Thông tin mô tả
Tôi có căn Penthouse góc nhìn thấy Hồ tây, có bể bơi riêng
Tặng chỗ để xe
Giá: 34 Tỷ
Diện tích: 408 m2
Giá/m2: 83,33 Triệu/m2
560117
Mua bán
Tôi có căn Penthouse góc nhìn thấy Hồ tây, có bể bơi riêng
Tặng chỗ để xe
Thanh Hiền
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2