp - 8x20m - 4 tầng - đường 10m - 19.5 tỉ.- Nhà thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.- Nằm trong khu căn biệt thự, dân nhà...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 250 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 250 m2 74 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ 4 tầng đường Nguyễn Oanh.Đường 10 thông thoáng, khu dân trí cao.- DT: 11x23m Xây dựng 4 lầu.- 40P, hệ thống phòng cháy chữa cháy...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố Nguyễn Văn Khối P8 GV.- DT: 4x20m XD 3 tấm hợp đồng thuê 30tr/ tháng.- Vị trí: Nhà nằm ngay công viên làng hoa, Thích hợp mua kd...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Hoàng Phái - 17 - Gò Vấp, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 78 m2 174,36 triệu/m2
      MT KD Lê Hoàng Phái Nguyễn Oanh, P. 17, Gò Vấp. DT 78 mét vuông giá 13.6 tỉ - đang cho thuê 32.5 tr/ tháng.+ DT: Ngang 3.8m, dài 20.5m.+ Kết Cấu: 4...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD 7 tầng Trần Bá Giao View Sông Vàm Thuật 65 mét vuông 9 phòng ngủ hợp đồngT 40tr 10 tỉ 5 TL.- MT KD, giao các con đường...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 136 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 136 m2 106,62 triệu/m2
      Vip nhất khu Lê thị Hồng 6.4x23m (NH 7.4m) 136 mét vuông. Giá 14.5 tỉVị trí KD sầm uất ngay trục Lê Thị HồngKhuôn đất lớn: 6.4x23m. Nở hậu: 7.4mCông...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 115 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 115 m2 102,61 triệu/m2
      bán ngay hạ 2 tỉ, MT Lê Văn Thọ P11 GV.- DT: 4,2x30m CN 115 mét vuông XD C4 hợp đồng 15tr/ tháng, khu vực đc phép xây cao tầng, phù hợp xây VP, căn ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 165 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 165 m2 101,82 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT KD Trần Bá Giao sát đại học Văn Lang 165m2 xây căn hộ dịch vụ xây dựng hầm 7 tầng.- MT KD sầm uất, vị trí view sông TP.HCM, sông Vàm...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 0 m2
      Cần bán: nhà c4 MT số 87, đường Huỳnh Văn Nghệ, P12, Q. Gò VấpDT 99,7m2 Kích thước 4 x 25, thổ cư 100%Chủ quyền riêng, chính chủ, Gần chợ, trường học. giá...
      Số 87 Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 15,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán căn nhà phố gần Phan Văn Trị- Nhà hoàn thiện rất kỹ sử dụng toàn đồ tốt để hoàn thiện vị trí. Nhà nằm trên đường Số 1 con đường rộng và nhộn nhịp nhất...
      Dự án Cityland Center Hills, Đường Nguyễn Oanh, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự Cityland Graden Hills P. 5.. Sau Lưng EMAX... Gần Phạm Văn Đồng.- DT: 5x20m.- Kết cầu nhà: Trệt 3 lầu - phòng khách, bếp, 4 phòng,...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      K
      Trần Hữu Cường Thiên Khôi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 134 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 134 m2 81,35 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp nở hậu đường xe tải thông.Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp.Đường xe tải thông KDC sầm uất gần ngã 4 Nguyễn Oanh và Lê Đức Thọ.Thông ra đường...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      - DTCN: 65.2 mét vuông.- DT sàn: 232.5 mét vuông.- Nhà BTCT xây dựng kiên cố chặt chẽ Gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 PN, 6  nhà ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      bán nhanh nhà 2 lầu, sân thượng khu căn cứ 26 Lê Thị Hồng, P17, Gò Vấp. DT 5x20M. Giá chỉ 11.5 tỉ.* Hiện hữu vị trí đẹp trong khu vực, hẻm ô tô 8M thông,...
      26, Đường Lê Thị Hồng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.