Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.137 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ em cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 130 mét vuông đầy đủ nội thất mới đẹp dự án Mandarin...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 94 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán lại căn 2 ngủ tại toà A căn hộ N04 Udic Complex chung cư có DT 94m, 2 ngủ chính, 1 phòng đa năng, logia thoáng mát, view đường Hoàng...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 146 m2 34,94 triệu/m2
      hot ! bán ngay căn hộ chung cư 146 mét vuông tòa 34T, Trung Hòa Nhân Chính, giá: 5.1 tỉ . liên lạc: 0946 607 ***Thiết kế: 03 PN, 02 vệ sinh, 01...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, thỏa thuận tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại tòa S dự án Mipec Xuân Thủy.- căn hộ chung cư tầng trung, view ĐHQG.- Nội thất bàn...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 64 m2 40,16 triệu/m2
      Bán chung cư Bắc Hà Lucky 30 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy 64m2, 2 ngủ giá 2.57 tỉ.- Vị trí đẹp nằm giáp ranh giữa 2 Q. Bắc Từ Liêm với Cầu Giấy, trên trục đường...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 2 ngủ và 3 ngủ tại làng Quốc tế Thăng Long, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.169,9 mét vuông, 3 ngủ, 2vs, 7,25...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Căn trục 08 tầng trung siêu đẹp - dự án 219 Trung Kính.logia góc TB/ĐB - view nội khu đính kèm đường Trung Kính - giá 3.x tỉ (x cấp 1).Nthành phố Hà Nội...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 7,27 tỷ

      7.27 tỷ 169 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 4 ngủ DT 169 mét vuông tại Thăng Long Number One, tầng trung.nội thất đầy đủ xịn, nhập khẩu.bìa đỏ chính chủ, có hỗ trợ NH.Giá...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Cầu Giấy

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      chung cư 2 PN tại tòa B11B khu đô thị mới Nam Trung Yên, DT 67 mét vuông - tầng số 7.Hot - chung cư 2 PN - giá rẻ - trung tâm Cầu Giấy - ở ngay -...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      - căn hộ góc tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ, tầng trung đẹp siêu thoáng. Tiếp giáp 3 Q. Thanh Xuân, Đống Đa, Cầu Giấy.- Toà 21 tầng, mỗi tầng 12 căn, 3 thang máy...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      + Bán căn hộ Vinaconex 3 Khúc Thừa Dụ căn hộ góc 65m2, 2 ngủ nội thất xịn sò chỉ 2.65 tỉ+ Nhà căn hộ góc thiết kế hợp lý, tối ưu công năng sử dụng,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      Tôi có suất ngoại giao căn 2  phòng ngủ giá cực tốt cần bán cho khách thiện chí.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ DT 102m2.logia hướng Đông Nam...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu nhà ở kinh doanh Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Bán Vinaconex, Khúc Thừa Dụ gần 70 mét vuông, nhà đẹp, 2,7 tỉ. 0372 857 ***.DT gần 70 mét vuông, 2 PN,  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án Khu Nhà ở KD Dịch Vọng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Tòa căn hộ chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ vị trí cực đẹp, giao thông thuận lợi. Gần các tuyến phố lớn: Lê Văn Lương, Trần Duy Hưng, Láng.Mô tả:- T11/20. 12...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 83 m2 50 triệu/m2
      Ban Quản Lý Dự Án cần bán nhanh chung cư Golden Park Tower, P. Yên Hòa, Cầu Giấy.- Tầng 18 căn 17 (căn Thường) DT 83m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS,...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ chung cư góc 3 PN số 12, DT 100m2 giá 5,9x tỉ bao phí sang tên sang nhượng tòa Golden Park Tower: Số 02 Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu...
      Golden Park Tower, Số 02, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Gia đình thiện chí bán căn hộ chung cư ở The Nine Phạm Văn Đồng... Giá từ 4x tỉ.Căn 2 phòng ngủ DT 77m2, căn đồ cơ bản tầng trung view đẹp logia...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 129 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 129 m2 41,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ xây thô Thăng Long Number One.Căn số thuộc tòa B.DT: 128,6m2.Hiện trạng: Xây thô.Nhà đã có bìa đỏ.giá: 5,3 tỉ.liên hệ ngay 0979...
      N
      Hns Land - Số 1 Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm