Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 7 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 59 m2 161,02 triệu/m2
      - Đường trước nhà rộng thoáng 5m oto qua lại, ngõ thông tứ tung.- 59m2 - 7 tầng thang máy.- 12PKK chủ tự cho thuê full HĐ 1 năm.- Sổ vuông sẵn sàng giao...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      Nhà bán tại ngõ 71 Nguyễn Thị Định, ngõ trước nhà oto tránh nhau, KD sầm uât - DT 60 mét vuông xây 5 tầng, mỗi tầng 2 phòng khép kín.- Vị trí đẹp ngõ...
      Ngõ 71, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 76 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 76 m2 200 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP MAI DỊCH - 6 TẦNG THANG MÁY - THOÁNG 2 MẶT TRƯỚC SAU - ĐƯỜNG VỈA HÈ oto TẢI TRÁNH NHAU - KD - VĂN PHÒNG- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Ngân, Lê Văn Lương, Trung Hoà, Cầu Giấy 50m2x4T cách phố 15m giá 6,7 tỉ.- Vị trí cực đẹp gần ô tô gần Hoàng Ngân Lê Văn Lương, gần nhiều tiện...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Vị trí đẹp miễn bàn, trung tâm đẹp nhất Cầu Giấy, gần Học viện báo chí tuyên truyền, Học viện Kỹ Thuật Quân Sự, ĐHQG thành phố Hà Nội, ĐH Sư Phạm, Điện...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 62 m2 161,3 triệu/m2
      - 14PKK đã ký full HĐ, phòng nào cũng có logia cửa sổ thoáng sáng, cho thuê giá cao.- Ngõ nông 40m ra phố Cầu Giấy.- Nhà xây mới 7T - trang bị hệ thống...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 61 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 61 m2 177,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà view hồ thoáng mát, gần mặt phố Cầu Giấy, ngõ thông.DT: 61m2x6 tầng, thiết kế đẹp, hiện đại.Tầng 1 để xe + 1 phòng khép kín.Tầng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 67 m2 161,2 triệu/m2
      - 67 mét vuông - 7 tầng thang máy.- Ngõ thông tứ tung - 50m ra mặt phố, trước nhà đường oto.- 16PKK ký bên thứ 3 vận hành, trung bình 5 - 5,5tr/...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,69 tỷ

      13.69 tỷ 60 m2 228,17 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt, diện tich 50/60m2, 5 tầng, MT 3.8m, giá 13.69 tỉ có thỏa thuận.Nhà mình cách mặt đường Hoàng Quốc Việt 20 mét. Trước nhà 4 oto tránh nhau...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. Cầu Giấy ngay sát phố - lô góc 2 mặt ngõ ôtô tránh - dừng đỗ ngày đêm - KD ngon - nhà cách phố chỉ đúng 1 nhà - quá hiếm.(*) Trần Dũng bất ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn - ngõ thoáng - trước nhà sh quay đầu - dân trí cao - xem là thích.Nhà vị trí đẹp, giao thoa 3 Q. Cầu giấy, Tây Hồ, Từ Liêm. Vài nháy ga ra...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      bán nhanh nhà Võ Chí Công lô góc ngõ thông 79 mét vuông 6.5 tỉ SĐCC. liên hệ 0942 487 ***.Chia lô hoặc xây căn hộ chung cư mini đều đc, ngõ ba...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 5 Hoàng Quốc Việt 40m2 4 tầng, ngõ oto, KD, nhà đẹp, ở ngay giá 5,7 tỉ.Nhà mặt ngõ 5 Hoàng Quốc Việt thông ra phố Nguyễn Đình Hoàn, ngõ thông,...
      Ngõ 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 34 m2 108,83 triệu/m2
      Ngõ thông, 15m ra oto tránh đỗ, đất nở hậu có thể KD hoặc cho thuê. DT 34m2 giá 3.7 tỉ.Mô tả:- Vị trí quá đẹp, KD sầm uất, vài bước ra oto tránh. Ngõ thông...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Ngõ nông 20m ôtô - 30m mặt phố - nhà tự xây 4 tầng 3 ngủ.Mô tả:- Thiết kế 4 tầng khung cột chắc chắn:+ Tầng 1: PK, bếp,  nhà vệ sinh.+ Tầng 2: 1...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 65 m2 155,39 triệu/m2
      - Hiện trạng đường ô tô đỗ trước nhà ngày đêm, ngõ thông tứ tung.- Đã trang bị đủ thiết bị phòng cháy chữa cháy.- 16PKK thoáng sáng - đã full phòng HĐ 1...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 11,05 tỷ

      11.05 tỷ 65 m2 170 triệu/m2
      - 4 chỗ dừng đỗ ngày đêm, 65 mét vuông, giá 170tr/ mét vuông.- Ngõ thông tứ tung các ngõ Cầu Giấy.- Nhà 2 thoáng trước sau, MT rộng hơn 5m.- 7T...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 38 m2 141,85 triệu/m2
      Nhà nằm trong ngõ 260 Cầu Giấy. oto phóng vù vù. Lô góc thoáng đãng. Thiết kế thông sàn hiện đại. 3 PN rộng, bìa đỏ Nở Hậu. Gần chợ, gần trung tâm, gần mọi...
      Ngõ 260 Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm