Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư FLC 265 Cầu Giấy.+ DT = 120,8m2 chia 3 PN 2  phòng vệ sinh.+ Cửa vào Bắc logia Đông cửa sổ Nam căn hộ góc...
      265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 95 mét vuông tòa Richland Xuân Thủy. call ngay 0986 695 ***.DT 95 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 Vs.Nhà nội thất đầy...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.85 tỷ 101 m2 48,02 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Tp Tp HCM, nên muốn nhượng lại chung cư góc căn hộ chung cư A10 Nam Trung Yên.DT tim tường 101 mét vuông, 3 ngủ,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư Summit 216 Trần Duy Hưng.Vị trí đắc địa nhất mặt đường Trần Duy Hưng Cạnh Vincom, BigC, Grand Plaza, công Viên Thanh Xuân, trường cấp 3...
      Summit Building, 216, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá tốt tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ 102m2 tòa nhà Eurowindow - 27 Trần Duy HưngDT chung cư 102m2, thiết kế gồm 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, logia Đông Nam...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 0 m2
      - Cần bán ngay căn 2 PN logia Đông Nam căn hộ The Park Home, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh DT 80,4m2.- Tất cả căn hộ ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Bán chung cư Eurowindow, Trần Duy Hưng, 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 3,55 tỉ. 0986 695 ***- DT 80 mét vuông, căn ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Đầu tư mở rộng KD nên chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa C3 D'Capitale Trần Duy Hưng.Cần tiền để giải quyết công việc nên để giá bán ngay cho khách...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.45 tỷ 66 m2 52,28 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 66m2 2 phòng ngủ, 1vs.- chung cư trang bị nội thất tiện nghi mới hiện đại theo như ảnh, (hầu như mới, mình muốn để lại đầy...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 80 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ The Park...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 125 m2 54,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 125 mét vuông, full đồ cao cấp tại căn hộ chung cư FLC Twin Tower, 265 Cầu Giấy,...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư 17T, phố Nguyễn Thị Định, 75m2, 2 phòng ngủ, 2,9 tỉ. 0986 695 ***- DT 75m2, 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh (có...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn tại dự án Golden Park Tower - số 2 Phạm Văn Bạch, cần bán ngay, giá cực tốt.Loại 2 PN:83 - 88 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs đồ...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN.DT 114m2.Tôi để lại đầy đủ nội thất.bìa đỏ chính chủ.Giá 6.8 tỉ (thỏa thuận cho khách thiện chí...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 145 m2 55,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 145  mét vuông, tòa Đông tầng đẹp view đẹp tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân Thủy.liên hệ ngay 0911 892 ***.+...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 145 m2 55,18 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư 145  mét vuông, tòa Đông tầng đẹp view đẹp tại dự án Indochina Plaza HaNoi 241 Xuân Thủy.gọi ngay 0911 892 ***.* Thông...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Trung Hòa Nhân Chính, 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, hướng mát. 0975 118 **** DT 86 mét vuông, 2  phòng ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá rẻ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 138 m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tại dự án Paragon Cầu giấy, do mua cho con đi học trên Thủ đô Hà Nội ở, nhưng giờ đã đi du học Mỹ, nên k còn nhu cầu sử...