Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Phố vip Thái Hà - trung tâm Đống Đa - cách oto 20m - ngõ thông - dòng tiền khủng.- Chính chủ căn bán ngay ngôi nhà riêng phố Thái Hà, P. Trung Liệt, Q....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 7 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 41 m2 226,83 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - THANG MÁY - MỚI khôngONG ĐÓN TẾT - THÔNG SỐ VÀNG - THOÁNG TRƯỚC SAU.Mô tả:+ Vị trí: Nhà rất gần phố, ngõ tương đối rộng thoáng, an...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Hạ chào, phố Xã Đàn, gần hồ và công viên, KD mọi mô hình, 50m2x 4 tầng. Giá 11.5 tỉ.
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 99 m2
      DT 99.1M x 5T, MT 6M. GIÁ mở bán: 12.8 tỉ. [BÁN GẤP] NHÀ NGÕ 508 ĐƯỜNG LÁNG, Q. ĐỐNG ĐA. NHÀ ĐẸP - DT, MT RỘNG - GẦN PHỐ - ngõ tương đối rộng, THÔNG -...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 41 m2 146,35 triệu/m2
      CHÙA LÁNG -NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG - GẦN PHỐ - DT 41M ,MT 3,8M GIÁ 6 TY + Trung Tâm Q. Đống Đa giao thông thuận lợi gi chuyển các tuyến phố , Đường...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      Hot hot - Chủ cần Bán nhà Thổ Quan - Khâm Thiên 42m2 - 4tầng x 4.3m Mt- Giá 4.35 tỉ Đống Đa.+ Vị trí nhà nằm đẹp, ngõ xe ba gác vào tận cửa, ngõ thông Khâm...
      Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 10 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 95 tỷ

      95 tỷ 136 m2 698,53 triệu/m2
      Đẳng cấp Q. đống đa. Với 10 tầng 9 tầng nổi 1 tầng hầm để xe nhà đang hoàn thiện về ở trước tết từ t 1 2 3 4 5 6 thông sàn KD 7 8 9 sinh hoạt gia đình hầm...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      NHÀ CỰC ĐẸP - LÔ GÓC 3 THOÁNG - NỘI THẤT NHẬP KHẨU XỊN - NGÕ THÔNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - XEM LÀ CHỐT Nhà Đông Bắc ngõ ba gác thông ra 508 láng - Toàn bộ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà đẹp tặng toàn bộ nội thất luxury, 3 mặt thoáng, 6 PN rộng, vị trí trung tâm Đống Đa tiện ích không thiếu thứ gì. đc: Thịnh Hào 2, Đống Đa DT: 56M2...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 11m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Khương Thượng.Vị trí tuyệt đẹp, cực hiếm, đắc địa, lô góc 2 mặt phố, MT, vỉa hè đều rộng.Khu phố KD nhộn nhịp.Giá chào không thể tốt...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 69 tỷ

      69 tỷ 120 m2 575 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán toà nhà văn phòng mặt phố Xã Đàn, Q. Đống Đa.Vị trí cực đẹp trung tâm Q., giữa phố đoạn đẹp nhất, giao thông thuận lợi, toà nhà chuẩn văn...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 48 tỷ

      48 tỷ 111 m2 432,44 triệu/m2
      - Vị trí vô cùng đắc địa, vỉa hè rộng, KD đỉnh cao, vừa ở vừa cho thuê quá tuyệt vời, tương lai quy hoạch Đường Láng hết nước chấm. Giao thông kết nối các...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 43 m2 313,96 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí cực đẹp. Đoạn to và rộng nhất phố, ngay ngã ba Lươmg Đình Của, KD lúc nào cũng tấp nập.+ Nhà 1 mặt phố + 1 mặt ngõ sau 3 oto tránh. Kimh...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 186 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 69 tỷ

      69 tỷ 186 m2 370,97 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT PHỐ XÃ ĐÀN, MẶT PHỐ SIÊU RẺ, CHỈ 370Tr/M2- Thửa đất có một không hai- Sau quy hoạch thành 2 mặt phố + một mặt ngõ- DT : 186m2- HIỆN...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 125 m2 440 triệu/m2
      Mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa 8 tầng 1 hầm, MT 6.5m, KD đỉnh nhỉnh 50 tỉ.Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa.+ Ngay hồ Hoàng Cầu, UBND...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Văn Miếu - Đống Đa, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 35 m2 422,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Văn Miếu TT Q. Đống Đa, gà gáy 3 Q. cùng nghe.Tiếp giáp 3 Q.: Hoàn Kiếm, Ba Đình, Đống Đa.Giao thoa giữa các phố Nguyễn Thái Học, Nguyễn...
      Phố Văn Miếu, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 101 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khuyến - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 101 m2 287,13 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến. Lô góc 2 thoáng một mặt phố 1 mặt ngõ.Vị trí đắc địa, gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, hồ Hoàn Kiếm, ga Thủ đô Hà Nội.Phố cổ,...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 53 tỷ

      53 tỷ 125 m2 424 triệu/m2
      Siêu phẩm building phố Trần Quang Diệu 9 tầng thang máy giá 53 tỉ.+ Vị trí cực đẹp giao các phố Trần Quang Diệu, Hoàng Cầu, Võ Văn Dũng, Nguyễn Lương Bằng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm