Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 85 m2 55,3 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Sky Park - Tôn Thất Thuyết, đang có quỹ căn lớn, giá cực tốt.Loại 2 PN:71.5 - 75 mét vuông, 2 ngủ,...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 8 tầng, 80 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 80 m2 362,5 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng Trung kính lô góc: 80 mét vuông, MT: 16m, 8 tầng thang máy - KD cho thuê, mặt ngõ to như phố + vỉa hè - oto tránh.- Nhà phân lô,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Mặt ngõ thẳng, nông - 40m phố Yên Hòa - nhà dân xây chắc chắn - trung tâm tiện ích - DT 50m2 - 4 tầng - giá quá rẻ.+ Vị trí nhà mình nhìn thẳng tắp ra mặt...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Duy Hưng 50 mét vuông 5 tầng 10m ra mặt phố chỉ 6 tỉ. hotline 0902 172 ***.+ Nhà ngay đầu ngõ, bagac đỗ cửa, ngõ thông Trần Duy...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 49 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      - Nhà dân xây khung cột bê tông chắc chắn.- 3 bước ra oto dừng đỗ ngày đêm.- Ngõ thông sang Phùng Chí Kiên.- 4 ngủ, ở ngay.Danh sách nhà chọn lọc cực đẹp...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 71 m2 169,02 triệu/m2
      - MT 5m - sổ vuông đẹp.- 2 thoáng trước sau trang bị thoát hiểm + thiết bị phòng cháy chữa cháy.- Ngõ thông ô tô qua lại tấp nập.- 16PKK gác xép các...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 8 tầng, 66 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 66 m2 290,91 triệu/m2
      Chơi lớn với nhà đẹp, phố Khuất Duy Tiến.Phân lô - oto tránh xây mới 8 tầng - thang máy nhập - thông sàn - tòa vp đỉnh.Ngõ thông các ngả. Tiện ích ngập...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 143 Trung Kính, DT 50m2, xây 4 tầng, MT 4.5m.- Nhà có vị trí đẹp, đường trước nhà rộng, vỉa hè rộng, cách đường đôi Trung Kính 20m, khu vực KD...
      Ngõ 143, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Mô tả:DT 45 m2 x 5 tầng, MT 5m - giá 5.8 tỉ.Phố sầm uất, 70m ra đường oto.Hẻm ba gác vào thoải mái.Ngõ thông thoáng, khu siêu hiếm nhà bán.Khu tập thể cán...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 39 m2
      Nhà xây 5 tầng chắc chắn + tum đẹp long lanh, nội thất xịn, đẹp, xách va ly đến ở luôn.+ DT 39 mét vuông, MT 4m.+ ngõ tương đối rộng thông thoáng,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      Mô tả:DT 35  mét vuông x5 tầng, MT 4.2m - giá 5.3 tỉ.Ngõ cực nông, vài bước ra mặt phố.Vị trí vàng của Q., nơi tiếp giáp ngã 4 cầu vượt Mai Dịch, Hồ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 155 Nguyễn Khang, Trung Yên, Cầu Giấy.- DT: 70 mét vuông nhà xây 4 tầng, kết hợp vừa ở vừa cho thuê.- MT: Rộng 4.5m, oto đỗ cửa.- Vị...
      Ngõ 155, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 50 m2 314 triệu/m2
      oto - thang máy siêu đỉnh nhà dành cho người có tầm vừa ở và KD mọi loại.+ Ngõ thông.+ ngôi nhà đc chủ thiết kế vô cùng đẹp như hotel 5* đồ đạc thiết bị...
      Ngõ 38, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 50 m2 135 triệu/m2
      - Ngõ nông thông nhiều phố lớn.- Trước nhà bagac tránh 2,8m.- 10PK như hình, hiện trạng cho thuê full phòng tự vận hành 5,5- 5,8tr/ phòng.- Khu phân lô...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Gấp gấp gấp!.. bán nhanh nhà mặt tiền phân lô Phạm Tuấn Tài, Q. Cầu Giấy. Vị trí đẹp, vỉa hè 2m, ô tô tránh dừng đỗ thoải mái ngày đêm, thông các phố...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Gấp gấp gấp!.. bán ngay nhà mặt tiền phân lô Trần Quốc Hoàn, Q. Cầu Giấy. Vị trí đẹp, vỉa hè, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, giao các phố lớn như Phạm...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 51 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      - Nhà cách oto vài bước chân, vô cùng thuận tiện, gần bãi oto.- Chủ tặng nội thất mới đẹp, hiện đại.- Ra phố Cầu Giấy ph mốt.- Nhà đẹp ở ngay, 4 ngủ.- Ngõ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô Phùng Chí Kiên, Quan Hoa,Cầu Giấy 45m2x3 T ô tô đỗ của cách phố 100m giá 9,8 tỉ- Vị trí nhà thuộc khu phân lô quân đội dân trí cao an ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm