Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.075 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 138 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 138 m2 86,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 656 Quang Trung, P11, Gò Vấp.- DT đẹp: 5.5x25m, vuông vắn, công nhận 115 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 1 lầu sân thượng. Nhà xây ở chắc...
      Hẻm 656, Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cho thuê căn hộ chung cư dịch vụ gần các trường đại học lớn như Công Nghiệp 4, Văn Lang.DT đất rất đẹp 6x15 vuông vắn không lộ...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 tiện xây căn hộ dịch vụ vị trí KD Dương Quảng Hàm 5x20m/100m2 giấy phép XD hầm 7 tầng 11 tỉ TL.- Vị trí KD, sát đại học Văn Lang, đại ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 143 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 143 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà khai thác 140tr/1 tháng căn hộ dịch vụ 5 tầng Dương Quảng Hàm sát đại học Công Nghiệp chỉ 16 tỉ 5 TL.- hẻm ô tô khu bàn cờ, hẻm 2 ô tô né...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 1 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      Bán nhà c4 khu Lê thị Hồng đường 10m KD.DT: 5x18m. vuông vắn, không lỗi.Hiện trạng: nhà c4, đang cho thuêKhu vực hiếm nhà ngang 5m, sp có giá rất hợp...
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện KD buôn bán.Nhà tâm huyết mua để ở, nên xây kiên cố, sàn bê tông chắc chắn.Nhà hiện đang cho công ty thuê 25 tr/tháng.DT: 100m (5x20m).Kết...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 0 m2
      Bán 2 ngôi nhà liên kế nội khu căn cứ 26.Dc: Hẻm 145 Lê Đức Thọ, P. 17, Q. Gò Vấp.- DT: (7 x 15,5m) nhà 1 lầu. 200 tường riêng mỗi căn 3 PN. Rất phù hợp...
      Hẻm 145, Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 52 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - 1 - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      Chính chủ hạ 2 tỉ bán ngay MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, P1, GV.- DT: 4x13m XD 5 tấm hợp đồng thuê 45tr/ tháng.- Vị trí: Cực đẹp đối diện trường cao đẳng Bách...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Hoàng Phái - 17 - Gò Vấp, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      : MT KD đỉnh, 80 mét vuông, 4 tầng, Nguyễn Oanh, Gò Vấp, giá 13,5 tỉ.- Vị trí cực đẹp, ngay trung tâm Q. Gò Vấp, sát Nguyễn Văn Lượng, Phan Văn...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 1 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà mới MT Nguyễn Văn Nghi 4.5x19m Giáp đại học Công Nghiệp chỉ 12 tỉ TL- MT KD vị trí gần Phạm Văn Đồng, đi sân bay chỉ 15p đi xe- tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Quốc Tuấn - 1 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      MT đường Trần Quốc Tuấn P1 GV- Ngay bùng binh Phạm văn Đồng- DT 4.5x17m, Nhà 1 trệt 3 lầu- Đang cho thuê 22tr/tháng- Đông Nam tài lộc- pháp lí rõ ràng SHR...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp.DT 66,9  mét vuông, thích hợp để buôn bán KD vì ngay mặt đường lớn.bìa đỏ chính chủ.
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 150 m2 106 triệu/m2
      Hạ 3 tỉ, bán ngay MT Nguyễn Văn Công P3 GV.- DT: 8x19m CN 150 mét vuông XD 2 tấm hợp đồng 35tr/ tháng.- Vị trí: Đẹp ngay làng cà phê wiew sân bay...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà Cityland - KĐT bậc nhất TpHồ Chí Minh. Ngay trung tâm tại: Số 18, đường Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Nằm ngay...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 115 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhỏ cách MT Lê Văn Thọ chỉ 30m.- Đ/c: 25/16 Lê Văn Thọ, P. 11 Gò Vấp. Hẻm 2 xe tải tránh.- DT đẹp: 5x23m. XD: 1 trệt + 3 lầu + 2 giếng...
      25/16, Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 95 m2 117,9 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ P17 Gò Vấp.- DT: 7m x 16m. Đúc 1 trệt + 1 lầu.- Hẻm 7m thông.Giá: 11.2 tỉ TL.Khách xem nhà gọi ngay: Hương 0909 775 ***. Xin cảm ơn!
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 114/ Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp.Vị trí: Ngay trung tâm Q. Gò Vấp, gần chợ, trường học, trung tâm thương mại, khu KD buôn bán sầm uất....
      Hẻm 114/, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 10,39 tỷ

      10.39 tỷ 84 m2 123,7 triệu/m2
      Siêu vila có thang máy Lê Văn Thọ - P9 - Gò Vấp.=========================- DT: 7 x 12m.- View 2 MT, đậu oto thoả mái.- Kết cấu: Trệt lửng 4 lầu sân thượng.-...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Gò Vấp giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.