Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 70 m2 457,15 triệu/m2
      -SIÊU PHẨM CHÂN DÀI CÁT LINH - LÔ GÓC oto TRÁNH - TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY - siêu hiếm BÁN -Mô tả:- Vị trí toà nhà 7 tầng lô góc, nằm trên mặt ngõ Vip Cát...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 195 m2, mặt tiền 9m tại Phố Chùa Bộc - Hàng Bột - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 195 m2
      Bán nhà mặt phố Chùa Bộc, Đống Đa 195 mét vuông, MT 9m. KD, vỉa hẻ. contact 0978 996 ***.+ Bán nhà mặt phố Chùa Bộc, Đống Đa. DT 195 mét vuông,...
      Phố Chùa Bộc, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 10 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 95 tỷ

      95 tỷ 136 m2 698,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng. Tòa nhà cao tầng giữa phố, vị đắc địa, thiết kế hiện đại, nội thất xịn sò.Hai mặt thoáng trước sau, thang máy nhập khẩu.DT...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Nhà mặt phố Láng Hạ. 100m x 5 tầng, MT 4.1m. Đông Nam. Vỉa hè rộng. Khu vực KD sầm uất Q. Đống ĐaSHR, giao dịch ngayGiá: 45 tỉLH: 0912 216 ***
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 65 m2 492,31 triệu/m2
      65m2 x 8 tầng thang máy lô góc vỉa hè rộng KD bất chấp sổ hoa hậu mông to nhà mới nội thất sịn phòng thoáng sáng vừa ở vừa hái tiền pháp lí chuẩn sang tên...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 50 m2 490 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà mặt phố Hoàng Cầu, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.+ DT 50m2, 4 tầng, MT 5m. bìa đỏ vuông đẹp, thiện chí bán ngay.+ Vị trí siêu đắc địa, View Hồ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouse 7 tầng, 510 m2, giá rẻ tại Phường Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      Thỏa thuận 510 m2
      Bán toà Building mặt phố trung tâm Đống Đa, DT 510 mét vuông -7 tầng -MT 20m, 2 mặt thoáng Nhà bán ở Phố Chùa Láng tuyền phố đắt giá ngay gần ĐH...
      Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 88 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng . Lô góc 2 mặt thoáng.MT,vỉa hè rộng,KD sầm uất ngày đêm.DT 88m 2 tầng MT 5.8m giá 32.tỉ.bìa đỏ chính chủliên hệ ngay 0982...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 238 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 108 tỷ

      108 tỷ 238 m2 453,79 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ bán nhà Mặt phố Tôn Đức, Đống Đa, view văn miếu Thắng 238  mét vuông 8 tầng mt 10,7 m 108 tỉ+ Tòa nhà 8 tầng, MT 11m, 238  mét vuông...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Huy Thông, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 28 m2 212,5 triệu/m2
      Nhỏ xinh mà hái ra tiền.Bán nhà mặt phố Phan Huy Thông, Ba Đình.DT 28 mét vuông x5 tầng, mt 3.2m.giá chỉ 5,95 tỉ. Đang cho thuê 17tr/1 tháng. Khách...
      Đường Phan Huy Thông, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      - Hiếm mặt phố Xã Đàn, KD, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa KD đa ngành nghề, khu vực cực kì sẫm uất. Tập trung nhiều mặt hàng KD, văn phòng. Giao thông thuận...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Phương Mai - Lương Đình Của vị trí đẹp 1 mặt phố 1 mặt ngõ oto tránh bán kính 500m trường Tiểu học,2,3 Đống Đa Vincom Phạm Ngọc Thạch , BV...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 35 m2 262,86 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Tam Khương ôtô KD lô góc 35 mét vuông 6tầng mt 8m chỉ 9,2 tỉ hotlinecc.+ Cần bán nhà mặt phố Tam Khương lô góc KD sầm uất tất cả...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2, mặt tiền 10m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng, giá 119 tỷ

      119 tỷ 240 m2 495,84 triệu/m2
      bán nhanh tòa Văn phòng phố Chùa Láng:+ DT: 240m2, xây dựng 7 tầng , có hầm để xe, MT 10m, phù hợp làm trụ sở Văn Phòng công ty, KD mọi Mô Hình.+ pháp ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 14 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 58 m2 241,38 triệu/m2
      Khu liên kế biệt lập - oto chạy vòng quanh - phân lô lãnh đạo cao cấp - gần hồ - khẳng định đẳng cấp gia chủ.+ Nhà nằm trong khu phân lô dành cho cán bộ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,05 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      bán ngay! 1.05 tỉ nhà Tập thể Phương Mai 70m2 2 ngủ 3 thoáng mới đẹp ở ngay.+ Gia đình định cư nước ngoài cần bán ngay nhà Tập thể Phương Mai, Lương Đình...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,9 tỷ tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Đống Đa - Hà Nội

      2.9 tỷ 120 m2 24,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Penthouse DT 120m Tầng 5 thông 6 Thiết kế sịn đẹp thoáng sân vườn phố Hoàng Ngọc Phách gần trường cấp 1 Nam Thành Công, gần vườn...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 139 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      8 tỷ 139 m2 57,56 triệu/m2
      Em đã có hàng sang nhượng hot nhất thị trường Sky City - 88 Láng Hạ, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nộichung cư 3 PN, DT 139m Hiện trạng nhà rất tốt, khách...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm