Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội năm 2026

      Có 10.771 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,82 tỷ tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      1.82 tỷ 80 m2 22,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - nội thất đầy đủ - Ở NGAY - 2 phòng ngủ- 2 MẶT THOÁNG - VỀ Ở LUÔN.💎 Vị trí vô cùng đẹp, khu dân trí cao, tiện ích xung quanh không thứ...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 57 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 57 m2 424,57 triệu/m2
      Thái Hà 54/74 mét vuông-6 tầnglô góc- MT 16m 24,2 tỉ ô tô chánh KD nhiều loại hình. Ngo ôto chánh đẹp hiếm nhà bán, xung quanh nhiều nhà văn phòng,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 16m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 55 m2 436,37 triệu/m2
      Thái Hà 55m cao 6 tầng MT 16.3m giá 24 tỉ Đống ĐaCHÁY TO CHỦ QUYẾT bán gấp- CHỈ BÁN TRƯỚC TẾT LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ - KHU VIP - KD THUÊ PHÒNG DÒNG TIỀN...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 27 m2 129,63 triệu/m2
      Phạm Ngọc Thạch - Xã Đàn DT : 27m2 tầng 1 bìa đỏ- từ tầng 2 đua ra 35  mét vuông- Nhỉnh 3,5 tỉ 3TẦNG ĐẸP LONG LANH - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN -...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán toà nhà văn phòng 7 tầng mặt phố Trần Quang Diệu, Q. Đống ĐaVị trí cực đẹp, hiếm nhà bán giao với các phố Hoàng Cầu, Thái Hà, Võ Văn Dũng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 40 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 40 m2 430 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN TUYẾT - ĐỐNG ĐA - KD - IT TIỀN PHÙ HỢP KHÁCH MUA KD GIỮ TIỀN- MẶT PHỐ - ĐANG CHO THUÊ KD - SỔ vuông vức - - DT 40M MT 4M giá ...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Bán nhà Thịnh Quang, Thái Thịnh trung tâm Đống ĐaDT 30m2*5 tầng thiết kế 3 PN đầy đủ công năngbìa đỏ pháp lí chuẩnGiá 3,7 tỉL/H xem nhà 0914 682 ***
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Chương - Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực, nhà Văn Chương, 5T đẹp ở ngay, sổ siêu đẹp, ngay gần hồ, 40m2 chỉ 4.9 tỉ.Nhà khu Văn Chương, vài chục mét ra đến mặt hồ, DT 40m x 5 tầng...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 69 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 69 m2 152,18 triệu/m2
      Quá hiếm - nhà mới ở ngay: 7T thang máy, MT 6m phố Tôn Đức Thắng - 10.5 tỉ.ngôi nhà ngay gần Hồ Văn Chương phố Tôn Đức Thắng.DT 69m2 x 7 tầng, MT 6m, nhà...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q. Đống Đa. Ngõ 3 Thái Hà Thông sang ngõ 252 Tây Sơn.Cách Hồ điều hoà chỉ 15m. oto đỗ cửa chỉ 50m ra phố lớn.Nhà khung cột bê tông...
      Ngõ 3, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 23 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 23 m2 158,7 triệu/m2
      Vị trí nhà siêu đẹp, 20m ra mặt phố Tây Sơn, nhà thoáng trước sau sân của Viện Kiểm Sát, gần các tuyến phố VIP như Thái Hà, Thái Thịnh, Nguyễn Văn Tuyết,...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      + Bán nhà ngõ Văn Hương phố Tôn Đức Thắng Q. Đống Đa.+ Ngõ Văn Hương là ngõ oto, KD sầm uất, gần trường mẫu giáo Văn Hương, cấp 1 Văn Trương, trung học ...
      Ngõ Văn Hương, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      + Nhà 2 tầng cũ chủ xác định bán đất.+ Khu nhà có ngõ thông, oto cách nhà 20m.+ Gần phố, giao thông thuận tiện, tiện ích bạt ngàn, khu dân trí cao.+ Đi bộ...
      Ngõ 39, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      Mô tả:+ ngõ tương đối rộng thông thoáng, tiện ích xung quanh đủ đầy, nhà lô góc, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng, nội thất đẹp, mua về ở ngay đón...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tây Sơn - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      + VỊ trí thuộc trung tâm Q. Đống Đa,KD VP , tạp hóa Làm đẹp .... + Mô tả : DT 45/ 48m2 , 5 tầng , Mt m giá 9,5 tỉ ( CT L). + Thiết kế tầng 1 KD , 4 ngủ...
      Đường Tây Sơn, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 30 m2 95 triệu/m2
      Nhỏ hiếm - bạt ngàn khách - 200m ra ngã 8 Ô Chợ Dừa.- Vị trí đẹp, cách ngã 8 Ô Chợ Dừa - Xã Đàn 200m. Đi lại thuận tiện, tiện ích bạt ngàn. Nhà đẹp vào ở đc...
      Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Nhà ở ngay gần phố - ngõ tương đối rộng thoáng - trung tâm Đống Đa, ngay ngã 4 Sở - tiện ích bạt ngàn.+ Nhà vị trí rất đẹp ngõ trước nhà rất rộng thoáng...
      Đường Tây Sơn, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 36 m2 263,89 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt ngõ - nhà đẹp - oto - KD - vị trí trung tâm Đống Đa - tiện ích ngập tràn - DT: 36m2 - 5 Tầng - MT: 4m.- Mặt ngõ KD, ngõ thông, oto đỗ cửa, vị...
      Đường Tây Sơn, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Đống Đa, Hà Nội 2026

      Xem thêm